[Funland] Nhà em coi bói cho vui. Kính mời các cụ vô ngồi thử xem!

phongbach

Xe hơi
Nhà cháu nhóm máu O+ ạ, ngày sinh là 14/6/1988 ạ! Nhợ mợ chủ xem giúp!

hoasimtim

Xe điện
Mợ cứ ở đấy mà trêu e. Tí thầy phán e có tướng làm quan tương lai bèo bọt cũng phải thứ trưởng thì lúc đấy e ứ ngồi đây mà chém với Sim đâu ;));))
=))=))=)) Ôi thôi, cụ mà lên bộ trưởng thì vòng đo có 90/60/30 thì cũng khối em chạy theo, thời gian đâu mà la cà otofun than vãn " được tin em lấy chồng" nữa nhỉ! Em đặt gạch làm thân từ giờ nhóe. =))=))

Hợp tuổi em quá S ạ, hay là ...:$:$:$
Lộc xê ra 1 bên nào ? Đã nhúng cái Ipad vào nước ngâm như em hướng dẫn chưa? Chưa thì làm ngay đê

Không lão ạ, dưng mai em chạy về 3Điệp đới ;))

Sim ơi chiều có time Thẻ xem kĩ cho nhá, giờ lại phải chạy ra ngoài mất rồi :(
Làm gì có chuyện kỳ cục vậy ta ? Thầy cứ thấy em hiền lành dễ thương nên gạt em ra sau là sao ? hừm

Em chờ Thẻ nốt chiều nay thôi đó

Viethathanh

Xe buýt
=))=))=)) Ôi thôi, cụ mà lên bộ trưởng thì vòng đo có 90/60/30 thì cũng khối em chạy theo, thời gian đâu mà la cà otofun than vãn " được tin em lấy chồng" nữa nhỉ! Em đặt gạch làm thân từ giờ nhóe. =))=))
Nhận lời. Tí em send cho mợ cái lăm bờ phôn
Có gì ới e, e giúp tất quan trọng là

Sweet-heart

Xe tăng
Em nhóm máu O, mợ nhìn ava em rùi cho em 1 quẻ nhá

hoasimtim

Xe điện
Nhận lời. Tí em send cho mợ cái lăm bờ phôn
Có gì ới e, e giúp tất quan trọng là
Ôi zồi, chuyện nhỏ như con thỏ, đang ăn cỏ bị bắn bỏ cho vào giỏ.
Cụ phụ em với nào

Viethathanh

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

namphong74

Xe buýt
Website
www.shopkorea.net.vn
E nhóm máu D sinh ngày 25-04 nhờ mợ xem giùm!:D
Ở châu Á, đặc biệt là ở Nhật, người ta cực kỳ tin vào tầm quan trọng của nhóm máu và đánh giá tính cách mỗi người qua nhóm máu của họ. Việt Nam mình thì chưa phổ biến và nhóm máu hầu như không được xem trọng như người Nhật. (*)

Do đó em mở thớt này với mong muốn chia sẻ cùng các cụ đôi điều về tính cách, tình yêu và sự phù hợp giữa các nhóm máu với nhau. Chỉ cần các cụ nói cho em nhóm máu của các cụ, hoặc ngày tháng năm sinh, em sẽ dựa trên những kiến thức và kinh nghiệm của mình để "bói" cho các cụ! :-?

Thành viên tham dự hỗ trợ topic này: Rolland, Quên mất nick ;))

Bung To

Xe điện
Em nhóm máu D, sinh ngày 29/2/1973.
Mợ xem giúp em với!

hoalocvung

Xe điện
Em nhờ Bác xem hộ em Bạn này,(*) Nhóm máu AB, ngày sinh 15/03/2012.:D
Em nhờ xem phần duy nhất : Tính cách

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em sinh ngày 20/10/1986, nhóm máu : chưa biết
Nào để em phán cho Sim :P

- Tính cách: cởi mở trong các mối quan hệ, sống tình cảm và có chiều sâu về nội tâm, có lòng thương cảm với những điều trắc ẩn trong cuộc sống, hầu như nhìn đời với con mắt màu hồng và lạc quan về tương lai cuộc sống

- Con người: sống một cách khá tự lập, kiên định và can trường trước những biến cố của cuộc sống, tự tin và biết cách chấp nhận với những gì đang có của mình, vì thế nên hành động của mợ khá quyết đoán, dứt khoát trong mọi sự việc, biết cách hóa giải mọi căng thẳng buồn phiền trong cuộc sống. Tuy nhiên, có những lúc họ tự tin nhiều quá khiến nhiều người khó chịu, và đây cũng là yếu điểm khiến người khác mất thiện cảm với mình

- Công việc: thích sự vận động trong công việc và luôn muốn vươn lên, có sự nhìn xa trông rộng với những vấn đề cần xử lý, đa phần thích đối đầu với những việc khó để tìm cách hóa giải nó thật nhanh gọn, đôi lúc trong đời có những quyết định liều lĩnh mà người khác không ngờ tới, nếu được làm công việc yêu thích và cống hiến hết mình thì dễ dàng vươn tới được cái đích của sự thành công trong đó

- Tình yêu: nhìn chung khá là cô đơn với những điều quen thuộc, nên luôn có ý định hướng ngoại để tìm kiếm những điều mới mẻ, được cái là có duyên và có sức hấp dẫn nên có khá nhiều vệ tinh vây quanh, tuy nhiên chỉ thích những hành động lãng mạn và một tình yêu say đắm chứ không hời hợt, biết cách tôn trọng tình yêu và chiều chuộng đối tác, nhưng khi đối tác mà có 1 hành động "đáng ngờ" thì rất dễ ghen và nổi đóa lên

Tiếc quá Thẻ chưa biết nhóm máu của Sim, không thì Thẻ "chém" còn nhiệt tình hơn :))

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Thế cụ phán cho e 1 quẻ
E nhóm O sinh 12/09/1988
Số đo 3 vòng 95/85/95
1 trong những thanh niên tiêu biểu gương mẫu nhất nhì khu vực phía bắc năm hai lẻ chín, tính từ Vinh trở ra
E fun tí ;))
Đây là phần của cụ nhá :D

- Tính cách: khách quan trong mọi chuyện, nhưng lại hơi rụt rè và luôn muốn né tránh những đụng độ, tuy nhiên lại khéo léo trong giao tiếp và sáng suốt trong đánh giá sự việc cũng như biết cách lắng nghe người khác, điểm đặc biệt của cụ có lẽ nằm ở sự "dĩ hòa vi quý" với bất kỳ biến cố nào trong đời
- Công việc: phù hợp với những nghề mà đem lại lợi ích cho người khác, có thể luôn là chìa khóa gắn kết mối quan hệ trong công ty, có đầu óc và được người khác tin tưởng, nhưng cũng rất hay phạm phải sai lầm lớn trong công việc, nếu là nhân viên thì ít khi phát huy được nhiều khả năng của mình bởi vốn tính ngại cạnh tranh, đấu đá, nếu gặp tình huống như vậy thì dễ sinh ra nản lòng và mất niềm tin vào người khác
- Tình yêu: lạnh lùng và không giữ được quan hệ với những tình cảm cũ, nhưng lại có suy nghĩ đơn giản và khá thoáng với những tình cảm mới, biết cách quan tâm và luôn cố gắng dành được sự yêu thương từ phía đối tác, thâm tâm luôn nỗ lực để tình cảm không rạn vỡ, hạnh phúc khi được đối tác trân trọng và đáp lại, nhưng sẽ phản ứng mạnh mẽ nếu đối tác tráo trở hoặc phản bội lòng tin của mình

Công nhận em thấy cụ rất tiêu biểu cho nhóm máu này :))

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Cụ nào biết phong thủy em hỏi phát
Em mệnh thủy , Đại Hải Thủy thì bàn làm việc kê hướng nào cho hợp lý ạ
Vụ nài đáng lẽ phải cụ Vừng, cụ Râu, cụ Quên vào phán. Cơ mà em cứ mạo muội đưa ra đôi lời để cụ Tố Bíu tham khảo nhá :P

Nam mệnh năm sinh Quý Hợi

Quẻ mệnh Cấn (thổ): thuộc Tây tứ mệnh Ngũ hành: Đại Hải Thủy (Nước biển lớn)

Hướng tốt:

- Tây Nam: về sinh khí được phúc lộc vẹn toàn (và đây cũng là hướng tốt nhất cho mệnh nhiều nước như cụ) :D
- Tây Bắc: về thiên y thì gặp thiên thời có được sự che chở
- Tây: nhìn chung mọi sự ổn định, tằng tằng, ít biến cố
- Đông Bắc: về phục vị thì nhận được nhiều sự giúp đỡ

Hướng xấu: chính Nam, chính Đông, chính Bắc, và Đông Nam

Viethathanh

Xe buýt
Rồi đấy cụ !

Ủa mà em có chừng này tiền rồi thì em cầu cạnh cụ chi nữa nhỉ? =))=))
Em ạ mợ %-( mợ cũng đáo để phết đấy. Hi fun tí thôi trả lại thớt cho thím Thẻ nào
Đây là phần của cụ nhá :D

- Tính cách: khách quan trong mọi chuyện, nhưng lại hơi rụt rè và luôn muốn né tránh những đụng độ, tuy nhiên lại khéo léo trong giao tiếp và sáng suốt trong đánh giá sự việc cũng như biết cách lắng nghe người khác, điểm đặc biệt của cụ có lẽ nằm ở sự "dĩ hòa vi quý" với bất kỳ biến cố nào trong đời
- Công việc: phù hợp với những nghề mà đem lại lợi ích cho người khác, có thể luôn là chìa khóa gắn kết mối quan hệ trong công ty, có đầu óc và được người khác tin tưởng, nhưng cũng rất hay phạm phải sai lầm lớn trong công việc, nếu là nhân viên thì ít khi phát huy được nhiều khả năng của mình bởi vốn tính ngại cạnh tranh, đấu đá, nếu gặp tình huống như vậy thì dễ sinh ra nản lòng và mất niềm tin vào người khác
- Tình yêu: lạnh lùng và không giữ được quan hệ với những tình cảm cũ, nhưng lại có suy nghĩ đơn giản và khá thoáng với những tình cảm mới, biết cách quan tâm và luôn cố gắng dành được sự yêu thương từ phía đối tác, thâm tâm luôn nỗ lực để tình cảm không rạn vỡ, hạnh phúc khi được đối tác trân trọng và đáp lại, nhưng sẽ phản ứng mạnh mẽ nếu đối tác tráo trở hoặc phản bội lòng tin của mình

Công nhận em thấy cụ rất tiêu biểu cho nhóm máu này :))
Vâng cám ơn thím nhá. Kể ra thì vưỡn 50-50 :)):)):))

pure

Xe hơi
Em coi bói tử vi online còn nhanh hơn.hii

forex2010

Xe tải
em thấy ghi nhóm abo . chẳng biết thế nào

kentdju

Xe điện
Không lão ạ, dưng mai em chạy về 3Điệp đới ;))

Sim ơi chiều có time Thẻ xem kĩ cho nhá, giờ lại phải chạy ra ngoài mất rồi :(
Sao mợ không xem hộ gấu nhà em với, nhóm O, 10/11/1980.