Chi hội Nhà cháu đề xuất cụ nào đứng ra lập chi hội Fiesta đê

phuongdv

Đi bộ
Nhà cháu cũng đang chờ đón em Fi 1.6 HB về , xin nộp đơn trước, khi nào nhận xe, xong các thủ tục sẽ báo cáo đầy đủ ạ.

digger

Xe tăng
Các cụ đi FF sedan cho em hỏi, em muốn nghe nhạc qua ipod được không ? Em chưa thấy có giắc và chức năng này..
đơn giản mà bác, ra chợi giời mua 10k một cái giắc 2 đầu 3.5mm, về cắm một đầu vào ipod, 1 đầu vàoo cổng ÃU, chuyển mode sang AUX, volume hết cỡ, enjoy thôi
Nhưng nói chung chơi kiểu này hơi bị....X_X
FFi sedan được trang bị nội thất ở mức tối thiểu mà, chẳng thể kỳ vọng gì nhiều ở em nó.

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Em đang mày mò đầu tư bộ HD trên FFi nhưng chưa tìm được đồ phù hợp.
Thêm nữa FFi sedan chỉ có 4 loa thôi, 2 cửa sau ko có loa, trước mắt nghe tạm được nhưng lâu thì không ổn.
Bao giờ độ thành công vụ này em sẽ show lên để hầu các cụ.

dreamwater

Xe điện
Xin phép thông báo

Bẩm các cụ, sau hơn 1 tháng nhà cháu tạm đứng ra để tập hợp, nhận được danh sách các cụ sở hữu Ford Fiesta có cùng mong muốn có một ngôi nhà chung để trao đổi kinh nghiệm, vui chơi giải trí lành mạnh, ..., có tổ chức để thỉnh thoảng còn mang chuông đi đánh xứ người, gồm những thành viên có nick otofun như sau (nhà cháu tạm xếp thứ tự theo vần anphabe):

1. Capu
2. Chipbau
3. Thanhmori
4. Citycar
5. Digger 29A.227.87
6. Dreamwater 29A.296.91
7. Lavoiture
8. Lx2009
9. Nhimxinh1311 29A.164.10
10. Timewhite
11. Yetnavis

(Các cụ nào có nhu cầu thì cứ lên tiếng để nhà cháu tiếp tục tập hợp)

Với tình hình như vậy, nhà cháu nghĩ cũng đã đến lúc chúng ta tập hợp lại để thành lập chi hội được rồi phải không các cụ.
- Việc đầu tiên để tập hợp, đó là lên danh sách thành viên, cháu sẽ tạm thời gửi pm cho các cụ để các cụ pm lại cho cháu xin cái số cầm chân và email.
- Việc thứ hai cần làm, đó là xây dựng chương trình hoạt động cho đại hội sáng lập chi hội, cái này nhà cháu xin mạn phép sẽ xin được đứng ra dự thảo (vì chưa có ai cùng cháu cả), sau đó sẽ mail cho các cụ để xin ý kiến đóng góp.
- Việc thứ ba, thực ra chưa cần lắm, nhưng nhà cháu muốn chi hội có một điểm gì đó khác biệt, đặc trưng so với các hội khác, nhà mình có thể lên vài mẫu market cho lôgô riêng của chi hội, vẫn mang đặc trưng Otofun, nhưng đậm chất Fiesta. Cái này cháu sẽ lại tự dự thảo trước sau đó xin í kiến các cụ ở trên này, cháu sẽ mang đi in ấn khoảng 100 cái dự phòng (nhà cháu xin phép được tài trợ toàn bộ mục này nếu các cụ cho phép). Đến hôm đại hội sẽ phát để dán luôn.
- Nếu được thông qua chương trình này, thống nhất được ngày gặp gỡ đầu tiên, nhà mình sẽ bầu cụ nào đó làm chủ tịch. Cụ này phải có năng khiếu lãnh đạo, hài hước, tâm huyết... (sau khi anh em tập hợp sẽ tìm được thôi).
- Sau khi thành lập, chúng ta sẽ thông qua Chánh cương vắn tắt và sách lược vắn tắt, chương trình hành động ngắn hạn, trung hạn và dài hạn, làm cơ sở để phát triển chi hội dài dài.
Mục đích làm sao để: Nếu thời gian sau nữa, các cụ có thay xe nhưng vẫn muốn sinh hoạt cùng chi hội của nhà mình
Ở đây danh sách đã có 11 thành viên rồi
Nhưng có mỗi nhà cháu, cụ Digger và cụ Nhimxinh là cung cấp số chứng minh thư của vợ 2.
Nhà cháu đề nghị tất cả các cụ cung cấp chứng minh thư của vợ mình để ra đường, chi hội a e nhìn thấy nhau còn nháy đèn chào nhau 1 cái.
Hôm qua cháu đi trên Thái Hà buổi chiều, gặp 1 cụ màu bạc, vội quá ko nhìn biển số, không biết có cùng hội ở đây không. Nhưng cháu nháy đèn thì nháy lại
Cháu đề nghị nhà các cụ cung cấp biển số cho cụ Digger tập hợp nhé

dreamwater

Xe điện
Xong thủ tục cụ nhớ cung cấp chứng minh thư của vợ 2 nhé.
Để anh e nhớ ra đường có gặp nhau thì còn chào nhau đc

dreamwater

Xe điện
Xong thủ tục cụ nhớ cung cấp chứng minh thư của vợ 2 nhé.
Để anh e nhớ ra đường có gặp nhau thì còn chào nhau đc

yetnavis

Xe hơi
Em khai CMND:
Fiesta sedan màu ghi ánh kim
CMND: 29A 223.47
email: yet378@gmail.com
Phone: 0983.823.023

HamLong3.0V

Xe điện
Em gia nhập với nhé, vợ 2 của em Focus nhưng em mượn xe Fiesta của nhà nhạc đi off với các bác cho vui
Em xin khai :
Fiesta sedan 1.6AT màu vàng cát
CMND: 29A 30.8.03
mail em: chiendo@ctarch.vn
Phone: 0912154848
Bác digger update hộ em với nhé, thanks bác !

9630

Xe tăng
E nói khí không phải. thích xe nào thì mua xe đấy. CÁI QUAN TRỌNG LÀ THÍCH. Như e đi cave kể cả cao cấp mà éo thích thì e thèm vào....

digger

Xe tăng
E nói khí không phải. thích xe nào thì mua xe đấy. CÁI QUAN TRỌNG LÀ THÍCH. Như e đi cave kể cả cao cấp mà éo thích thì e thèm vào....
Cụ lày dạy quá chuẩn.
Đúng là như thế đấy, anh em nhà Fiesta quan trọng là thích thì quất, chứ trên OF này chín người mười í, phần đông là chê Fiesta chứ có khen mấy đâu.
Khi quất rùi thì muốn tập hợp lại xem mình quất cái loại khác người cảm giác nó như thế nào thoai.

citycar

Xe tải
Em xin bổ sung thông tin:

- Fiesta hatchback màu đỏ đồng;
- Tel: 090 433 7887;
- Mail: tatuan125@yahoo.com.vn

Em là lái mới, hy vọng sớm gặp gỡ các cụ để giao lưu học hỏi.

Mon 29V

Xe điện
Mời các cụ nhà Fi ét sang thớt bên kia tham gia chuyến Điện Biên ạ. Em nghĩ cung này để test mấy chức năng ESP hay DHL gì gì đó trên xe các cụ là quá chuẩn!

nhimxinh1311

Xe hơi
Cụ Digger xem bố tí ọp ẹp gì đi,sốt ruột thế,anh em còn trao đổi chút kinh nghiệm,em là tài mới mà,em nghĩ tổ chức cafe trong Linh Đàm là hợp ný đấy,để được nhiều xe... Ah,báo cáo các bác hình như màu vợ hai em ko có trong bảng màu của Ford,hic

thanhmori

Xe đạp
cua e update roi ma

tham gia off voi

Cac bac cho em off voi nhe
29A - 229 01 - 1.6AT Sedan
thanhmori@gmail.com

0912540374

Nha e o Dam Trau - Lan truoc thay Dam Trau co can Sport trang, bac nao o gan day thinh thoang trao doi cai nhe, ;)

namkhuestar

Xe tải
Hì hì, em thì thấy không thú lắm mợ ạ

Thứ nhất, kể ra thì em vẫn thích: "Dù mình không ngầu nhưng ngưới khác vẫn phải ngoái nhìn" hơn cơ

Thứ hai, vì nếu là xe ít thì khi mình đi đâu rất dễ bị phát hiện. Em thích nhất cái cảm giác đến cơ quan, mọi người nhìn mình, cười đầy ẩn í và hỏi "Hôm qua đi đâu dzậy, bắt được quả tang nhé". Riêng cái vụ này em khoái nhất vì có cảm giác như mình là VIP (thử tưởng tượng mợ là Thứ trưởng - Bộ trưởng, hôm trước ngồi ăn cơm bụi, hôm sau mọi người đã bàn tán xôn xao rùi, khoái lắm chứ).
Cụ cho em tham gia hội FFi với ạ, em ko có xe nhưng anh làm cùng cơ quan em có FFi, có nick theo tiếng anh dịch ra có nghĩa là máy xúc đấy ợ ... :))

E đề xuất Cụ digger làm chủ tịt để giao lưu phối hợp anh em nhé
Cụ capu quê gốc ở Vệ An, vậy là cùng quê với cụ digger đấy ... 2 cụ nhận đồng hương đê... khi nào gặp mặt giao lưu phối hợp để em làm chân rót riệu nhá ...hahaaaaaaa...

digger

Xe tăng
Các cụ ơi, tính ọp ẹp cái nữa đi
Mà cái facebook nhà cháu không hiểu sao không bao giừo vào được, cả ở nhà lẫn ở cơ quan.