[Funland] Người yêu các cụ đi chơi với lớp hay đi Teambuilding thì các cụ có lo không ???

duongphong

Xe container
Vâng như tít, các cụ có để ny các cụ đi mấy cái đấy 1 mình không và các cụ có lo lắng này kia không ấy. Chả là bé ny em sắp tới đi chơi với lớp chắc tầm 2-3 ngày trên sapa nên tự dưng em giật thót các cụ ạ, em không lo con bé nó sẽ này kia tại bé ấy khá là ngoan nhưng em sợ mấy thằng trong lớp nó rủ đi riêng rồi đấy láo hay cưỡng hôn con bé hay gì đấy thôi (vì bé ấy khá là xinh nên em chả tin là không ai trong lớp thích bé, dù bé nó cũng trấn an là trong lớp ko ai thích em nó đâu :oops:, mà không phải do yêu mờ mắt đâu nhé em đưa mấy bà chị em quen thì mấy bà ấy công nhận bé ny em nó chuẩn thiệt:go::go:-)

Xin lỗi các cụ em không up ảnh nhé, tại con bé còn đi học em không muốn sáng mở mắt dậy thấy tự dưng ảnh con bé trên FB + câu chuyện chế nhảm xịt gì đấy thì tội ẻm
Có đang ngủ với cụ. Đuýt chổng ra cửa sổ. Ông ngoài cửa sổ vẫn thịt luộc được :D

antidau

Xe container
Cụ cho em xin thêm thông tin về con toyota nhé =P~
Nếu cụ đang U35, có xe 700 triệu đi, đã từng cưới vợ thì cụ không phải nói câu này đâu ạ.
Quần áo lacoste, đồng hồ Apple Watch, iPhone Pro Max, lên Facebook dating thôi, easy game

VUQUTU

Xe buýt
Có rượu vào sẽ khác, hoặc là sẽ uống nhiều chả biết gì nữa. Cái món họp lớp bạn bè uống kinh lắm, gái còn máu hơn trai. Mấy thằng dê thì thích chúc mấy e gái say mèm để đụng chạm. Đi xa thì rình rình thịt. E làm trưởng ban liên lạc hơn 17 năm rồi, chỉ ăn 1 bữa và giải tán về nhà, ko có đi họp đâu xa cả, ở nhà nghỉ khách sạn vài ngày với nhau là kiểu gì cũng có chuyện. Ko muốn nhưng say quá bị lợi dụng. Người yêu có thể tin được nhưng ko thể tin được thằng khác đâu.

Love and Life

Xe đạp
Vâng như tít, các cụ có để ny các cụ đi mấy cái đấy 1 mình không và các cụ có lo lắng này kia không ấy. Chả là bé ny em sắp tới đi chơi với lớp chắc tầm 2-3 ngày trên sapa nên tự dưng em giật thót các cụ ạ, em không lo con bé nó sẽ này kia tại bé ấy khá là ngoan nhưng em sợ mấy thằng trong lớp nó rủ đi riêng rồi đấy láo hay cưỡng hôn con bé hay gì đấy thôi (vì bé ấy khá là xinh nên em chả tin là không ai trong lớp thích bé, dù bé nó cũng trấn an là trong lớp ko ai thích em nó đâu :oops:, mà không phải do yêu mờ mắt đâu nhé em đưa mấy bà chị em quen thì mấy bà ấy công nhận bé ny em nó chuẩn thiệt:go::go:-)

Xin lỗi các cụ em không up ảnh nhé, tại con bé còn đi học em không muốn sáng mở mắt dậy thấy tự dưng ảnh con bé trên FB + câu chuyện chế nhảm xịt gì đấy thì tội ẻm
Nó có tính lăng nhăng thì nó ở gần cụ nó cũng kịp chổng mông ra cho thằng khác đút khoai vào háng. Còn nó đoan trang thì có giữa bầy sói nó cũng giữ mình. Yêu là phải hiểu. Không thì tự mình canh gác. Chớ hở của cho kẻ khác động lòng tham.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cháu tìm hiểu báo Tây thì 55% chị em có gen ngoại tình. Như vậy tỷ lệ là 1 bát cơm 1 bát sứt... Các kụ cảnh giác ợ!

