[Funland] Nhà cháu tập chụp ảnh

Cụ Mèo sạch thỉu hồi này còn ca hát không, hôm nào ta làm tí đê ,,,vưỡn ngõ nhỏ, phố nhỏ, cụ alo nhé=D>

Dạ e vưỡn ạ .. hai cái mic dạo này còn hát được không .. cái pre đèn chuyên cho giọng vocal không biết bây h còn chạy được không nhể .. chất tiếng nó mềm & mượt lắm .. [-O<

Cảm ơn các cụ động viên!
Cụ Mèo sạch thỉu hồi này còn ca hát không, hôm nào ta làm tí đê ,,,vưỡn ngõ nhỏ, phố nhỏ, cụ alo nhé=D>[/QUOTE]

nhumi

Xe hơi
Cụ Mèo sạch thỉu hồi này còn ca hát không, hôm nào ta làm tí đê ,,,vưỡn ngõ nhỏ, phố nhỏ, cụ alo nhé=D>

Dạ e vưỡn ạ .. hai cái mic dạo này còn hát được không .. cái pre đèn chuyên cho giọng vocal không biết bây h còn chạy được không nhể .. chất tiếng nó mềm & mượt lắm .. [-O<

Cảm ơn các cụ động viên!
[/QUOTE]

30/bốn of tại nhà nhu đi cụ Mèo, nhớ gọi Vv,Sr, Lt, Aq và cả Ds ++++ nữa nhé/ đàn thùng_piano_ hát vã Ok...đón chờ mọi người.

30/bốn of tại nhà nhu đi cụ Mèo, nhớ gọi Vv,Sr, Lt, Aq và cả Ds ++++ nữa nhé/ đàn thùng_piano_ hát vã Ok...đón chờ mọi người.[/QUOTE]

Chắc phải để sau ạ .. dịp này e đi hầu gấu ở miền trung rồi .. chả biết là biển nào .. gấu có lệnh là .. đi .. :D

Bamvolang

Xe hơi
Website
www.xomla.net
Xem qua một lượt mình có chút suy nghĩ:
Ống kính rất tốt,
cụ chụp về hình ảnh thì tốt, nội dung thì chưa toát hết. ví dụ như: Nghèo khổ chưa thấy khổ lắm.
Độ nét chưa sâu. Kiểu em bé khóc khá đẹp giá như nó được nét sâu hơn 1 tý thì mình thích hơn.
Không biết cụ có sài thêm photoshop ko
Có mấy cách chính cụ thử xem thế nào nhé;
1.Chụp ánh sáng ven
2.Chụp ngược sáng
3.Chụp sáng tối

Bình X-Five

Xe container
Cụ Nhu Mì chụp hơi bị hồn nhiên đấy, có khi cụ ý còn ko biết nó đang khẩu bao nhiêu ý chứ :D
Đùa tí thôi, em biết cụ Nhumi là người chụp ít chú trọng đến kỹ thuật, ảnh rất tự nhiên :x

Nhưng e ko hiểu để f22 làm j ;)

huancongtu

Xe tăng
Em không nhầm thì cụ NhuMi là nghệ nhân đúng ko ạ
Số cụ là: 0982.070.957

nhumi

Xe hơi
Xem qua một lượt mình có chút suy nghĩ:
Ống kính rất tốt,
cụ chụp về hình ảnh thì tốt, nội dung thì chưa toát hết. ví dụ như: Nghèo khổ chưa thấy khổ lắm.
Độ nét chưa sâu. Kiểu em bé khóc khá đẹp giá như nó được nét sâu hơn 1 tý thì mình thích hơn.
Không biết cụ có sài thêm photoshop ko
Có mấy cách chính cụ thử xem thế nào nhé;
1.Chụp ánh sáng ven
2.Chụp ngược sáng
3.Chụp sáng tối
xin tiếp thu ý kiến của cụ

30/bốn of tại nhà nhu đi cụ Mèo, nhớ gọi Vv,Sr, Lt, Aq và cả Ds ++++ nữa nhé/ đàn thùng_piano_ hát vã Ok...đón chờ mọi người.

Chắc phải để sau ạ .. dịp này e đi hầu gấu ở miền trung rồi .. chả biết là biển nào .. gấu có lệnh là .. đi .. :D[/QUOTE]

ko cụ

Cụ Nhu Mì chụp hơi bị hồn nhiên đấy, có khi cụ ý còn ko biết nó đang khẩu bao nhiêu ý chứ :D
Đùa tí thôi, em biết cụ Nhumi là người chụp ít chú trọng đến kỹ thuật, ảnh rất tự nhiên :x
cụ bắt đúng bệnh nhà em rồi ạ
Em không nhầm thì cụ NhuMi là nghệ nhân đúng ko ạ
Số cụ là: 0982.070.957
Vâng, đúng nhà cháu đấy ạ

Chỉnh sửa cuối:

Bamvolang

Xe hơi
Website
www.xomla.net
Quá đẹp và công phu. Cụ đam mê thật đấy, giống tranh trìu tượng ghê. Kiểu này đem đi triển lãm hay thi đấu thì tốt lắm.
Chúc cụ có nhiều bức đẹp như thế này.
Voka cụ nhé

Minhtep

Xe máy
Góc chụp của cụ cũng hay nhưng chất lượng ảnh e thấy chưa nét lắm, chắc tại máy hả cụ

nhumi

Xe hơi
Góc chụp của cụ cũng hay nhưng chất lượng ảnh e thấy chưa nét lắm, chắc tại máy hả cụ
Vâng, điều kiện kt khó khăn máy thường thôi cụ ạ! Nhìn "hàng" nhà hàng xóm mà buồn.

(click vào hình để xem cho rõ)

Chỉnh sửa cuối:

chauchau2112

Xe tải
Cụ chụp pro quá, anh rất đẹp

nhumi

Xe hơi
kết nhất quả này của bác. vote cho bác phát để lấy khí thế.
Cụ chụp pro quá, anh rất đẹp
Nhìn ảnh cụ có hồn quá! :(( thật xúc động :( Em rất thích ạ

Nhưng có 1 số cái bị thừa sáng thì phải? Nếu ko chuyển đen trắng thì sẽ lóa lắm :)
em mít đặc, toàn chơi cảm tính thôi các cụ ạ!^:)^ ...mò mẫm trong niềm đam mê.~X(