[Funland] Người ngồi ghế phụ cũng nên có bằng

vkthang

Xe container
Không đấy là cụ cụ ạ. Em thì gặp loại đỗ thế này dù nó đỗ từ tuần trước em vẫn tránh hết tầm. Bản năng lxe của em nó vậy r. Có khác trừ phi em đang lái con máy xúc hay con Howo
Cụ chém thế là ẩu rồi, cụ xem lại ảnh đi xem tránh thế nào? 2 bên 2 xe đỗ =)) . Người ta giảm thiểu tối đa rủi ro bành cách đi chậm, quan sát hoặc còi. Còn như trường hợp này chắc cụ bay nên mới tránh được hết tầm. :D

Beu 4x4

Xe điện
Cụ chém thế là ẩu rồi, cụ xem lại ảnh đi xem tránh thế nào? 2 bên 2 xe đỗ =)) . Người ta giảm thiểu tối đa rủi ro bành cách đi chậm, quan sát hoặc còi. Còn như trường hợp này chắc cụ bay nên mới tránh được hết tầm. :D
Bên phụ còn phải hơn nửa mét.
Cụ mới chém ẩu, dài dòng và lái non nữa ợ

Em bổ xung nốt: Là cụ còn kém về khiếu hài hước khi rep còm đầu tiên của em trong thớt ợ.
Giá cụ đừng nói em “chém ẩu” thì em đã ko chê cụ câu nào

Chỉnh sửa cuối:

vkthang

Xe container
Bên phụ còn phải hơn nửa mét.
Cụ mới chém ẩu, dài dòng và lái non nữa ợ
Kinh, đo khoảng cách bằng mồm à, ông tránh sang bên đấy thằng bên đấy nó mở cửa thì sao? rồi lại còn tự cho mình lái giỏi chê người khác lái non. Kể cũng buồn "lôn" :-&

Beu 4x4

Xe điện
Kinh, đo khoảng cách bằng mồm à, ông tránh sang bên đấy thằng bên đấy nó mở cửa thì sao? rồi lại còn tự cho mình lái giỏi chê người khác lái non. Kể cũng buồn "lôn" :-&
Khoảng cách nó ở ngay cái ảnh đầu ấy, nếu lxe ko nhận thức đc thì đi lôn đi rồi học lại.
Thằng đỗ bên phải nó cũng có thể mở cửa nhưng sẽ không nu như thằng đỗ bên trái. Và với tôi thì trong khi tránh nx thằng nu tôi sẽ chọn tránh xa thằng nu hơn.
Ví dụ như sau còm này chẳng hạn,

beomap2

Xe container
Em đi cả xe máy lẫn ô tô mà đi qua dãy xe ô tô nào đang đỗ ở bên đường em đều ngại cả, vì chẳng biết bất thình lình lúc nào có 1 cánh cửa bật tung ra lúc em vừa tiến đến.
Đâm vào cánh cửa của nó, nó lại chửi: mù à, thấy cửa mở thì phải tránh chứ, cửa tao mở từ nãy rồi

vkthang

Xe container
Khoảng cách nó ở ngay cái ảnh đầu ấy, nếu lxe ko nhận thức đc thì đi lôn đi rồi học lại.
Thằng đỗ bên phải nó cũng có thể mở cửa nhưng sẽ không nu như thằng đỗ bên trái. Và với tôi thì trong khi tránh nx thằng nu tôi sẽ chọn tránh xa thằng nu hơn.
Ví dụ như sau còm này chẳng hạn,
Thế sao bảo phải tránh hết cỡ tầm cửa xe mở? Hóa ra cửa bên phụ mở tai nạn nhiêu hơn của bên lái mở à? Tìm thử xem bao nhiêu vụ bên trái mở dính như vụ này rồi?

sắt con

Xe điện
Việc mở cửa ko quan sát, vô trách nhiệm chả liên quan mẹ gì tới bằng. Cứ như ông thớt giật tít thì ít nữa toàn bộ khách đi bus cũng phải có bằng.
Nhảm

toyennha

Xe lăn
Đường này 1 chiều và cx5 đứng ở.vạch oto và mở cửa?? Lỗi do tài "Đại Tiện"Và người ngồi ghế phụ ẩu?