ubisapro

Xe trâu
Giờ còn tiết mục đi trông người yêu nữa ợ? :D

Nếu cụ đang U35, có xe 700 triệu đi, đã từng cưới vợ thì cụ không phải nói câu này đâu ạ.
Quần áo lacoste, đồng hồ Apple Watch, iPhone Pro Max, lên Facebook dating thôi, easy game
Thế thì ko xanh rồi, ba cái đầu em đạt, cơ mà em mặc áo tàu, đeo seiko, iphone 8 thì tẹo mất nửa yêu cầu rồi :((

MuathuHN252

Xe cút kít
Đi với khách hàng, đi công tác với sếp nam mà qua đêm thì lo hơn. Hoặc đi Phượt kiểu mấy cặp nam nữ với nhau ấy, chứ đi với cả lớp đại học thì em nghĩ cũng lành. Ah mà đấy là em nói lớp em ngày xưa, cái thời mà cả lớp đi biển có dc 1 2 bạn nữ mặc áo phông quần sóc, còn lại mặc quần dài, áo sơ mi dài tay. Chứ giờ thì em chịu, vd đi đến đám đông mà cứ ăn mặc kín đáo thì mấy ai dám có ý đồ, đây cứ phơi ra thì ng ta lại chả nghĩ mời gọi

TÔN

Xe container
Bố nó còn chả lo ông tư cách gì mà lo
Sợ thì ko cho nó đi hoặc đi theo nó. Làm thằng đàn ông mà phải đi hỏi cái này nghe nó chuối thật. Sau này lớn nghĩ lại mới thấy mình trẻ con

Parejo_10

Xe điện
Là cháu ở tuổi sinh viên đó thì cứ ở Sapa mời rượu, rồi thêm điếu cỏ là có chuyện vui :))
Thằng bạn đồng dâm U35 có con Toyota 700 củ mà chơi bài ăn lẩu làm vài chén, vô karaoke cụng bia đến khuya là các bé sinh viên tình 1 đêm triển ngay, toàn nhân trần trà đá mới hay chứ ạ =))
Cụ cho em xin thêm thông tin về con toyota nhé =P~
Thằng làm cùng món với em sn 86 chửa vợ đi có cái Mát đa cũ mua chưa đến 500 mà nó hay vào mấy cái hội gì trên FB thấy cũng đi chén suốt.

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Thằng làm cùng món với em sn 86 chửa vợ đi có cái Mát đa cũ mua chưa đến 500 mà nó hay vào mấy cái hội gì trên FB thấy cũng đi chén suốt.
Cụ cho em xin tên cái hội Fb đấy với.
Trả lời câu hỏi của chủ thớt. Em chưa có người yêu nên không phải lo

nguoimang

Xe buýt
Trước em đi team Building có chén được mấy em công ty, chả biết có người yêu hay chưa, gia đình thì chưa có chắc rồi. Sau tai tiếng quá phải chuyển sang công ty khác.
Mà đi xa rượu bia vui vẻ tí có mấy gì đâu mà cụ chủ cứ căng nhỉ =))

Gionam72

Xe lăn
Đang tuổi ăn tuổi chịch mà lại bị cấm thì bố ai chịu được.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đang tuổi ăn tuổi chịch mà lại bị cấm thì bố ai chịu được.
Thời SV96, cứ đi giao lưu vs trường nào lf được ịch gái trường, xong hôm sau quên luôn. Đúng là tuổi trẻ, rút súng ra chỗ nào cũng bắn được.

honglong1

Xe điện

Theo e nghĩ cụ nên đi cùng để tránh có chuyện rắc rối xảy ra. Tuy nhiên nên tỉnh táo.