[VHGT] Nhà cháu bị cớm cài.

thaonguyen_car

Xe tăng
Trước tiên Cụ không quan sát và ko học luật ạ. Đường đó cấm đỗ mà Cụ đỗ thì Cụ bị bắt là đúng roài ạ. Còn Cụ nói là Cụ bị cài thì em cho là không đúng. Cụ có thấy hai thằng xxx đó nó chia tiền ko ạ. Cụ dại là Cụ đi nghe theo một cái thằng .....

master753

Xe tải
Thật là quá đen

yeugaidep

Xe buýt
Trước tiên Cụ không quan sát và ko học luật ạ. Đường đó cấm đỗ mà Cụ đỗ thì Cụ bị bắt là đúng roài ạ. Còn Cụ nói là Cụ bị cài thì em cho là không đúng. Cụ có thấy hai thằng xxx đó nó chia tiền ko ạ. Cụ dại là Cụ đi nghe theo một cái thằng .....
cụ nói ngang như cua ý, giờ nó bảo không đỗ sang không khám xe thì cụ cứ chây ỳ thế à....nó chơi xỏ, chứ giờ cụ đang đi đường đèn đỏ, XXX giao thông chỉ bảo đi đi cụ có vượt đèn đỏ không? :-< cụ vượt lên thằng khác bắt mà thằng XXX kia đi *** ra chỗ khác thì cãi nhau kiểu giè

Bummer9332

Xe buýt
Cụ ko ghi âm bọn phường láo nháo cho nó lên báo để về đi cày hết đi cụ ah.bọn sâu mọt

tuankk

Xe đạp
Không trách bác chủ được. Tại số bác đen thôi. Bây giờ các bác đi khám bệnh. Bác sỹ bảo A thì bác chả bảo A. Nói B xem có ngược không.Trách là mấy XXX phường thôi. Em thấy bên đấy làm mạnh vậy vì nuôi một loạt gần chục anh tự quản. Không như vậy thì lấy ở đâu ra

3T-Telecom

Xe máy
Lỗi 1,2t, 50/50 là 600k thế mà 200k nó cũng cầm, vãi đạn thật, nó vẫn để lạic ho cụ 10k là tươi rồi, đủ uống chè đá cho hạ hỏa

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
Rơi vào thế của cụ chủ thì đúng là k thể đỡ dc!mà thằng Lý thông kia nó cũng ác,thôi coi như tiền hành sai vậy :">

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
cụ nói ngang như cua ý, giờ nó bảo không đỗ sang không khám xe thì cụ cứ chây ỳ thế à....nó chơi xỏ, chứ giờ cụ đang đi đường đèn đỏ, XXX giao thông chỉ bảo đi đi cụ có vượt đèn đỏ không? :-< cụ vượt lên thằng khác bắt mà thằng XXX kia đi *** ra chỗ khác thì cãi nhau kiểu giè
haha,bác nói em mới nghiệm ra,kiểu gì cũng chết,mk

kenluv87

Xe hơi
E đi ăn bảo vệ hướng dẫn đỗ xe còn bị xxx phường bắt. Nhưg cũng chả làm giề đc e.

anvy

[Tịch thu bằng lái]
thông đồng đủ kiểu nhỉ !

slaz8

Xe ba gác
Mạt hạng quá , đói nên không từ thủ đoạnx-(

Kia DVD 5.1

Xe tăng
E dự thằng L toét đó ra nói với thằng XX fờng là: các ông đi chỗ khác đi, chỗ này tôi đang kiếm ăn.. các ô vuốt mặt éo nể cái răng vâu gì cả.. XX fờng nói.. *** các ông làm việc trên địa bàn fờng mà éo bao giờ để ý đến chúng tôi, các ô chỉ ăn cho no rồi ... ij ra bắt chúng tôi dọn... mựa đợt này đói quá.. đi từ sáng giờ mới gặp mấy thằng này để phạt, ông ra chỗ khác để chúng tôi làm việc.. nó có ảnh hưởng éo gì đến túi xiền của các ông đâu... thịt thì phải cùng nhau chia mỗi người một ít chứ.. ^:)^

