[Funland] NHÀ BÓNG - Háo hức với cuộc thi dự đoán kết quả VCK Euro- 2020

Pumzen

Xe ba gác
Em cảm ơn cụ!

Em tính toán thì chậm, lại chả biết gì về bóng đá, nhưng thích các anh Ý, nên cho em đặt 2 cửa:

10 điểm cửa trên của anh Ý

5 điểm cho cửa em Hòa Minzy
Vâng, để thuận tiện theo dõi thống kê đặt kèo của người chơi, khi đặt kèo, cụ quất lại còm của cụ Blue- Cafe đưa ra thông tin số thứ tự trận, tên các đội thi đấu và tỉ lệ thắng thua cho mỗi đội.

0fer nữ

Xe tải
Đội khù khoằm lại có thêm 1 thành viên =))
tt0812us vào nhận đồng đội đi này.
Đang định đặt đầu em lóe lên con số 17 . Nhưng lại ngẫu nhiên nhìn thấy tt0712us đặt số 17đ rồi . Mà em làm chị nên em cho số to hơn cụ ý 1đ . Thua cũng to hơn và thắng cũng to hơn

tt0812us

Xe điện
Đội khù khoằm lại có thêm 1 thành viên =))
tt0812us vào nhận đồng đội đi này.
Chị ấy là phu nhân của anh Lầy à em có nhắc đến hôm nọ, người đặt biệt danh cho em là Hòa Thân anh ạ! Chắc chồng bảo tt0812us đặt như nào em cứ đặt trên 1 nấc b-)
Lão ý nhầm thôi ! Mỗi trận đấu có 3 kèo, người chơi có thể đặt cả 3 kèo và điểm giới hạn cho mỗi kèo là 30đ.
Em nghĩ là tổng kèo là 30 điểm chứ anh nhỉ?
Sao hả lão, em k hiểu?
Như anh đặt em thấy tổng là 40 điểm!

Forza Azzurri

Xe điện
Câu chuyện về lịch Euro:
Từ thời cấp 3, mình đã có thói quen mua lịch thi đấu bóng đá trước mỗi mùa World Cup hay Euro. Vào những năm gần đây, thói quen đó không hể thay đổi, nhưng năm nay thực sự bất ngờ, tìm kiếm ở quận Ba Đình và quận Nam Từ Liêm, vào gần chục cửa hàng văn phòng phẩm và hiệu sách nhưng không chỗ nào có.
Chưa năm nào mà kiếm lịch thi đấu bóng đá lại khó như năm nay, có lẽ giờ mọi người quen dùng lịch trên điện thoại rồi, để lúc nào cũng theo dõi được, lại cập nhật kết quả thường xuyên.
Nhưng thật may, hôm nay đi mua đồ thắp hương ngày đầu tiên của tháng ở chợ Thái Hà, vào chỗ mà mình thỉnh thoảng mua truyện Conan thì bất ngờ lại có, trước đó mình cũng không hi vọng lắm vì không thấy treo ngoài cửa hàng như những chỗ khác mọi năm nếu có. Anh chủ cửa hàng còn bảo có khách ở tận Mỹ Đình đến đây mua lịch đấy em ạ. Điểm khác biệt là mọi năm trước tờ lịch đều có quảng cáo của công ty nào đó nhưng năm nay thì hoàn toàn không có!
Mình lại mua 3 tờ lịch như mọi khi, 1 cho bố đẻ, 1 cho bố vợ và 1 để mình theo dõi ở nhà. Niềm vui nho nhỏ và kỉ niệm này không biết có gắn bó với cụ mợ nào không nhỉ?

P/S: mình trân trọng mời các tifosi vào đặt cược trận ngày mai ạ: hxduong dpl khanhpt4 Forza Azzurri Nguyễn Minh Dương Milanista277
Thật với cụ chơi mấy món này em ko rành nên có lẽ em ngâm cứu và theo cụ cùng các cụ khác đặt cửa ciếc thôi ạ

Pumzen

Xe ba gác
Chị ấy là phu nhân của anh Lầy à em có nhắc đến hôm nọ, người đặt biệt danh cho em là Hòa Thân anh ạ! Chắc chồng bảo tt0812us đặt như nào em cứ đặt trên 1 nấc b-)

Em nghĩ là tổng kèo là 30 điểm chứ anh nhỉ?

Như anh đặt em thấy tổng là 40 điểm!
Mỗi kèo 30đ cho nhanh hết lão e ạ ! :D

Lầy à

Xe buýt
Chứ đừng nói điêu cho anh, đang trong tình trạng ly thân để roài

Được gửi từ iPad Pro 9.7 - Otofun

BLUE_CAFE

Xe điện
Đợt 3
Vưng ạ! Anh Hoà kia cùng lắm chỉ làm Gét mất 10 điểm chứ Hoà này mà đã làm thì mất hết cả! :P
Em đặt Ý thắng 30đ bác Cà nhớ! :D
Em đặt kèo
- Hòa 10đ
- Ý thắng 20đ
em lấy Ý nhá. 20 điểm ạ!
Em chọn hòa, 10 điểm ạ.
Bác BLUE_CAFE , của em:

- hòa : 15đ
- Ý thắng : 15đ
Italia đang được đánh giá hồi teen trở lại, trong khi Thổ lối đá rất chíu khọ và đội hình họ cũng k phải dễ xơi nên chưa biết bên nào ăn.

Em chọn anh Hòa - 10 đỉm lão BLUE_CAFE nhá
Em lần đầu chơi, em rón rén đặt Ý thắng 10đ.
Trận 1: Italia - Thổ
Italia thắng - 30Đ.
e chưa được đi Thổ bao giờ mà hồi sinh viên cũng thích ăn donner kebab, để cho vui em chọn Thổ thắng 20 điểm nha quý anh chị Getzcoi. :D BLUE_CAFE
Em đặt 20 điểm cửa Ý thắng và 5 điểm cửa hòa nhé Cụ
Ý thắng 18 điểm nhé cụ Blue
Em cảm ơn cụ!

Em tính toán thì chậm, lại chả biết gì về bóng đá, nhưng thích các anh Ý, nên cho em đặt 2 cửa này nhé cụ BLUE_CAFE

10 điểm cửa trên của anh Ý

4 điểm cho cửa em Hòa Minzy

(em sửa 1 tẹo, cho Minzy xuống dưới thắt lưng)
Đọc mãi chạ hiểu gì sất
Cà em phang cho anh thế này
- Ý thắng 30 - Hòa 10

Được gửi từ iPad Pro 9.7 - Otofun

Bongbond0812

Xe buýt
Em úp lại lịch để các bác tiện xuống cửa:
Em hỏi ngoài lề tí, giờ anh có nhận làm đồ gỗ kiểu nhà cổ k? em đang cần 1 đv làm mô phỏng chùa 1 cột để trong dự án bên em. E cho số 1 bạn tí gọi cho anh đấy.

Seduxen

Xe điện
Câu chuyện về lịch Euro:
Từ thời cấp 3, mình đã có thói quen mua lịch thi đấu bóng đá trước mỗi mùa World Cup hay Euro. Vào những năm gần đây, thói quen đó không hể thay đổi, nhưng năm nay thực sự bất ngờ, tìm kiếm ở quận Ba Đình và quận Nam Từ Liêm, vào gần chục cửa hàng văn phòng phẩm và hiệu sách nhưng không chỗ nào có.
Chưa năm nào mà kiếm lịch thi đấu bóng đá lại khó như năm nay, có lẽ giờ mọi người quen dùng lịch trên điện thoại rồi, để lúc nào cũng theo dõi được, lại cập nhật kết quả thường xuyên.
Nhưng thật may, hôm nay đi mua đồ thắp hương ngày đầu tiên của tháng ở chợ Thái Hà, vào chỗ mà mình thỉnh thoảng mua truyện Conan thì bất ngờ lại có, trước đó mình cũng không hi vọng lắm vì không thấy treo ngoài cửa hàng như những chỗ khác mọi năm nếu có. Anh chủ cửa hàng còn bảo có khách ở tận Mỹ Đình đến đây mua lịch đấy em ạ. Điểm khác biệt là mọi năm trước tờ lịch đều có quảng cáo của công ty nào đó nhưng năm nay thì hoàn toàn không có!
Mình lại mua 3 tờ lịch như mọi khi, 1 cho bố đẻ, 1 cho bố vợ và 1 để mình theo dõi ở nhà. Niềm vui nho nhỏ và kỉ niệm này không biết có gắn bó với cụ mợ nào không nhỉ?

P/S: mình trân trọng mời các tifosi vào đặt cược trận ngày mai ạ: hxduong dpl khanhpt4 Forza Azzurri Nguyễn Minh Dương Milanista277
Nay em vừa pv 1 ông anh chuyên gia. Ông này có đặc điểm giống tt0812us là luôn xưng "mình". Cả kể sau này biết là anh em từng học cùng trường cấp 3, nhưng vẫn giữ kiểu nói chuyện xưng mình, dù trong những lúc nói chuyện phiếm, ko liên quan công việc.
Hỏi sao cứ xưng mình, ông anh ý bảo quen rồi, giờ xưng anh lại thấy ngại.

BLUE_CAFE

Xe điện
Trước giờ bóng lăn, lão e đưa bảng cập nhật thông tin người chơi đặt kèo lên như đợt trước nhỉ.
Vâng anh! Nhưng các vòng sau có khoản bí mật đặt kèo không cho ai biết cơ ạ! :D

Chỉnh sửa cuối: