Chi hội Nhà 16:Cuối năm bận rộn, gà qué lộn xộn về chuồng đê....

heroesdaubu

Xe điện
:">Bán 1 cái ở Hn thì vào Sg mua đc 2 cái cùng diện tích. Ấy là hồi sốt.

Sirius xanh

Xe tải
Trong SG được cái dễ chọn và nhiều S và cloxit cũng hợp lý hơn HN, em mới qua mấy khu bên Q7, Q2 thấy hơn đứt Mỹ đình hay Linh đàm ngoài HN về cảnh quan và thiết kế phòng ốc.../
Hôm qua nhờ anh gúc tìm hộ cái sàn tre như gợi ý của cụ Phó, cũng nhều loại quá, với mức 380K/m không biết chất lượng có ổn không. Với sàn Robina (tư vấn của cụ Vsemi) thì rẻ nhất là 360k/m2 còn lại cũng khoảng 500K/m2.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Em đóng sofa phòng khách ấy chứ. Kiểu cho forte hình như là cụ ấy có rồi ko phải đo nữa nên yên tâm ko phải làm chuột bạch đâu. Đợt này em mua sắm độ đẹo nhiều là gấu nó thịt=))
Thế không chiến cùng em à? Cái này cho F1 gấu p' gật đầu ngay chứ nhể? Có mụ nào chiến cùng em hem?
-----------
P/s: mụ không sài fb hay y!m gì à? có gì pm cho tiện :D đợt ship t9 này hình như hàng ko về cùng nhau nhể, ko nhờ vả được rồi :D

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Lần sau cho Photon ngồi mâm dưới, cấm cửa ở mâm trên vì tội chuyên báo cá độ rồi xù. Quá vớ vẩn...:)

kenu97

Xe container
Lần sau cho Photon ngồi mâm dưới, cấm cửa ở mâm trên vì tội chuyên báo cá độ rồi xù. Quá vớ vẩn...:)
Ô thế a ko nhớ vụ Bác xa của bọn e à. Bô tông vớ vẩn từ hồi ấy ko nhớ à
:))

ngonamtri

Xe tăng
Nhiều cụ xin thế, không biết còn không, còn thì cho em 1 cái nhé cụ chủ thớt.

Khoai lang

Xe buýt
Sáng nay rủ mình ra tạ lỗi vvowis Khỉ con mà mình bận đi cung với Ông Kíp con cụ Kíp đi làm cái ABS bị lỗi.
Nhà Kíp lên mà yên lặng thế nhề???????????
Thím độc quan hệ vấy Lãnh đạo, xã viên thì chả í ới rì

Khoai lang

Xe buýt
Cứ đi of vấy hội mấy hôm là có ngay, ko xin bằng mồm không=không cho:-))

anhbuon01n

Xe máy
Em test Ninh Bình Cầu Giẽ 130 thì rung rung,bay bay ạ.chưa dám đi hơn

ghetanchuoi

Xe máy
Em đã mang qua Gara Dân Chủ ở Hà Đông để xử lý. Em nói đúng hiện tượng thấy mấy đồng chí kỹ thuật bên đó nói chỉ cần cân, kẹp chỉ lại 4 bánh là hết. Em hỏi có phải cân bằng động, chỉnh độ chụm không, mấy đồng ý bảo không cần.
Sau khi kẹp chì xong em về quê luôn, test ở đường cao tốc đoạn cắt qua thành phố Vĩnh Yên thấy lên 100 thì êm. Nhưng qua 100 thì lại vẫn rung. Không biết có phải do đường xấu ko?
Em đang định vài hôm nữa thì mang qua kiểm tra độ chụm, cân bằng động xem sao.
Em thì chả dám lên 120 như các cụ nhưng biết xe có lỗi mà ko đi xử lý thì thấy lòng ko yên.
Em cảm ơn các cụ đã tư vấn nhiệt tình :)

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Em đã mang qua Gara Dân Chủ ở Hà Đông để xử lý. Em nói đúng hiện tượng thấy mấy đồng chí kỹ thuật bên đó nói chỉ cần cân, kẹp chỉ lại 4 bánh là hết. Em hỏi có phải cân bằng động, chỉnh độ chụm không, mấy đồng ý bảo không cần.
Sau khi kẹp chì xong em về quê luôn, test ở đường cao tốc đoạn cắt qua thành phố Vĩnh Yên thấy lên 100 thì êm. Nhưng qua 100 thì lại vẫn rung. Không biết có phải do đường xấu ko?
Em đang định vài hôm nữa thì mang qua kiểm tra độ chụm, cân bằng động xem sao.
Em thì chả dám lên 120 như các cụ nhưng biết xe có lỗi mà ko đi xử lý thì thấy lòng ko yên.
Em cảm ơn các cụ đã tư vấn nhiệt tình :)
Họ "cân cân" bằng cái gì hả cụ? Chạy 100km/h vẫn êm thì em nghĩ cũng ổn rồi :D
--------
1. Việc chỉnh lại mấy cái kẹp chì ở vành chính là "cân bằng động" đấy cụ ạ :D - tuy nhiên cân có chuẩn không thì lại phụ thuộc vào máy móc.
2. Mọi người thường đến mấy chỗ chuyên làm như số 9 Đào Tấn để cân bằng động, đảo lốp và chỉnh độ chụm.
-------
Cụ có thể xem thêm ở đây http://www.otofun.net/threads/332381-michelin-dao-tan-ngoc-khanh-gui-cac-cu-ct-khuyen-mai-dac-biet-danh-cho-ofers

Hanoixinhdep

Xe buýt
Hôm đấy Bà nội có đi xe ra đâu, Mợ bẩu em dán vào mông nào ợ????
Cụ lí trấu roài, e k đi xe, cụ đưa em về e vưỡn tự dán được cơ mà? Đấy nhá ...
(:|
Nhưng mà xe em cũng dán đủ cả 2 cái rồi cụ ạ. lại còn được khuyến mại thêm cuộn 3M của cụ dán hộ e để quên nữa cơ, được cả cái kéo hịn nữa . :))
Chẳng nhẽ em vẫn cảm ơn cụ!!!\:D/

traichina

Xe hơi
cho em xin một cái dán mông nhá8->