[Funland] Nhà các cụ có hay mua thịt Meatdeli không?

canhhoabatdiet

Xe container
Không cần. Nhà cháu có niềm tin mù quáng vào nước mắm truyền thống.
Bên cạnh đó là không tin bất kỳ thông tin hay nghiên cứu nào của masan.
Không cần phải chứng minh.
Đội truyền thông của Masan lên đây chày cối ra phết cụ ạ. Từ vụ asen trong nước mắm truyền thống là đủ biết độ khốn nạn của bọn này. Cho nên bọn nó giờ có nói gì thì em cũng éo tin. Trước kia bọn nó còn thuê cả 2 ekip đi "đập chết" nước mắm truyền thống, từ bác ban bệ ngành đi thanh kiểm tra ATVS thực phẩm, ... rồi xét nghiệm các kiểu để rồi đưa ra cái "thông cáo" nước mắm truyền thống có chứa asen, mà thực chất asen hữu cơ là vô hại và nó tồn tại trong tất cả các loại nước mắm thật (làm từ cá). Ngay sau đó bọn Masan nhao nhao trên quảng cáo của VTV là nước mắm của nó không chứa Asen. Dân ngu cu đen thì nghe thấy Asen là khiếp vãi lái ra quần.
Bố khỉ, Bọn Masan khốn nạn tận cùng.

Chỉnh sửa cuối:

xegiacmo

Xe container
Đội truyền thông của Masan lên đây chày cối ra phết cụ ạ. Từ vụ asen trong nước mắm truyền thống là đủ biết độ khốn nạn của bọn này. kkk
Nhờ ơn các anh ấy nên dân được ăn thịt lợn đắt hơn thịt bò loại ngon =))

canhhoabatdiet

Xe container
Nhờ ơn các anh ấy nên dân được ăn thịt lợn đắt hơn thịt bò loại ngon =))
Ngày Masan bị đập chắc không bao xa vì thói khốn nạn của bọn này.
Trong nhân tướng học thì khuôn mặt thằng này chẳng phải hạng tử tế gì

Bố khỉ ông nhõi này.
Ông nhõi. Ngẫn nó vừa thôi. Con số 70 hay 90% thì chi hều ra là báo nó viết cho (bê nguyên cái nghiên cứu của bọn Masan vào) cho nó hoành 😂
Đội truyền thông của Masan lên đây chày cối ra phết cụ ạ. Từ vụ asen trong nước mắm truyền thống là đủ biết độ khốn nạn của bọn này. Cho nên bọn nó giờ có nói gì thì em cũng éo tin. Trước kia bọn nó còn thuê cả 2 ekip đi "đập chết" nước mắm truyền thống, từ bác ban bệ ngành đi thanh kiểm tra ATVS thực phẩm, ... rồi xét nghiệm các kiểu để rồi đưa ra cái "thông cáo" nước mắm truyền thống có chứa asen, mà thực chất asen hữu cơ là vô hại và nó tồn tại trong tất cả các loại nước mắm thật (làm từ cá). Ngay sau đó bọn Masan nhao nhao trên quảng cáo của VTV là nước mắm của nó không chứa Asen. Dân ngu cu đen thì nghe thấy Asen là khiếp vãi lái ra quần.
Bố khỉ, Bọn Masan khốn nạn tận cùng.
Ngày Masan bị đập chắc không bao xa vì thói khốn nạn của bọn này.
Trong nhân tướng học thì khuôn mặt thằng này chẳng phải hạng tử tế gì

Ơ cứ chửi rong rồi càm ràm rủa nó chết thế này mà chả có lý lẽ gì để chứng minh nhỉ? Chưa biết cụ và Masan thằng nào toi trước đâu :))
Nhân tướng Quang Masan nó có vậy, nhưng đàn ông gấp vạn lần mấy thằng núp sau bàn phím mang mặt người khác ra bỉ bôi cụ ạ.
Làm ơn show bộ mặt cụ lên đây để ofer bình xem thằng nào tử tế hơn cụ nhé.

adlama

Xe tải
Ơ cứ chửi rong rồi càm ràm rủa nó chết thế này mà chả có lý lẽ gì để chứng minh nhỉ? Chưa biết cụ và Masan thằng nào toi trước đâu :))
Nhân tướng Quang Masan nó có vậy, nhưng đàn ông gấp vạn lần mấy thằng núp sau bàn phím mang mặt người khác ra bỉ bôi cụ ạ.
Chắc bố này ăn cám của masan

oldfashion

Xe tăng
Cái gì mà núp sau bàn phím? Một thằng dùng tiền làm truyền thông bẩn, đánh lén người yếu thế hơn mà đòi làm đàn ông à?
Bảo nó cởi trần ra so găng với em?

Cái gì mà núp sau bàn phím? Một thằng dùng tiền làm truyền thông bẩn, đánh lén người yếu thế hơn mà đòi làm đàn ông à?
Bảo nó cởi trần ra so găng với em?
Hoho, em chỉ là hạt cát, nó đé.o thèm quan tâm. Cụ cũng vậy mà.
Ba xàm bá láp ở đây thôi nhỉ?
Cụ thử mang nguyên văn đoạn vừa còm chém trên fb xem sao?
BẠN SẼ BIẾT NGAY MÀ =))

oldfashion

Xe tăng
Hoho, em chỉ là hạt cát, nó đé.o thèm quan tâm. Cụ cũng vậy mà.
Ba xàm bá láp ở đây thôi nhỉ?
Cụ thử mang nguyên văn đoạn vừa còm chém trên fb xem sao?
BẠN SẼ BIẾT NGAY MÀ =))
Chứ còn gì nữa. Một thằng vừa có tiền vừa chơi đủ các loại thủ đoạn mà cụ đi xui người ta "dũng cảm" chiến với nó à? Chỉ có thằng ngu mới nghĩ người khác như mình.
Em dél quan tâm cho đến khi nó giở trò bẩn với xì dầu, nước mắm và bây giờ là thịt.

Chỉnh sửa cuối:
Chứ còn gì nữa. Một thằng vừa có tiền vừa chơi đủ các loại thủ đoạn mà cụ đi xui người ta "dũng cảm" chiến với nó à? Chỉ có thằng ngu mới nghĩ người khác như mình.
Em dél quan tâm cho đến khi nó dở trò bẩn với xì dầu, nước mắm và bây giờ là thịt.
Cụ cứ chửi tiếp đi, và tẩy chay nó tiếp đi nhé.
Em thấy chả khác gì thẩm du, vì có tác dụng gì đâu?

coolpix8700

Xe ngựa
Có vẻ là có tác dụng đấy.
Tác dụng hơi nhiều đấy.
Làn sóng tẩy chay nước chấm pha bằng hóa chất công nghiệp không nhỏ đâu.
Đó là cái đòn gậy ông đập lưng ông do chính họ định lợi dụng CQ QL TC để cầm gậy âm mưu đánh dẹp bỏ nước mắm truyền thống.
Nhờ có cái vụ này mà rất nhiều người hiểu thế nào là nước mắm truyền thống và thế nào là hỗn hợp hóa chất bị gọi là nước mắm công nghiệp!

untimate

Xe hơi
Em hay mua thịt xay của Meatdeli, nói chung tiền nào của đấy. Nó đắt xắt ra miệng, từ chất lượng, độ thơm ngon, chế biến, đến mẫu mã rất khác bọt, đặc biệt so với CP. Nên có thêm nhiều sản phẩm từ thịt như xúc xích, lạp xưởng... để anh em thanh niên khỏi chế biến, chén cho nhanh.
Ofer giau có uống rịu ngoại tiền chiệu nhưng con cái uống vì la milf gia đình ăn CP ăn visan :)) ăn meatdeli nà ko yeu nước :))

lemontree123

Xe hơi
Đắt kinh dị. Ông masan thì hết nc mắm hoá chất rồi sang thịt....

oldfashion

Xe tăng
Còn chờ gì nữa mà không giảm thuế để nhập thịt về nhỉ.
Nhà chức trách đang về phe người nuôi heo à?

Thông tin từ hai chợ đầu mối khu vực TP.HCM, lượng heo về hai chợ hôm nay (19.4) chưa tới 4.000 con, giảm mạnh khiến đến 5 giờ 30 sáng, chợ không còn thịt để bán. Giá heo mảnh tại chợ đầu mối Hóc Môn (TP.HCM) theo phản ánh của tiểu thương có giá từ 115.000 – 130.000 đồng/kg. Bà Trang – tiểu thương kinh doanh tại chợ cho hay, nếu có thêm vài trăm con nữa bán cũng hết. Bà Trang nói: “Heo về chợ ít quá, người mua tranh nhau để mua mang về chợ lẻ xẻ bán sớm, nên giá heo mảnh tăng nhanh.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Haha, sau một hồi lạc đề sang NM thì các cụ cũng quay lại thịt, lý do quay lại thì cũng giản dị là vì có chửi nữa thì cũng làm gì được nó đâu =))

kiepdodenhp

Xe máy
Thịt deli đắt vãi nhái, e ăn thịt bò gà cho nó lành