[Funland] NHÀ BÓNG - Háo hức với cuộc thi dự đoán kết quả VCK Euro- 2020

lighter

Xe tăng
3 trận cuối được tất tay cụ ạ :)
Tất tay giống mọi lần í. Như vậy đến phút chót mới biết ai xếp đầu bảng. Chỉ cần đặt 200 đến 300 điểm vào một tỉ số, nếu may mắm điểm đã nhảy thêm 1000 đến 1500 điểm òi. Vui đấy!

0fer

Xe tăng
Vòng cuối này, để đảm bảo tính hấp dẫn và minh bạch thì các cụ có thể PM cho bác thư ký kèo của mình. Giờ đóng sổ nên đẩy sớm hơn khoảng 1 tiếng trc giờ bóng lăn để bác Cà có đủ time để công khai kèo của các con bạc. Vị trí dẫn đầu của cụ hxduong , về lí thuyết vẫn chưa đảm bảo an toàn vì chỉ cần 1 nhóm con bạc khát nước như em tụ tập lại đánh vị thì hoàn toàn có thể soán ngôi. Hấp dẫn là ở chỗ ấy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tất tay giống mọi lần í. Như vậy đến phút chót mới biết ai xếp đầu bảng. Chỉ cần đặt 200 đến 300 điểm vào một tỉ số, nếu may mắm điểm đã nhảy thêm 1000 đến 1500 điểm òi. Vui đấy!
Thế thì trận CK em làm quả tất tay, thắng làm vua thua làm thánh nhọ. Đằng nào cũng có giải. :))

quocviet

Xe container
À, thì em định còn tí vốn nào oánh tất trong trận sau đã ạ.
Sau đó huy động bổ sung vốn lưu động để oánh tiếp cho máu. :))
Chứ đường nào mà chả được đi off ạ. :D
Mợ Xen máu ghê cơ ;))

hxduong

Xe lăn
Vòng cuối này, để đảm bảo tính hấp dẫn và minh bạch thì các cụ có thể PM cho bác thư ký kèo của mình. Giờ đóng sổ nên đẩy sớm hơn khoảng 1 tiếng trc giờ bóng lăn để bác Cà có đủ time để công khai kèo của các con bạc. Vị trí dẫn đầu của cụ hxduong , về lí thuyết vẫn chưa đảm bảo an toàn vì chỉ cần 1 nhóm con bạc khát nước như em tụ tập lại đánh vị thì hoàn toàn có thể soán ngôi. Hấp dẫn là ở chỗ ấy.
Tầm này chưa đảm bảo cho ai sẽ giành giải :D
Vị trí hiện tại của em chỉ đảm bảo cho việc ai chưa mua phỉnh hoặc chưa mua max phỉnh thì có thể mua tiếp thôi :D

hxduong

Xe lăn
Cụ muốn đá bóng vào chiều thứ 7 thì gọi điện hoặc IB cho cụ Cà
Em có đá đấm được đâu cụ, lúc nào cũng tối mắt luôn ạ :D
Mấy năm nay em phải làm cái xe đạp, đạp mọi lúc khi có thể đấy.

lighter

Xe tăng
Cụ nào thích công khai kèo thì công khai ko bắt buộc. Dưng em nghĩ gửi kèo kín cho gay cấn, đặc biệt là trận chung kết. Do ko có thông tin của các đối thủ nên không tính đc.

- Với những lão hiện tại có 100 đến 300 điển, chơi theo cách thông thường thì sao còn cơ hội, tất tay vào một tỉ số là đương nhiên òi. Vui, vòng cuối xem may mắn thuộc vè lão nào nhé?

- Em đề nghị, riêng trận chung kết, BTC chỉ công bố kèo sau khi bóng đã lăn.

Chỉnh sửa cuối:

hxduong

Xe lăn
CT chắc đang typ luật vòng cuối :)
Điểm kỷ lục 1 mùa là bao nhiêu đấy anh :D

Cụ nào thích công khai kèo thì công khai ko bắt buộc. Dưng em nghĩ gửi kèo kín cho gay cấn, đặc biệt là trận chung kết. Do ko có thông tin của các đối thủ nên không tính đc.

- Với những lão hiện tại có 100 đến 300 điển, chơi theo cách thông thường thì sao còn cơ hội, tất tay vào một tỉ số là đương nhiên òi. Vui, vòng cuối xem may mắn thuộc vè lão nào nhé?
Em nghĩ 3 vòng cuối nên chơi kèo kín cho kịch tính, chỉ công khai trước khi trận đấu bắt đầu 15'.
Người chơi nên gửi kèo sớm cho thơ ký đỡ vất vả.

Seduxen

Xe điện
Tầm này chưa đảm bảo cho ai sẽ giành giải :D
Vị trí hiện tại của em chỉ đảm bảo cho việc ai chưa mua phỉnh hoặc chưa mua max phỉnh thì có thể mua tiếp thôi :D
Em mà trong trường hợp của cụ thì cũng khó nghĩ phết. Sẽ băn khoăn giữa việc bảo toàn điểm số hay mặc kệ đỏ đen, hên xui mà tất tay.
Những cases chả có gì để mất với điểm số lẹt đẹt như bọn em hiện tại thì cứ xác định tất tay luôn, được ăn cả, ngã về ko, chứ ko cần tính gì, lại vô tư rất. :D

lighter

Xe tăng

Em nghĩ 3 vòng cuối nên chơi kèo kín cho kịch tính, chỉ công khai trước khi trận đấu bắt đầu 15'.
Em nghĩ chỉ công bố kèo sau khi bóng lăn, ko công bố trước ạ

0fer

Xe tăng

- Em đề nghị, riêng trận chung kết, BTC chỉ công bố kèo sau khi bóng đã lăn.
Không, ba trận cuối sẽ khép sổ trước khi bóng lăn 60p. Sở dĩ cần đến 60p là để cho bác thư ký Cà có đủ thời gian công khai kèo của mọi người.

hxduong

Xe lăn
Em mà trong trường hợp của cụ thì cũng khó nghĩ phết. Sẽ băn khoăn giữa việc bảo toàn điểm số hay mặc kệ đỏ đen, hên xui mà tất tay.
Những cases chả có gì để mất với điểm số lẹt đẹt như bọn em hiện tại thì cứ xác định tất tay luôn, được ăn cả, ngã về ko, chứ ko cần tính gì, lại vô tư rất. :D
Em hoàn toàn không khó nghĩ :D
Chơi là vui, quan trọng là fairplay nữa chứ, chẳng có lý do gì để mình hãm lại sự sung sướng. Mọi ngả đường đều dẫn đến quán nhậu mà mợ =))

0fer

Xe tăng
Em nghĩ chỉ công bố kèo sau khi bóng lăn, ko công bố trước ạ

Kèo kín nó đảm bảo tính minh bạch của cuộc chơi, dẫu chỉ là chơi vui. Em ví dụ:

Trận cuối em sẽ đổ toàn bộ 300đ của em vào 1 kèo, ví dụ 2-1. Do công khai nên tất cả các cụ mợ có điểm dưới 300đ sẽ không dại gì chơi kèo 2-1 này vì nếu có thắng cũng không thể vượt qua em đc. Và tất cả sẽ tránh những vị, những kèo mà những con bạc phía trên mình đã đặt. Chính thế, ba vị trí dẫn đầu sẽ hoàn toàn rơi vào thế bị động và có đến 90% sẽ bị lật kèo, chiếm ngôi.

beomap2

Xe container
Không, ba trận cuối sẽ khép sổ trước khi bóng lăn 60p. Sở dĩ cần đến 60p là để cho bác thư ký Cà có đủ thời gian công khai kèo của mọi người.
Chỉ cần khoá sổ đặt kèo trận chung kết trước trận đấu chung kết 60 phút thôi, Thư ký công bố trước khai cuộc khoảng 5-20 phút, còn hai trận bán kết vẫn nhận đặt kèo trước trận đấu 15’ phình phường, vì hai trận bán kết không ai đánh tất tay đâu

Chỉnh sửa cuối:

0fer

Xe tăng
Chỉ cần khoá sổ đặt kèo trận chung kết trước trận đấu chung kết 60 phút thôi, Thư ký công bố trước khai cuộc khoảng 5-20 phút, còn hai trận bán kết vẫn nhận đặt kèo trước trận đấu 15’ phình phường
Vâng, thế cũng đc ạ

Seduxen

Xe điện
Kèo kín nó đảm bảo tính minh bạch của cuộc chơi, dẫu chỉ là chơi vui. Em ví dụ:

Trận cuối em sẽ đổ toàn bộ 300đ của em vào 1 kèo, ví dụ 2-1. Do công khai nên tất cả các cụ mợ có điểm dưới 300đ sẽ không dại gì chơi kèo 2-1 này vì nếu có thắng cũng không thể vượt qua em đc. Và tất cả sẽ tránh những vị, những kèo mà những con bạc phía trên mình đã đặt. Chính thế, ba vị trí dẫn đầu sẽ hoàn toàn rơi vào thế bị động và có đến 90% sẽ bị lật kèo, chiếm ngôi.
Vẫn biết là chơi vui, nhưng có tý giải sẽ giúp tăng phần kịch tính để vui hơn anh nhỉ.
Đúng là nên áp dụng luật có thể đặt kèo bí mật trước trận đấu bao nhiêu phút, để tăng phần kịch tính và hấp dẫn cho cuộc chạy đua nước rút.
Chứ còn lúc đã ngồi ở quán nhậu rồi thì tất cả đều về đích như nhau hết.

beomap2

Xe container
Vẫn biết là chơi vui, nhưng có tý giải sẽ giúp tăng phần kịch tính để vui hơn anh nhỉ.
Đúng là nên áp dụng luật có thể đặt kèo bí mật trước trận đấu bao nhiêu phút, để tăng phần kịch tính và hấp dẫn cho cuộc chạy đua nước rút.
Chứ còn lúc đã ngồi ở quán nhậu rồi thì tất cả đều về đích như nhau hết.
Có ông được giải nhất, sướng quá nhảy bung một phát làm gãy cả cánh quạt trần