newdrive

Xe tải
hất c....ưt vào mặt thằng Lý ấy cụ ơi, dcm nó chứ. bức xúc thay cụ chủ

Kính thưa các cụ các mợ.
Hưởng ứng phong trào sang tên đổi chủ do anh # khởi sướng, Chiều hôm nay nhà cháu cũng đi đăng ký vợ 2 cho nó chính chủ, an tâm cái thằng người.
Với tinh thần OF bất kể trên đường hay dưới đất, nhà cháu nhất quyết không mất tiền bôi trơn.
Thuế nhà cháu tự kê khai và nộp, số khung số máy nhà cháu tự cà. Hôm nay cháu xuống điểm đăng ký số 2 đường Long Biên 1 để đăng ký, xin tờ khai và tự khai vào. Đến đoạn khám xe nhà cháu đỗ ở gần điểm số 2, một chú ra khám xe và kêu đánh xe sang bên kia đường mới khám. Nhà cháu khi đó hơi chột dạ nhưng thấy 7-8 người khác cũng đáng xe sang bên đó. Đánh xe xong chả thấy nó khám gì rồi cầm giấy tờ vào, nhà cháu khóa xe lại và chạy theo nó. Nhà cháu sếp hàng chờ nhất quyết không chịu tiền bôi trơn, chờ hơn 1 tiếng mới đến lượt vì bị quá nhiều người kẹp tiền bôi trơn tren vào trước. Khi cầm trên tay giấy hẹn rồi nhà cháu quay ra xe thì thấy mấy chú công an phường Ngọc Lâm đang đứng quanh mấy cái xe kia, và mấy ông cùng hoàn cảnh nhà cháu đang nói nhau. Nó bảo đỗ xe sai quy định và cầm giấy phép lái xe nhà cháu. Cháu bực quá quay lại gọi thằng khám xe tên : Nguyễn Văn Lý số hiệu 113-226 ra, nó ra bảo mấy thấy thằng phường nhưng phường không nghe. Rồi nó đi vào, mấy bác cùng hoàn cảnh nhà cháu bức xúc quá không cho xe công an về phường. Nó gọi xe cứu hộ đến định cẩu mấy cái xe đó về phường. Cháu lại quay lại điểm đỗ, từ lúc này thằng Lý kia trở mặt bảo "tao có kêu chúng mày đỗ ở đấy đâu". Nhà cháu đi theo công an về phường Ngọc Lâm. Tại đây nó gọi từng người vào một, mấy bác cùng cảnh ngộ ra nói mất 600k, nhà cháu vào nó bảo lỗi đó mất 1.2 triệu và giữ bằng 30 ngày. Bây h muốn nhanh thì đưa 600 ra, nhà cháu nói do chú Nguyễn Văn Lý số hiệu 113-226 r bảo đỗ ở đó mới khám xe. Nó bảo đấy là việc của ông ấy. Nhà cháu bỏ ví ra bảo có 210k có lấy thì cầm, nó cầm 200k rồi trả bằng cho nhà cháu.
Cây muốn lặng mà gió trả dừng các cụ à, tóm lại là các cụ đừng bao giờ tin thằng cớm nào.
Các cụ có ai đăng ký ở điểm số 2 Long Biên 1 thì cẩn thận không lại giống nhà cháu ợ.

nokiahanoi2012

[Tịch thu bằng lái]
bên 1234 đường Láng có Bùi Sỹ Hưng , Ba Khám xe , Lan cũng vậy , nhiều người vừa mất tiền bôi trơn , vừa bị củ hành lắm rồi , mà chả biết kêu ai

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
bác newmen vào Đà Nẵng sống với em, đảm bảo cảnh này chỉ có trong fim ảnh, thằng nào mà làm bậy là bị chém ngay
Em tưởng Đà Nẵng cũng của Cộng Sản

viethung_91

Xe máy
cũng có thể mấy thằng phường đòi ăn lẻ nên thế, dù sao cái thằng L kia cũng chó đi, mẹ nó mồm nó có phải là lỗ....ít ko mà k biết nói 1 tiếng dùm ngta