Chi hội Nhà cháu đề xuất cụ nào đứng ra lập chi hội Fiesta đê

lavoiture

Xe tải
Các cụ độ hết đi, cái gì hay hay e học tập.

citycar

Xe tải
Mà cụ Dig đấu camera kiểu gì nhỉ, đấu vào cái màn hình bé xíu của xe nó có hiện thị được không hay phải đầu tư bộ màn DVD mới?

Timewhite

Xe đạp
Cho e tham gia với. E vừa lấy em Hatchback 1.6S màu trắng ạ. Nhà e vẫn luôn kết Ford và rất tự hào nằm trong số ít ở VN.

An Dong

Xe điện
Nhà Fiet tham gia đi Điện Biên để thử sức máy đê.

An Dong

Xe điện
Xa thế hả cụ, vừa đi vừa về mất hơn 1.000 km.
Ôi trời, thế thì phải đi mất ít nhất là 1 tuần còn gì.
Đây rồi, bắt được một trong những Founder của nhà Fiesta rồi. Mời Cụ xem qua tiền trạm ở đây
http://www.otofun.net/threads/255940-ba-thang-dien-di-tien-tram-dien-bien
Xem xong rồi Cụ sẽ thấy là Fiesta chắc chắn sẽ đi được nếu các Cụ muốn. Chương trình sơ bộ ở đây ạ
http://www.otofun.net/threads/260627-chuong-trinh-tu-thien-den-voi-truong-tieu-hoc-ta-te-dien-bien-dong
Còn chương trình Cụ thể bọn em cũng đã có và gửi cho các Cụ theo đường email. Mong là Fiesta cùng với Focus, Mông đâu, ẾCh, Everst sẽ trải nghiệm cảm giác lái tại miền Tây Bắc và trải nghiệm những nét văn hóa dân tộc đặc sắc đợt tết đôcj lập.

digger

Xe tăng
Đây rồi, bắt được một trong những Founder của nhà Fiesta rồi. Mời Cụ xem qua tiền trạm ở đây
http://www.otofun.net/threads/255940-ba-thang-dien-di-tien-tram-dien-bien
Xem xong rồi Cụ sẽ thấy là Fiesta chắc chắn sẽ đi được nếu các Cụ muốn. Chương trình sơ bộ ở đây ạ
http://www.otofun.net/threads/260627-chuong-trinh-tu-thien-den-voi-truong-tieu-hoc-ta-te-dien-bien-dong
Còn chương trình Cụ thể bọn em cũng đã có và gửi cho các Cụ theo đường email. Mong là Fiesta cùng với Focus, Mông đâu, ẾCh, Everst sẽ trải nghiệm cảm giác lái tại miền Tây Bắc và trải nghiệm những nét văn hóa dân tộc đặc sắc đợt tết đôcj lập.
Cụ nhiệt tình quá, dưng mờ đi lâu quá em sợ không kham nổi cụ ợ, để em hóng tiếp rùi mới tính theo chân cụ nhé.
Vốt cụ cái.

yetnavis

Xe hơi
Hôm nay mới rảnh vào gia nhập nhà fiesta.
Mình lấy xe từ 20/5 mà giờ mới có người lập chi hội để tham gia. Bác nào làm chủ tịch tập đoàn cho em ghi danh với nha
Fiesta sedan 1.6
Màu: Ghi ánh kim

citycar

Xe tải
Thực ra Fiesta bây giờ cũng khá nhiều rồi, chỉ có điều 1 số người không vào hoặc ít vào forum này thôi. Ví dụ như cái xe màu đỏ đồng của em đụng hàng hơi bị nhiều, hôm đi đăng ký gặp 1 hatchback + 1 sedan, về gần công ty gặp 1 chiếc hatchback y chang chưa đăng ký, mấy hôm sau bà chị cùng công ty lại lấy con hatchback nữa... Đảm bảo hội FFi mà thành lập sẽ rất vui vì có nhiều mợ lắm :P

nhimxinh1311

Xe hơi
Em là Ford Fiesta sedan AT màu ghi vàng,biến số:29A-164-10; tam tịt,hihi
Số cầm tay của tớ là:0904360368
Email:bachdang210@yahoo.com

dreamwater

Xe điện
Xin phép thông báo

Bẩm các cụ, sau hơn 1 tháng nhà cháu tạm đứng ra để tập hợp, nhận được danh sách các cụ sở hữu Ford Fiesta có cùng mong muốn có một ngôi nhà chung để trao đổi kinh nghiệm, vui chơi giải trí lành mạnh, ..., có tổ chức để thỉnh thoảng còn mang chuông đi đánh xứ người, gồm những thành viên có nick otofun như sau (nhà cháu tạm xếp thứ tự theo vần anphabe):

