[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Úi xời, lại cả nuốt nước măt vào trong mà sao lại suy ra dc ủ mưu nhầm đường dc, em chỉ nói thưc tế thôi nhá, là nó đã xảy ra nhầm đường vì mong manh đó
Nãy hỏi thực tế thì né nên em buộc phải trở về lý thuyết thôi :))

Nãy hỏi thực tế thì né nên em buộc phải trở về lý thuyết thôi :))
Lý thuyết là các cụ ông nào chả mong manh dễ vỡ nên dễ ngoại tình, vậy thực tế là gì để em học hỏi rút dây kinh nghiệm? biết đâu chia sẻ ít nhiều góc nhìn của các cụ lại giúp được bao gia đình tránh đổ vỡ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lý thuyết là các cụ ông nào chả mong manh dễ vỡ nên dễ ngoại tình, vậy thực tế là gì để em học hỏi rút dây kinh nghiệm? biết đâu chia sẻ ít nhiều góc nhìn của các cụ lại giúp được bao gia đình tránh đổ vỡ
Đừng nhét chữ chứ, công nhận mong manh nhưng không dễ vỡ nhá :))

Sang Decor

Xe hơi
Các cụ thông e phát: làm sao 2 thằng đầy đủ 1v 2c 3t 4b lại có thể yêu nhau sâu đậm đc thế hử????? :-o
Em chỉ có thể nói là ăn no dửng mỡ, c/s đầy đủ đếch phải lo nghĩ gì nhiều nên sinh ra táy máy. Chứ như em cơm áo gạo tiền suốt ngày, lãnh cảm cmnr chả còn thời gian say nắng nữa

Ken tỏi

Xe hơi
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Hẳn là cụ nhớ những đêm k ngủ vì sợ trời nhanh sáng.

vinhkhang-arc

Xe buýt
e đồng cảm và ủng hộ cụ cứ như thế mà diễn ra

Trang Nguyen

Xe điện
Chưa có mợ nào mở thớt giống như cụ chủ nhỉ? Mợ nào mạnh dạn xung phong đê,chả lẽ các cụ ngoại tình một mình
Cụ cứ bình tĩnh, ofers các cụ đông như quân Nguyên mà giờ mới có cụ mở thớt này, các mợ ít hơn thì phải từ từ ợ. ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng