Người đẹp qua ống kính OF

MrDisconnect

Xe hơi
Oạch, ảnh cụ X5 fê quá. KHông ở lại đc nhà cháu lại tiếc ngẩn ngơ .

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Áo dài đỏ ngồi trên thảm cỏ xanh :69:

Đâm phát: ảnh nhà xxxxx về màu sắc bao giờ cũng năm bơ oăn, nếu đúng là áo dài đỏ trên thảm cỏ xanh thì không còn gì phải nói! Nhưng nếu muốn tả người hay tả hoa đều chwa đạt. Hoa nhà cháu thấy hoa loa kèn chả ăn nhập gì với mẫu và bối cảnh, cháu chả hiểu bác muốn nói đến mẫu hay là hoa. Nếu là mẫu thì mẫu chưa có cái thần thái của người đang đọc sách tư thế ngồi có vẻ không được thoải mái(mẫu diễn hơi sượng), nếu là hoa thì hoa bị lu mờ quá.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Đâm phát: ảnh nhà xxxxx về màu sắc bao giờ cũng năm bơ oăn, nếu đúng là áo dài đỏ trên thảm cỏ xanh thì không còn gì phải nói! Nhưng nếu muốn tả người hay tả hoa đều chwa đạt. Hoa nhà cháu thấy hoa loa kèn chả ăn nhập gì với mẫu và bối cảnh, cháu chả hiểu bác muốn nói đến mẫu hay là hoa. Nếu là mẫu thì mẫu chưa có cái thần thái của người đang đọc sách tư thế ngồi có vẻ không được thoải mái(mẫu diễn hơi sượng), nếu là hoa thì hoa bị lu mờ quá.
...và hoa để ghếch lên chân người đẹp thì có vẻ hơi sượng!:21::21::21::21:

danbeo

Xe buýt
Áo dài đỏ ngồi trên thảm cỏ xanh :69:

Em thấy tím nhiều hơn đỏ cụ XXXX à .

Về bố cục thì ổn, ánh sáng bình thường còn lại thì ko đạt : Hoa loa kèn và cái áo ko tiệp với nhau vì cái hoa trên ngực mẫu . Ngồi đọc sách mà hoa loa kèn (cái trong trắng , tinh khiết ) lại đặt phía dưới chân mẫu là ý gì ạ ...? Dáng ngồi không thoải mái, áo dài đi với hoa loa kèn thể hiện cái thanh mảnh, dịu dàng , đoan trang (bỏ cái mầu áo ko nói) trong khi dáng ngồi của cụ gượng ép lại còn đọc cái quyển sách gì đấy, to ... dầy .... hiện đại nữa ... chà chà, không ăn nhập tẹo nào :21: Vói ABC 4 hay 5 thì có thể nói OK hay đạt = đủ sáng, nét , chứ với cụ thì .... keke ... (b)(b)(b)

littlemouse

Xe tăng
Áo dài đỏ ngồi trên thảm cỏ xanh :69:​

Mọi ng bình hay quá, em spam cái, Ý kiến cá nhân của em là nếu em pose mẫu trong trường hợp em sẽ để mẫu đứng cạnh gốc cây khi đó độ tương phản của gốc cây sù xì và áo của mẫu sẽ làm mẫu nổi bật hơn, mẫu chỉ cần cầm cuốn sách mà hoa thì phải thật nhiều tốt nhất là mượn được cả xe hoa thì tốt, chủ thể chính vẫn là mẫu nữ và em đặt tên là cô gái cầm sách bán hoa. :6: :6: :6:

(b) (b) (b)

quangdzung

Xe điện
Nhà X có vấn đề về màu, thảm nào ảnh nào đẹp vào tay bác ấy cũng màu mè lung tung beng cả,

Màu này mà hắn bảo là màu đỏ - bó phanh.:)):))
Ảnh nhà X mà mầu ko tưng bừng thì hơi phí nhể. Hôm trước đi Hạ long hắn có tâm sự" Ảnh thì cần qué gì ánh sáng với bố cục. Ảnh chỉ cần mầu sắc trông giống tờ họa báo Liên xô là ngon roài " :)):)):)):)):41::41::41:

Bình X-Five

Xe container
Hum nai đi kinh lý cả ngày, giờ vào mí thấy ảnh bị đâm kinh quá :21:
Pose, trang phục, đạo cụ, màu mè, kỹ thuật chụp... có mệnh hệ gì em xin nhựn hết ợ :21:
3 cái đầu em sẽ chuyển cho mấy cụ bên Xóm và PhotoVN ợ :69: (may quá hem phải em :)))
Còn bị mù màu với cả trình chụp lởm thì em xin nhận ợ (b)(b)(b)

(Vụ cờ hụp này là có cụ Kỳ Nhông trên Lào Cai về Hanoi chơi nên khoảng gần 2 chục anh em Xóm hè nhau lôi mẫu của cụ Hùng Văn Chấn ra Bách Thảo bắn phá gọi là giải ngố cho cụ Kỳ Nhông, em hóng hớt sì pem đc mấy cái... vui cực :69:)

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
Váy hồng ngồi trên cành cây
(Em ko biết có đúng là váy hồng ko, cụ nào sõi màu đặt lại tên cho em cái nhá :69:
Ánh sáng có ổn ko, các cụ góp ý hộ em với :69:)

Chỉnh sửa cuối:

quangdzung

Xe điện
(Em ko biết có đúng là váy hồng ko, cụ nào sõi màu đặt lại tên cho em cái nhá :69:

Ảnh của X mà ko có tý thuốc là nhìn biết ngay :'(:'(:'(

anhcobra

Xe container
Hố hố, gì chứ cụp bằng mồm thì các cụ nhà ta vô địch. Đùa chớ mẫu lày xấu, cả đống ông chụp, nhà X thuộc loại thích chụp mới ra được dư thế, chớ em thì em đi chụp cái khác cơ, mặc dù cũng có mặt. Cơ mà thấy bảo cái ảnh đới chạ có tí thuốc nào cả, trừ việc bôi đen 4 góc, còn lại là tại cái D700:21::21::21:

Bình X-Five

Xe container
Hố hố, gì chứ cụp bằng mồm thì các cụ nhà ta vô địch. Đùa chớ mẫu lày xấu, cả đống ông chụp, nhà X thuộc loại thích chụp mới ra được dư thế, chớ em thì em đi chụp cái khác cơ, mặc dù cũng có mặt. Cơ mà thấy bảo cái ảnh đới chạ có tí thuốc nào cả, trừ việc bôi đen 4 góc, còn lại là tại cái D700:21::21::21:
Chỉnh mãi mới ra được màu Pentax mờ lại bẩu là tại D700 thế hóa ra phí công ăn học trường Y bao năm giời à :)):)):)):)):))

littlemouse

Xe tăng

:)) :)) :))

XXXXX giận rồi, k thèm sửa ảnh nữa, up luôn cái ảnh lởm cho thiên hạ chán lăn ha. hehehehhehe

(b) (b) (b)

anhcobra

Xe container
Iem đã bảo roài, nhà X đã nghe chuyện ngụ ngôn về con sói chưa???? Up cái ảnh gốc không bôi 4 góc không ký tên lên xem lào. Nhờ để cả cái exif pentax nhá

Bình X-Five

Xe container
:)) :)) :))

XXXXX giận rồi, k thèm sửa ảnh nữa, up luôn cái ảnh lởm cho thiên hạ chán lăn ha. hehehehhehe

(b) (b) (b)
Ơ, em có chỉnh mà, chỉnh theo góp ý của các cụ đới! :))
Cụ góp ý cho em cái ánh sáng với nèo! :69::69::69:
Từ giờ chụp trân rung ko có ánh sáng ven mí cả ánh sáng đờ-mi có khi em ứ dám phọt :))

Chỉnh sửa cuối:

anhcobra

Xe container
BK, cái ảnh đới nhà X up bên xóm dân tình khen dầm trời, về đây bị đâm tơi tả. Ối ông ảnh ở đây cũng được tung hô như thánh, vứt sang xóm mấy cái ảnh gái được dăm hôm phải tự gỡ vì bị chửi nhiều quá. Âu cũng là cái liễn:)):)):))