[Funland] Người vợ cứng:'Nếu Tết này chồng tao ngồi tù thì gia đình tao sẽ thế nào?'

Au79 Dragon

Xe điện
Em cũng là người uống tạm được nhưng phải công nhận cái trò ép uống bia rượu khi biết người đó sẽ phải tự đi xe về là trò khốn nạn và vô văn hoá8-x
Nhiều ông bảo xỉn đi taxi về có vẻ cứng trên bàn phím cụ nhể chứ thực tế nhậu xong lên xe phóng ầm ầm, hơi đếch đâu nhớ đến topic này>:) Cả mấy ông bảo để xe ở nhà nữa, làm như cuộc nhậu nào các bố ấy cũng chủ động được;)) Đến uống còn đếch chủ động được nữa là!

BinLaTrắng

Xe tải
Mấy ông bạn ép rượu thì cũng cũng có lỗi nhưng đâu phải lỗi tất cả do hội bạn.
Rượu bia tự tay đổ vào mồm, say thì bắt taxi mà về éo ai bắt lái xe, còn lái thì phải chịu thôi.
Đàn ông ngồi với nhau ko uống rượu thì uống nước ngọt à, 5 phút tan cuộc. Có điều uống vừa phải, ko ép và đã uống thì ko lái xe thế thôi.
Giàu vì bạn, sang vì vợ.
Con mụ vợ này to mồm thế này rồi cũng chết vì cái mồm thôi, sau này còn thằng bạn nào dám chơi với thằng chồng nữa.
Cái loại bạn như trong bài thì em cũng chẳng cần. Bạn bè gì cái ngữ đấy. Nó có quan tâm mình sống chết gì đâu

Hanoi1919

Xe tăng
Nếu anh chồng bị tai nạn mới chính là người mời và ép anh em bạn bè uống để thể hiện thì sao nhỉ?

BinLaTrắng

Xe tải
Nhiều ông bảo xỉn đi taxi về có vẻ cứng trên bàn phím cụ nhể chứ thực tế nhậu xong lên xe phóng ầm ầm, hơi đếch đâu nhớ đến topic này>:) Cả mấy ông bảo để xe ở nhà nữa, làm như cuộc nhậu nào các bố ấy cũng chủ động được;)) Đến uống còn đếch chủ động được nữa là!
Nói bảo độc mồm độc miệng. Em chỉ mong cái hội uống say vào vẫn lái, coi thường tính mạng người khác trên đường, đâm vào côt điện hay xuống sông cho xã hội bớt nguy hiểm

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Bao giờ có lái xe riêng thì hẵng uống nhé. Chưa kể là bọn này ngoại giao nhấp môi thôi chứ uống iếc gì đâu.

Nói chung các ông uống say rồi lái xe mà các ông bị làm sao thì cũng không phải là vấn đề gì lớn, vì đó là chọn lọc tự nhiên.
Ngặt nỗi các ông giết thêm cả người khác nữa.
Uống hay không là do mồm mình.
Cớ chi con dở hơi kia lên đây chửi vung thiên địa ???
Điều nhận NGU vì lấy phải thằng Ck nát rượu thì lại chả chịu nhận cho gia đình nó tiến bộ :)) :)) :))

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Bao giờ có lái xe riêng thì hẵng uống nhé. Chưa kể là bọn này ngoại giao nhấp môi thôi chứ uống iếc gì đâu.
Có biết sức uống của bác Đại Quang nhà ta tới đâu không ???
:D :D :D

hd-vt

Xe container
Chúng nó phải mở to mắt nhìn các ông lớn thù tạc :)) :)) :))

Thảo nào chúng lom rom thế :)) :)) :))
Uống diệu mà có mấy thằng chắp tay, đứng chứng kiến mặt lạnh vậy là diệu phạt rồi, đúng phường lom dom.
Phải là 123 zô ..123 zô.....123 zô. Thế mới phê, thiên đường là đây chứ đâu xa hehe.

congtiger

Xe tải
Vãi...Đã không muốn uống thì thằng nào ép đc

Đái dầm đổ tại trym

ah 40 tuổi mà trym sắp ...teo rồi

Gio_Dong

Xe buýt
May mà mấy cu em em quen giúp nhau hay chia sẻ thông tin, kinh nghiệm làm ăn mà chả cần một cốc bia hay chén rượu nào. 4 năm trước thằng nào cũng wave tàu lương hệ số, tuần nào anh em cũng tụ tập và chỉ uống cafe, sinh tố, chia sẻ chân thành với nhau mà giờ này đều triệu phú cả, thằng khá nhất có ko dưới 5tr. 5 năm chơi với nhau chỉ duy nhất có 1 bữa nhậu có chút men khi thằng nào cũng đã thành đạt cả rồi.

Thấy nhiều cụ chửi cô vợ kinh quá nhỉ, mình thì ủng hộ cô vợ chửi chết cụ mấy thể loại bẹn bà đi vì chơi với tụi ý lợi lộc chưa thấy đâu mà nguy cơ phá hoại gia đình người khác thì quá rõ rồi. Chắc cô vợ cũng đủ khôn để biết nếu đấy là quan hệ làm ăn của chồng thì ngu gì chởi mà đạp đổ bát cơm của gia đình chứ :D
Còn riêng dạng bẹn bà thì xút bớt vài thằng có tiếc gì mà lợi mình, lợi vợ con. Thể loại bẹn bà chơi đc với mấy ai thân, mấy ai nể mà phải tiếc chứ :)

Riêng cụ nào càng chửi cô vợ gay gắt, càng thể hiện cụ ý thấy bị xúc phạm khi đọc bài chửi của cô kia, như thể cô ta đang chửi mình phải không, thì các cụ đang thể hiện đích thị mình là 1 "bẹn bà" điển hình :)
Em rất đồng ý với cụ. Nhiều người trong này cứ như bị chạm nọc, nhảy dựng hết cả lên

Riêng em thì em luôn theo phương châm "chọn bạn mà chơi". Chơi với bạn văn minh, hiểu biết thì chả bao giờ bị ép thế cả. Còn chơi với tụi nát rượu thì biết liền. Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã. Người thành đạt có bạn thành đạt. Người hiểu biết có bạn hiểu biết. Người nát rượu có bạn nát rượu