[Funland] Nhà đối diện có hình nộm, xin nhờ giúp đỡ ạ!

hatinh5760

Xe điện
Cụ làm cái gương cầu, tập trung ánh mặt trời chiếu sang hóa nó.
Cũng có thể luyện cung bắn đứt dây treo cho nó rụng xuống.
Tám tào lao cho vui thôi, chứ 3 cái chuyện này, e ít tin.
Mà TVB có cái phim gì 2 nhà bán hàng đối diện nhau, đối phó nhau bằng cách treo hình trù nhau, rồi treo đối lại.

Jason88

Xì hơi lốp
kinh nghiệm sau mấy chục năm nghiên cứu bộ môn khoa học tâm linh của e là treo tấm hình 1 DJ bốc lửa nhất chiếu thẳng vào mấy con nộm kia đảm bảo hết.

Agalloch275

Xe tải
In bảy bảy bốn mươi chín tấm ảnh cái miệng nằm dọc mà không có ria mép, rồi xếp thành hình bát quái, miệng đen, thâm bên nửa bát quái đen, miệng hồng bên bát quái trắng, bố của bùa cũng phải vãi ra quần vì 99% thầy phong thuỷ bên kia là đàn ông.

Xe nội lước

Xe container
Cụ làm cái gương cầu, tập trung ánh mặt trời chiếu sang hóa nó.
Cũng có thể luyện cung bắn đứt dây treo cho nó rụng xuống.
Tám tào lao cho vui thôi, chứ 3 cái chuyện này, e ít tin.
Mà TVB có cái phim gì 2 nhà bán hàng đối diện nhau, đối phó nhau bằng cách treo hình trù nhau, rồi treo đối lại.
E nhìn ảnh cụ chụp nó như 1 cái cành chạc cây đó chứ. Hay họ vô tình treo linh tinh chăng ?

banmotnucuoi

Xe lăn
Cái này dễ mà.
1. Treo cái gương lên trước cửa nhà mình.
Hoặc
2. Treo tấm biển KHÔNG CÓ GÌ QUÝ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO chỗ hình nộm nhà hàng xóm chiếu vào

=)) >:)>:)
Nhân dịp 10/10 cứ cờ tổ quốc mà treo, ma quỷ người phàm gì nhìn thấy cũng chả dám xâm phạm

Thèm khát

Xì hơi lốp
Chả ảnh hưởng gì đâu Cụ ây, nộm niết gì kệ nó.

NNS

Xe ngựa
nó treo nhà nó liên quan éo gì đến nhà bạn?

juve99

Xe cút kít
Nộm Sứa >:)

vitaminthuyvan

Đi bộ
Giải trí phết :)) Theo em thì làm 1 cái tương tự như vậy, mua đồ lót nam hay nữ gì đó đeo vào cho nó, xong treo lên để đối diện là đẹp đôi \:D/

Mr.Chem

Xe điện
Trước e ở chung cư, vợ đi đền Trần về cũng có lá bùa dán cửa. Em về bảo tháo ra vì sợ nhà đối diện nghĩ ngợi. Nói chung e ko tin lắm nên việc treo hay nhà đối diện treo đều ko quan tâm.

Han Riverside

Xe buýt
Thời đại nào rồi mà đi hỏi mấy chuyện như mấy chục năm về trước :D

Gionam72

Xe lăn
Cái này kinh nghiệm từ nhà e . Thực tế luôn. Chả là Nội e là người miền nam tập kết ( tập kết là gì các cụ gg nhé) năm tháng 9 năm 1975 được phân công vào sg .
Vất vưởng 2 năm thì được NN cho căn nhà mặt tiền là Q5 . Trước cửa nhà e có 1 căn hẻm nhỏ . Hẻm có cửa ban ngày mở ban đêm . Trên cánh cửa có cái bùa bát quái . Từ ngày chuyển về căn nhà này Ba e bị rầy la suốt có lúc bị bợp tai luôn vì làm vỡ đồ mặc dù ba e là người cẩn thận .
Có 1 lần bạn Ngoại e đến nhà chơi nhín thấy cái bùa bát quái của hẻm đối diện mặt biến sắc nói nhỏ với ngoại e . Ko biết nói gì mà Ngoại e ra chợ 1 cái kính bát quái về vẽ lên hình búa liềm màu đỏ treo trước nhà ... Từ đó nhà e bình thường trở lại . Nội e thăng quan tấn chức ba e đậu dự bị đại học ...
Bác thớt thử làm vậy xem có hiệu nghiệm ko .
"Búa liềm" thì uy tín rồi.

huyhung123

Xe điện
Chào bác,

Xin giúp đỡ về trường hợp nhà ở sổ chung, trước đây là dãy trọ lúc em mua ko để ý, vài hôm nay em thấy trên cửa nhà đối diện có hình nộm kiểu người (có thể bằng rễ cây), từ khi em đến đây, vận trình có vẻ ko tốt, sức khoẻ đau nhức (trước đây ko có), làm ăn ít thuận lợi, 2 cửa so le ko đối nhau, cửa gắn hình nộm nhà bên kia là vách tường nhà em nhưng ngay vị trí tường em đặt máy vi tính thì cũng bị hư liên tục phải sữa chữa trước đây máy này khá tốt, vận trình nhà treo hình nộm thì lúc đầu em mới vào có vẻ ko tốt, nay có vẻ tốt hơn, có phải bị kiểu hình nộm hút tài lộc, bật tà ma gì ko, em có xem ở thread này https://www.otofun.net/threads/nha-doi-dien-em-treo-bua-tren-bien-so-nha-co-anh-huong-gi-khong.1629578/page-2#post-52968305, em xin nhờ các bác có hiểu biết phong thủy, tâm linh trợ giúp vài lời vàng ngọc, em xin cảm ơn!
Bó tay chấm com. Hết thuốc chữa!

New car 2023

Xe container
Chào bác,

Xin giúp đỡ về trường hợp nhà ở sổ chung, trước đây là dãy trọ lúc em mua ko để ý, vài hôm nay em thấy trên cửa nhà đối diện có hình nộm kiểu người (có thể bằng rễ cây), từ khi em đến đây, vận trình có vẻ ko tốt, sức khoẻ đau nhức (trước đây ko có), làm ăn ít thuận lợi, 2 cửa so le ko đối nhau, cửa gắn hình nộm nhà bên kia là vách tường nhà em nhưng ngay vị trí tường em đặt máy vi tính thì cũng bị hư liên tục phải sữa chữa trước đây máy này khá tốt, vận trình nhà treo hình nộm thì lúc đầu em mới vào có vẻ ko tốt, nay có vẻ tốt hơn, có phải bị kiểu hình nộm hút tài lộc, bật tà ma gì ko, em có xem ở thread này https://www.otofun.net/threads/nha-doi-dien-em-treo-bua-tren-bien-so-nha-co-anh-huong-gi-khong.1629578/page-2#post-52968305, em xin nhờ các bác có hiểu biết phong thủy, tâm linh trợ giúp vài lời vàng ngọc, em xin cảm ơn!
Tôi thấy đây là vấn đề khá nghiêm trọng, bác ạ.
Xử lý thì tôi xử lý được, tất nhiên, và tốn chi phí, tất nhiên:
+ Xử lý để bác làm ăn thuận lợi hơn: 5 triệu.
+ Xử lý để đội địch làm ăn kém thuận lợi như bác bây giờ: Thêm 3 triệu.
+ Thanh toán: Tạm ứng 20% trong 7 ngày lịch sau khi có thoả thuận; còn lại cần Bảo lãnh ngân hàng.

PS: Bác cũng biết là, tâm linh nó phức tạp và nghi thức lắm. Yêu cầu về phía cá nhân bác là:
14 ngày lịch trước khi tôi làm lễ, bác cần chay tịnh, cấm không được sờ bộ phận sinh dục người khác giới.
28 ngày lịch trước khi tôi làm lễ, bác cần chay tịnh, cấm không được sờ bộ phận sinh dục người đồng giới.

Như thế nó mới hiệu quả.
Bác không tuân thủ thì đừng trách tôi kém; và vẫn mất tiền tạm ứng.
Nhá.

kduc

Xe Cứu Trợ
Treo ít "mực" bên cửa nhà mình ấy