[Funland] Người cũ

BinhLee

Xe tăng
Đôi khi những kỷ niệm cũ lại ùa về. Nhưng rồi lại tự nhủ lòng thời gian sẽ khiến mọi thứ bình yên hơn. Điều quan trọng là hạnh phúc đang có và tương lai phía trước.
Đúng rồi cụ ạ, sống cho cuộc đời mình chứ không thể sống vì cô ấy được

BinhLee

Xe tăng
Người yêu cũ - ngót chục năm chưa gặp lại, cũng từng ấy thời gian cắt đứt liên lạc (thời gian như chó chạy ngoài đồng thật :(). Người yêu cũ - những kỷ niệm ngọt ngào và êm đềm mà chỉ cần một chút lạnh, một chút mưa bay bay, một chút hương hoa xấu hổ... là gợi về khắc khoải. Người yêu cũ - chỉ trong bán kính 10 km của Hà Nội nhỏ bé nhưng chưa từng gặp lại....có lẽ duyên chỉ đến thế thôi.
Người cũ là thế, hãy thoáng qua như hương ngọc lan, như ánh trăng rất đẹp, rất sáng nhưng ở hành tinh khác không phải nơi này, hãy là hạt mưa bay bay trong những đêm quạnh vắng. Không là gì của nhau hết nhưng đã từng trao nhau nụ hôn, đã từng có những cái ôm thật chặt mà để bây giờ trong những chợt tỉnh giấc ta vẫn phải thốt lên "NGỰC EM BÉ QUÁ"=))=))=))

CherryOne

Xe điện
Người cũ là thế, hãy thoáng qua như hương ngọc lan, như ánh trăng rất đẹp, rất sáng nhưng ở hành tinh khác không phải nơi này, hãy là hạt mưa bay bay trong những đêm quạnh vắng. Không là gì của nhau hết nhưng đã từng trao nhau nụ hôn, đã từng có những cái ôm thật chặt mà để bây giờ trong những chợt tỉnh giấc ta vẫn phải thốt lên "NGỰC EM BÉ QUÁ"=))=))=))
Thế này hả cụ.

CherryOne

Xe điện
Ồ, vậy lên đường vui vẻ nhé.
Dế chỉ dùng để chụp hình thôi nhé, thưởng thức nhiều thứ nhé.
Vui thật vui nghen Mợ đẹp:D:D
Cám ơn Lý iu, e chỉ hy vọng ko bị delay. Đọc cái nì trên fb mà e lo lắng quá.
E đi VJ...hic

Hoàng Trang

Xe ngựa
Xin lỗi vì em vào nhầm và còm nhầm trong thread của cụ. Cũng thật tiếc cho cô gái nào là nyc của cụ.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em có lần cách đây cũng hơn chục niên, đang đèo thằng bạn, mải mê chém gió thì có 1 đôi chạy cắt qua ngã tư, chỉ 1s ngờ ngợ rồi kịp nhận ra em nyc hồi cấp 3 ngồi sau đang ôm cứng một thằng, em ý cũng nhận ra em.

Cũng có tý bồi hồi, ngó nhau một lúc quên cmn nhìn đường, tý thì tông vào cái xe rác.

Quả đấy mà gẫy hết răng thì vui :|

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn