[Funland] Nhà có 5 con của cụ nào đây ạ?

Pumzen

Xe ba gác
Trường hợp trong bài báo, đẻ đ,ái còn cách xa nhau chút, chứ nhà cháu biết 1 trường hợp khiến mình rất ngạc nhiên, tuy ko phải hiếm nhưng mục sở thị hẳn thì không khỏi bất ngờ sửng sốt.
1 lần có 2 vc rất trẻ vào CH mua hàng, đi theo là 3 đứa nhỏ sàn sàn sát nhau. Lúc đầu nhà cháu nghĩ, chắc lôi con chú con bác gì đấy đi cùng. Sau khi hàng hoá xong xuôi, nhìn mấy đứa rất giống nhau, đứa nào cũng da trắng mịn như trứng gà bóc, tóc đen nhánh như gỗ mun... nhà cháu hỏi thăm xã giao "gen nội nhà này có vẻ trội hay sao mà mấy đứa con chú con bác hay sao mà giống nhau thế ?" Cô vợ vội thanh minh " mấy đứa con em hết đấy ! ". Thấy nhà cháu trợn tròn mắt ngạc nhiên, cô ta bồi thêm phát nữa: " Còn 2 con chị nữa, e bắt ở nhà với ông bà, bọn nó mà đi theo thì nhà bác có mà vỡ tổ".Cô vợ chỉ tầm 30-31 thôi mà 1 nách đã 5 đứa, chắc do khát cái ngẩu pín hay sao mà sòn sòn 4 đứa con gái, đến đứa thứ 5 mới ra cậu ấm. Nhìn mới đứa trẻ sàn sàn, nhà cháu cho rằng cứ 3 năm thì 2 vc này sản xuất ra 2 đứa và có lẽ chưa dừng lại ở con số 5, vì cậu ấm kia mới độ 2 tuổi hoặc hơn chút.

phucsminh

Xe tăng
Phụ huynh hs gấu em sinh 5 cô con gái khi chưa đến bốn chục,con đứa nào cũng sêm hoa hậu.Đến đứa thứ 6 là trai thì rất đáng buồn con bị tự kỉ.Chuyện cu cậu này gấu em kể cười ra nước mắt.
Tự dưng nhớ con zai ông cậu em. Nhà 5 ng con gái mãi mới lọt đc ông tướng, lại là đích tôn nên được cưng nhất họ. Nhưng yểu mệnh chỉ thọ có hơn 22 vì bị sét đánh. Mai là ngày giỗ thứ 3 rồi. Thương ông tướng ghê!

Chỉnh sửa cuối: