[Funland] NHÀ BÓNG 15 -Offline mừng tổng kết WC 2018

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hutapu

Xe buýt
Khách quý khách quý ;;)

Mà cụ cẩn thận ko khéo bị mê man trước khi định ra tay đấy, Hutapu nhỉ :D
phàm mấy con mà bị hít lắm thuốc mê trc rồi, lúc giết thịt ăn đắng lắm chị ah, thôi can cụ ý đi chị, em nghe đồn quán có món ba chỉ quay ngon lắm ;), k lo thiếu thịt chén đâu

Getzcoi.

Xe tăng
phàm mấy con mà bị hít lắm thuốc mê trc rồi, lúc giết thịt ăn đắng lắm chị ah, thôi can cụ ý đi chị, em nghe đồn quán có món ba chỉ quay ngon lắm ;), k lo thiếu thịt chén đâu
Từ hồi lợn đắt đến giờ chị có được miếng thịt nào đâu, nữa lại là ba chỉ quay bì ròn đôm đốp =P~:D

Pumzen

Xe ba gác
Sau trận đấu, Thomas Mueler phát biểu :
Vẫn biết rằng để vào tới trận bán kết giải cup danh giá dư lày thì bất kể ai cũng mừng rỡ, tuy nhiên đối với chúng tôi thì hoàn toàn không. Rõ ràng chả ai lại vui mừng khi gặp đối thủ quá yếu như Barca.
Còn tờ Bild thì phụ hoạ thêm :
BM đã chọn cho mình quân xanh cho 1 buổi đấu tập mà suýt chút nữa số bàn thắng bằng số cầu thủ của họ.
:D

Seduxen

Xe điện
Hum nai có lão nào xem Bayern Barca k ợ :)
Em ko xem, nhưng qua đọc quả gáy sớm của bố này mà chết cười. Gáy sớm thì ăn ...
Sáng nay dậy xem kết quả trận đấu mà cười sặc.
(Nói chung cứ Si lùn mà thua và buồn là em vui vì em ghét bọn Fans trẩu của nó.)

Pumzen

Xe ba gác
Em ko xem, nhưng qua đọc quả gáy sớm của bố này mà chết cười. Gáy sớm thì ăn ...
Sáng nay dậy xem kết quả trận đấu mà cười sặc.
(Nói chung cứ Si lùn mà thua và buồn là em vui vì em ghét bọn Fans trẩu của nó.)
Hôm qua cậu Vidal này đá dở tệ, có cậu này coi như Barca chấp 1 cầu thủ.
Công nhận với lối đá kỹ thuật cá nhân điêu luyện, các đường chuyền như dệt gấm thêu hoa cũng với những khoảnh khắc ngẫu hứng xuất thần của "nghệ sĩ" trên sân cỏ, Barca đã đem lại cho khán giả những trận cầu mãn nhãn đầy chất nghệ thuật, có tính giải trí cực cao. Tuy nhiên thỉnh thoảng họ lại bị lối đá thiên về tính kỷ luật, lối chơi đồng đội tập thể và chiến thuật khoa học của người Đức vùi dập không thương tiếc. Đây ko phải là lần đầu họ bị BM vùi dập nên có vẻ họ đã chuẩn bị sẵn tinh thần cho những trận thua tan tác như vậy và tinh thần đó đã vượt qua nỗi tủi nhục. :))

Seduxen

Xe điện
Hôm qua cậu Vidal này đá dở tệ, có cậu này coi như Barca chấp 1 cầu thủ.
Công nhận với lối đá kỹ thuật cá nhân điêu luyện, các đường chuyền như dệt gấm thêu hoa cũng với những khoảnh khắc ngẫu hứng xuất thần của "nghệ sĩ" trên sân cỏ, Barca đã đem lại cho khán giả những trận cầu mãn nhãn đầy chất nghệ thuật, có tính giải trí cực cao. Tuy nhiên thỉnh thoảng họ lại bị lối đá thiên về tính kỷ luật, lối chơi đồng đội tập thể và chiến thuật khoa học của người Đức vùi dập không thương tiếc. Đây ko phải là lần đầu họ bị BM vùi dập nên có vẻ họ đã chuẩn bị sẵn tinh thần cho những trận thua tan tác như vậy và tinh thần đó đã vượt qua nỗi tủi nhục. :))
Tuổi gì đòi so với Hùm xám mà "tinh vi sờ ti đồng nát".
Xem lại trận này, em lại nhớ đến trận Đức - Brazil năm 2014 với tỷ số 7-1. Trận đó cũng có Thomas Müller.
Sáng nay, lướt web dày đặc hình ảnh Si lùn mặt đần ra muốn khóc.

Seduxen

Xe điện
hehe toàn antifan Bà Xã. e cũng vậy, xưa chỉ thích AC Milan, sau đó Bayern, Real madrid. Ghét nhứt MU rùa, Barca :D
Hí, mãi mới gặp được người cùng ghét MU giống em. Ghét dã man, ghét nhứt trên đời.
Có lần em ra quán cafe xem trận Liverpool -MU.
Liverpool ghi bàn, em hô to có 1 tý thôi mà cả quán nó quay lại lườm em, như muốn tẩn đến nơi. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng