[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

Ớt xanh

Xe điện
Em không khuyên gì bác, nhưng nếu là em thì không bác ạ.
Vì em đã từng như bác gì có gia đình kia kìa chỉ khác là không vỡ nợ và không nói gì trên mạng sau khi chia tay.
Nói thẳng là không thể dứt bỏ hẳn được đâu bác ạ.
Lấy nhau rồi chỉ cần một lần giận chồng là lại ào đến với tình cũ ngay. Mà cũng chẳng cần giận nhau, đôi khi chỉ là bác và bác cũ là 2 cá thể khác nhau mang lại 2 thứ cảm xúc khác nhau...
Mong bác vẫn đội được mũ.
Có gì sai em xin lỗi các mợ.

bút hêt mực

Xe tăng
Chuyện này post lên đây 1 lần rồi, giờ móc ra ngửi lại à.

poorcar

Xe điện
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
Pót lên of 1 lần rồi cơ mà
Mai lại có thớt là gấu nhà e có bầu vs n iu cũ thì xử lý thế nào.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Ngáo kia cần đẻ, mà tư vấn đẻ thì phải đi khám bác sĩ.
Mình có chuyên môn đâu mà tư vấn, thôi thì nói chuyện ngoài lề làm quà cho vui :D
Muốn đẻ thì phải đuỵt. Chuyên môn đấy chứ đâu ? :D

Lê T Hà

Xe máy
Cái này cụ tự quyết, mọi ý kiến đều chỉ than khảo thôi. Cái chính vẫn là ở cụ à. Cụ sợ vấn đề ko có con được thì lăn tăn gì nếu ok thì có nghé rồi tậu trâu (Hư con hơn hỏng trong trường hợp này)

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
90%các em cặp với các cụ có gđ là để bám. Về chủ yếu là kiếm căn nhà với ít tiền.
9% là single mom.
1% là tình yêu thực sự.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
Tư véo thật lòng nhé. Đuỵt được thì đuỵt. Đừng cưới.

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]

hanoipho79

Xe lăn
Kết thì lấy chứ lên đây hỏi tư vấn thì làm sao dám lấy vợ nữa...con cái là lộc Trời cho có phải muốn là có đâu.

Website
www.facebook.com
Câu chuyện của cụ chủ giống bên voz kể. Nhưng gái bên voz còn có 1 cậu nhóc con với chồng. Chả biết có phải cụ chủ lược bớt k?