1. Capu
2. Chipbau
3. Thanhmori
4. Citycar
5. Digger
6. Lavoiture
7. Lx2009
8. Nhimxinh1311
9. Timewhite
10. Yetnavis
(Các cụ nào có nhu cầu thì cứ lên tiếng để nhà cháu tiếp tục tập hợp)

Với tình hình
như vậy, nhà cháu nghĩ cũng đã đến lúc chúng ta tập hợp lại để thành lập chi hội được rồi phải không các cụ.
- Việc đầu tiên để tập hợp, đó là lên danh sách thành viên, cháu sẽ tạm thời gửi pm cho các cụ để các cụ pm lại cho cháu xin cái số cầm chân và email.
- Việc thứ hai cần làm, đó là xây dựng chương trình hoạt động cho đại hội sáng lập chi hội, cái này nhà cháu xin mạn phép sẽ xin được đứng ra dự thảo (vì chưa có ai cùng cháu cả), sau đó sẽ mail cho các cụ để xin ý kiến đóng góp.
- Việc thứ ba, thực ra chưa cần lắm, nhưng nhà cháu muốn chi hội có một điểm gì đó khác biệt, đặc trưng so với các hội khác, nhà mình có thể lên vài mẫu market cho lôgô riêng của chi hội, vẫn mang đặc trưng Otofun, nhưng đậm chất Fiesta. Cái này cháu sẽ lại tự dự thảo trước sau đó xin í kiến các cụ ở trên này, cháu sẽ mang đi in ấn khoảng 100 cái dự phòng (nhà cháu xin phép được tài trợ toàn bộ mục này nếu các cụ cho phép). Đến hôm đại hội sẽ phát để dán luôn.
- Nếu được thông qua chương trình này, thống nhất được ngày gặp gỡ đầu tiên, nhà mình sẽ bầu cụ nào đó làm chủ tịch. Cụ này phải có năng khiếu lãnh đạo, hài hước, tâm huyết... (sau khi anh em tập hợp sẽ tìm được thôi).
- Sau khi thành lập, chúng ta sẽ thông qua Chánh cương vắn tắt và sách lược vắn tắt, chương trình hành động ngắn hạn, trung hạn và dài hạn, làm cơ sở để phát triển chi hội dài dài.
Mục đích làm sao để: Nếu thời gian sau nữa, các cụ có thay xe nhưng vẫn muốn sinh hoạt cùng chi hội của nhà mình

Cụ digger ơi. Cho nhà cháu tham gia với nhé.
Cháu vừa cưới em Fiesta Sedan 1.6 AT. Vợ 2 nhà cháu màu trắng. Cụ cho nhà cháu tham gia hội Fiesta cho có bầy có đàn cụ nhé
Cảm ơn tất cả các cụ và mong Fiesta Club sớm ra đời.

p/s: Cụ digger nhớ để dành cho nhà cháu 1 cái Logo đấy nhá. Mời cụ 1 ly vodka

Chỉnh sửa cuối:

phuongwoo

Đi bộ
Xin chào hội, em mới lấy hôm kia, xe em sedan ghi xám 1.6AT, biển 309.75, mobile 0906110766, mail phuongwoo@gmail.com
Bác nào biết chỗ làm cái gương cụp xòe cho em địa chỉ với, ko biết giá rổ thế nào
Cám ơn và hậu mãi các bac!

dreamwater

Xe điện
Em kết bé Fiesta này quá nhưng chỉ mới nhìn hình chứ chưa thấy ngoài đời bao giờ, đang hăm he xách cổ một em về để ôm ấp cho thỏa lòng mong nhớ. Các cụ cho hỏi em này có bé quá không? Một gia đình tầm 4 người ngồi vào có chật quá không ợ??

Nhà cháu ngồi đến 5 người mà thấy cũng vừa, ko thấy chật. Còn nhà cụ nếu 4 người mà mỗi người có cân nặng trung bình khoảng 95K thì có vẻ sẽ chật đấy ợ

thanhmori

Xe đạp
tham gia off voi

Cac bac cho em off voi nhe
29A - 229 01 - 1.6AT Sedan
thanhmori@gmail.com

0912540374

Nha e o Dam Trau - Lan truoc thay Dam Trau co can Sport trang, bac nao o gan day thinh thoang trao doi cai nhe, ;)

lavoiture

Xe tải
Thanks cu digger, lap hoi nhanh de con to chuc di xa xa mot chuyen.
P/s sorry may e ko go duoc tieng Viet.

Xin phép thông báo

Bẩm các cụ, sau hơn 1 tháng nhà cháu tạm đứng ra để tập hợp, nhận được danh sách các cụ sở hữu Ford Fiesta có cùng mong muốn có một ngôi nhà chung để trao đổi kinh nghiệm, vui chơi giải trí lành mạnh, ..., có tổ chức để thỉnh thoảng còn mang chuông đi đánh xứ người, gồm những thành viên có nick otofun như sau (nhà cháu tạm xếp thứ tự theo vần anphabe):

1. Capu
2. Chipbau
3. Thanhmori
4. Citycar
5. Digger 29A.227.87
6. Dreamwater 29A.296.91
7. Lavoiture
8. Lx2009
9. Nhimxinh1311 29A.164.10
10. Timewhite
11. Yetnavis

(Các cụ nào có nhu cầu thì cứ lên tiếng để nhà cháu tiếp tục tập hợp)

Với tình hình như vậy, nhà cháu nghĩ cũng đã đến lúc chúng ta tập hợp lại để thành lập chi hội được rồi phải không các cụ.
- Việc đầu tiên để tập hợp, đó là lên danh sách thành viên, cháu sẽ tạm thời gửi pm cho các cụ để các cụ pm lại cho cháu xin cái số cầm chân và email.
- Việc thứ hai cần làm, đó là xây dựng chương trình hoạt động cho đại hội sáng lập chi hội, cái này nhà cháu xin mạn phép sẽ xin được đứng ra dự thảo (vì chưa có ai cùng cháu cả), sau đó sẽ mail cho các cụ để xin ý kiến đóng góp.
- Việc thứ ba, thực ra chưa cần lắm, nhưng nhà cháu muốn chi hội có một điểm gì đó khác biệt, đặc trưng so với các hội khác, nhà mình có thể lên vài mẫu market cho lôgô riêng của chi hội, vẫn mang đặc trưng Otofun, nhưng đậm chất Fiesta. Cái này cháu sẽ lại tự dự thảo trước sau đó xin í kiến các cụ ở trên này, cháu sẽ mang đi in ấn khoảng 100 cái dự phòng (nhà cháu xin phép được tài trợ toàn bộ mục này nếu các cụ cho phép). Đến hôm đại hội sẽ phát để dán luôn.
- Nếu được thông qua chương trình này, thống nhất được ngày gặp gỡ đầu tiên, nhà mình sẽ bầu cụ nào đó làm chủ tịch. Cụ này phải có năng khiếu lãnh đạo, hài hước, tâm huyết... (sau khi anh em tập hợp sẽ tìm được thôi).
- Sau khi thành lập, chúng ta sẽ thông qua Chánh cương vắn tắt và sách lược vắn tắt, chương trình hành động ngắn hạn, trung hạn và dài hạn, làm cơ sở để phát triển chi hội dài dài.
Mục đích làm sao để: Nếu thời gian sau nữa, các cụ có thay xe nhưng vẫn muốn sinh hoạt cùng chi hội của nhà mình

lavoiture

Xe tải
Các cụ đi FF sedan cho em hỏi, em muốn nghe nhạc qua ipod được không ? Em chưa thấy có giắc và chức năng này..

thanhmori

Xe đạp
Các cụ đi FF sedan cho em hỏi, em muốn nghe nhạc qua ipod được không ? Em chưa thấy có giắc và chức năng này..
đơn giản mà bác, ra chợi giời mua 10k một cái giắc 2 đầu 3.5mm, về cắm một đầu vào ipod, 1 đầu vàoo cổng ÃU, chuyển mode sang AUX, volume hết cỡ, enjoy thôi