[Funland] NHÀ BÓNG 12

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lầy à

Xe buýt
Hôm nay về cội nguồn , viếng hương hồn tổ tiên.
Em cũng theo dòng xóa phông, với chủ đề Mầu Của Thời Gian (chị của đấng sinh thành cháu)

Phút tương phùng
mỗi lần sang , cháu đều nghĩ có thể đây là lần gặp cuối

lighter

Xe tăng
Nhà cháu cứ hay lạc đề. Hôm vừa rồi đc đồng chí bạn Đức tặng lon bia và cái cốc. Tối nay mới mở ra uống, thấy bia thơm thơm theo cảm nhận nhà cháu. Cccm đã từng sống ở Đức, loại bia này có ổn ko ạ?

0fer

Xe tăng
Nhà cháu cứ hay lạc đề. Hôm vừa rồi đc đồng chí bạn Đức tặng lon bia và cái cốc. Tối nay mới mở ra uống, thấy bia thơm thơm theo
cảm nhận nhà cháu. Cccm đã từng sống ở Đức, loại bia này có ổn ko ạ?

Dòng này đận Ơ-dô cụ chuot08 đã khoe rồi, dù đó là dòng bia nhập rồi chắt, đóng ở VN. Em chửa đc thẩm.

Cơ mà nó 5.5-6 độ thì chắc là ngon.

chuot08

Xe lăn
Hôm nay về cội nguồn , viếng hương hồn tổ tiên.
Em cũng theo dòng xóa phông, với chủ đề Mầu Của Thời Gian (chị của đấng sinh thành cháu)

Phút tương phùng
mỗi lần sang , cháu đều nghĩ có thể đây là lần gặp cuối

Mắt cụ rất sáng, vẫn tinh anh và tươi ròn lắm! Có nét giống các bà má miền tây nam bộ, khó khăn vất vả nhưng vẫn sáng lên yêu đời. Hồi còn học vẽ đầu tượng e thấy cũng có 1 bức thần thái gần giống như thế.

Lầy à

Xe buýt
Tôi chỉnh ảnh một chút để Cụ bà trẻ ra gần chục tuổi:
Không cần đâu cụ à
Cháu yêu những nếp nhăn khắc khổ đấy
Cháu nhìn vào những nếp nhăn hằn trên khuôn mặt đó, như được thấy một nền AngKor kiêu hùng và bi thương

quocviet

Xe container
Nhà cháu cứ hay lạc đề. Hôm vừa rồi đc đồng chí bạn Đức tặng lon bia và cái cốc. Tối nay mới mở ra uống, thấy bia thơm thơm theo cảm nhận nhà cháu. Cccm đã từng sống ở Đức, loại bia này có ổn ko ạ?

Cứ bia Đức là ổn, phỏng CT Pumzen mợ Seduxen ;))
Đùa chứ, lần đầu e thấy nhãn bia này, trê. vỏ lon ghi Familienbrauerei, nghĩa là xưởng bia gia đđình, của dòng tộc, chắc họ có truyền thống và cũng lâu đời rồi. Đây là dòng Pilsner, 4,9%.
Cảm nhận của cụ, ngoài mùi thơm của lúa mạch ra, còn gì nữa ko ạ?

lighter

Xe tăng
Về nguồn gốc thì chắc chắn là mang từ Đức sang, còn về độ chất ở thị trường Đức thì cháu không biết. Nhưng theo cảm nhận, cháu thấy thơm, ngon .. vì thường nhà cháu uống bia, ví dụ bia ta, cháu chỉ làm ngụm to là cảm nhận đc độ ngon tiếp theo là hết cảm nhận :D. Nhưng bia này cháu uống cả lon vĩn thấy ngon :D

Cứ bia Đức là ổn, phỏng CT Pumzen mợ Seduxen ;))
Đùa chứ, lần đầu e thấy nhãn bia này, trê. vỏ lon ghi Familienbrauerei, nghĩa là xưởng bia gia đđình, của dòng tộc, chắc họ có truyền thống và cũng lâu đời rồi. Đây là dòng Pilsner, 4,9%.
Cảm nhận của cụ, ngoài mùi thơm của lúa mạch ra, còn gì nữa ko ạ?

Về nguồn gốc thì chắc chắn là mang từ Đức sang, còn về độ chất ở thị trường Đức thì cháu không biết. Nhưng theo cảm nhận, cháu thấy thơm, ngon .. vì thường nhà cháu uống bia, ví dụ bia ta, cháu chỉ làm ngụm to là cảm nhận đc độ ngon tiếp theo là hết cảm nhận :D. Nhưng bia này cháu uống cả lon vĩn thấy ngon :D
Lão ko thấy mùi thơm từ cái cốc à ? :))

quocviet

Xe container
Về bia Đức thỉ cháu ko dám chém, đợi chủ tịch Pumzen bình minh rồi vào chém ạ :D

F.ACURA

Xe container
Đúng tuổi con gà mà ! Đào bới tẹt ga đê :D

Đang cafe rồi , toàn mấy anh em đều đang tìm nhà cửa đất cát !Hay lát nữa chạy qua trư tụng nhá ! Mình xong đây sẽ ra đó rồi vào viện với bà :(
Mấy giờ bác về Trư Tụng, mà Bà lại mệt ah bác? :(

Trạng thái
Thớt đang đóng