[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

Mrphamvn

Xe tăng
Ko chịu cưới mà toàn chơi nhân trần thì chịu hẳn

Mà bạn gái kia ko biết mua bcs à ? Mới yêu nhau đã phá 2 lần :) chắc vừa nhân trần vừa cum in :))

Khem

Xe buýt
Trước hết là nếu xác định thì ko được lăn tăn, gái yêu choén nhau rồi thì việc lỡ có bầu cũng ko khác lắm với việc chịch cả, chỉ khác nhau là ko biết giữ thôi. Còn cụ lo ko có con là đúng, thế nên sau khi xác định là lấy thì phải thử trước xem có con ko, có thì mới lấy
Không có thì bỏ hả cụ Bon đập choai? Lỡ bỏ mà vẫn cứ ngắc ngoải iêu thì làm thế nào ợ:D?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ko chịu cưới mà toàn chơi nhân trần thì chịu hẳn

Mà bạn gái kia ko biết mua bcs à ? Mới yêu nhau đã phá 2 lần :) chắc vừa nhân trần vừa cum in :))
Yêu 5 năm chứ mới gì? Yêu thì nhân trần là bình thường, lỗi là quên ... uống thuốc thôi :))

KoBietTenGi

Xe tải
Gái này theo người đã có gia đình, có thai 2 lần rồi bỏ. Theo em tư cách vậy ko dc rồi :((

hungvu

Xe tải
Em là em chịu cụ chủ thớt rồi

trọng_nhân

Xe điện
yêu là chẳng nghe đuợc gì , yêu là chẳng tiếc chi
cụ tính toán quá thì dẹp đi

bao_tai_rach

Xe hơi
Đến vỏ còn ko có mà đổ nữa mà thớt cũng phải tính thì em cũng quỳ luôn.

Kuu

Xe lăn
Yêu 5 năm chứ mới gì? Yêu thì nhân trần là bình thường, lỗi là quên ... uống thuốc thôi :))
Èo, nhân trần à, Sư già chủ quan thế,
Em yêu thì yêu vẫn cứ lồng 2 bcs mí thấy yên tâm;;)

huongsac80

Xe container
Thì em nói rồi, gái yêu 5 năm mà bỏ được (thằng ny cũ nói xấu chứng minh điều này) thì là điểm cộng. Ít nhất gái cũng có tính chung thuỷ trong máu còn kết quả ntn thì ... hên xui :))
Thớt câu views rồi sư ợ, mất tích luôn ông chủ thớt :))
Giật tít thớt đc, yêu đương gì không biết :))

LeTai1979

Xe cút kít
Đã đến thì đừng có lăn tăn, mà đã lăn tăn thì đừng có đến.

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa
nghe thế này tự nhiên tủi :((( mình thì nhất quyết không cho trai quan hệ, muốn giữ đến đêm tân hôn.... Thế là trai bỏ :((((
Thế thì xem lại phương pháp đã áp dụng xem có chỗ nào đó chưa ổn. Với PN việc này thật đơn giản mờ ;;)

Cam 2.5.2012

Xe tăng
Em khuyên Cụ giải tán sớm đi
Chủ thread cũng tự nhận là mình không ngoan ngoãn gì rồi mà. Em thì khuyên là chủ thread cứ bất chấp tất cả để đi theo tiếng gọi của tình yêu đi.

Kim J. Ủn

Xe tăng
Theo em thì ko nên cưới
Vấn đề 1: Em của cụ đến với người đàn ông đang vợ con và sâu đậm với người ta đã ko đàng hoàng rồi
Vấn đề 2: Em của cụ và thằng già kia còn sâu đậm quá, giờ nó đang phá sản phải trốn thì thế, sau này nó làm lại được thì ko biết đường nào mà lần
Vấn đề 3: Em của cụ để phá thai 2 lần với 1 người đang có vợ con là 1 sai lầm rất lớn, có thể em ấy ko biết rút kinh nghiệm và sống khá là buông thả
Vấn đề 4: Sau này cưới cụ, ko chắc đảm bảo em ấy ko quay lại với anh già kia. Khả năng cao lắm cụ ạ

Nva057

Xe buýt
nạo thai nhiều thì 1 là thất đức nếu xét về tâm linh ( phúc đức tại mẫu, vong đi theo mẹ)
2 là theo khoa học cơ hộ có thai lại sau mỗi lần nạo nó sẽ giảm đi vì tử cung ko còn như trước
1 ng phụ nữ mà nạo phá thai đến 2 lần ( ko phải chỉ định của bác sỹ) thì lương tâm của ng mẹ này cũng ko ổn!
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành

Ngocanhqn

Xe buýt
Giải tán đi cho thanh thản cụ ạ.cụ ko biết gì thì thôi.đã biết rồi kể cả cụ yêu bằng trời cung ko tránh được những phiền muộn trong lòng đâu. Và với kiểu gái kia của cụ, chẳng thoát được lão kia đâu, loanh quanh rồi lại thì thụp bụp nhau sau lưng cụ thôi. Cụ đừng sĩ diện anh hùng cứu mỹ nhân, nhưng mỹ nhân lại hay phản bội anh hùng lắm:))

Passengers123

Xe tải
Website
tipcongnghe.com
Nội cái vụ em này dám phá thai mà lại còn phá 2 lần thì có cho tiền em cũng k dám đâm đầu vào. Giọt máu mang trong mình mà bỏ đến 2 lần. Quá kinh khủng và thất đức