Nhà em chuẩn bị lấy Escape ạ, các cụ tư vấn nên lấy ở đại lý nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Đau đầu các anh em sale, lại róc xương róc thịt ra bán xe cho bác thôi.
Làm phát bỏ thầu sau khi mời tất cả các SALE FORD lại thưởng thức CAFE sáng, ai bỏ thầu:
Giá tốt nhất - và BẢO HIỂM vật chất xe ( rẻ nhất), dịch vụ đăng ký xe, xe xuất XƯỞNG mới nhất, sẽ đc thưởng tiền TÍP cho SALE nào làm thỏa mãn các tiêu chí này( tiền TÍP nhiều nhất là 2,000k BÁC HỒ):-c:-c:-c:-c chăc chắn BÁC chủ thớt sẽ đc thỏa mãn hehehehehehheh:D:D:D:D:D:D=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Chỉ tội các SALE và mấy chú TP đau đầu vì chiêu mua bán này thoai, bán cũng mệt mà đề xe nằm lại thì ...mất cơ hội phục vụ lỡ xe nó thêm tuổi mới thì ...làm xe DEMO ah.....

Chỉnh sửa cuối:

Hằng Lê

Xe tăng
Em thấy trang web của ford bỏ XLT rồi, có khi sắp ra mẫu ếch mới đấy

lapin

Xe container
Mua toy cho đỡ đau đầu tính toán so sánh chỉ việc móc thêm tiền đồ chơi hoặc lót tay. Xe luôn bảo đảm mới, đúng giá, bán lại hô tiếng điện thoại hết pin luôn:))

escape2004

Xe đạp
Làm phát bỏ thầu sau khi mời tất cả các SALE FORD lại thưởng thức CAFE sáng, ai bỏ thầu:
Giá tốt nhất - và BẢO HIỂM vật chất xe ( rẻ nhất), dịch vụ đăng ký xe, xe xuất XƯỞNG mới nhất, sẽ đc thưởng tiền TÍP cho SALE nào làm thỏa mãn các tiêu chí này( tiền TÍP nhiều nhất là 2,000k BÁC HỒ):-c:-c:-c:-c chăc chắn BÁC chủ thớt sẽ đc thỏa mãn hehehehehehheh:D:D:D:D:D:D=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Chỉ tội các SALE và mấy chú TP đau đầu vì chiêu mua bán này thoai, bán cũng mệt mà đề xe nằm lại thì ...mất cơ hội phục vụ lỡ xe nó thêm tuổi mới thì ...làm xe DEMO ah.....
Thế chắc là cụ chưa nghĩ cho hết nhẽ...một ngày, cụ sẽ phải quay lại, đối diện với một thành viên nào đó, đã từng tham gia trong cái vụ "đấu thầu" nổi tiếng của cụ...để bảo hành, bảo dưỡng nhỉ.....đường xa nghĩ nỗi sau này mà kinh :D

lapin

Xe container
Thế chắc là cụ chưa nghĩ cho hết nhẽ...một ngày, cụ sẽ phải quay lại, đối diện với một thành viên nào đó, đã từng tham gia trong cái vụ "đấu thầu" nổi tiếng của cụ...để bảo hành, bảo dưỡng nhỉ.....đường xa nghĩ nỗi sau này mà kinh :D
Thành viên đó quá giỏi, lúc cụ ấy quay lại chắc chắn làm sếp nhớn, chưa chắc đã ở F, lo gì=))

lastmem

Xe buýt
Hì, chiều nay nhà em đã lấy 1 em XLS màu ghi vàng ở Thăng Long Ford rồi các cụ ạ, xe đi ngon lành lắm, mỗi tội cái hốc để cốc ở giữa hàng ghế trước mấy chú thợ bọc ghế làm gì mà ấn vào nó ko tự bật ra mà phải cậy. Cả cái loa phía sau bên trái nữa, tịt ngúm luôn, muộn rồi và thợ đã về nên chú sâu hẹn nhà em T7 đến chỉnh lại 2 lỗi đó ợ :)

lapin

Xe container
Đã đành xuống hố vôi nhưng từ từ cũng được, đằng này cụ lao rầm dầm:))

Trạng thái
Thớt đang đóng