Chi hội Ngôi nhà thứ 3 của Bang hội Ven Za- Sự trở lại mạnh mẽ lợi hại hơn xưa!

duhahp

Xe tải
Website
www.odo.com.vn
Hy vọng hôm off ẹp dùng xe này bật nhạc sàn
Báo cáo với bác Nathanglong1, cũng tại vì hiện đại nên hại điện, riêng khoản set up để cho ampli chạy là cả vấn đề phức tạp, khó khăn. Dùng phần mềm set up qua đầu đọc, test hiệu ứng âm thanh qua mic các Bác có tin ko? Thông thường chỉ cần đầu phát+ dây tín hiệu qua ampli là xong, vậy mà nó ko kêu... Phải chạy qua phần mềm cài đặt. Em làm con chuột bạch rồi...:-bd

hieu1907

Xe tăng
em cũng biết cái này, chủ yếu để cải thiện âm thanh cho những đầu CD, DVD theo xe,
nhưng nếu đầu phát là DVD cho chạy qua cái ms8 này thì âm thanh cũng không thể hay bằng một cái đầu CD xịn
DVD tầu mới không hay thôi bác ạ. chứ DVD như của bác ý là loại xịn nhất của pioneer bây giờ thì cd theo xe lậy bằng bố.

longthang

Xe buýt
Ampli MS8 có 5 đường line in vào tất cả nên phần đầu phát DVD, CD, Ipod pad đều có thể giải quyết được. Nhưng nếu chon đầu phát CD em không chọn đầu phát Pioneer như Bác Longthang mà em chọn 1 em đầu phát JBL cho cùng hệ thống âm thanh.
cái đầu DVD JVC xe em nhìn xấu kinh khủng, mấy lần định thay cái đầu JBL theo xe nhưng em hỏi mấy chỗ toàn trên 1000$ nên chưa giám quyết, giải pháp của em là để nguyên như thế sau này có điều kiện thì làm thêm cái ms8 thì âm thanh xe của em cũng tạm ổn

duhahp

Xe tải
Website
www.odo.com.vn
DVD tầu mới không hay thôi bác ạ. chứ DVD như của bác ý là loại xịn nhất của pioneer bây giờ thì cd theo xe lậy bằng bố.
Về cơ bản thì không nên so sánh hàng Tầu hay hàng xịn, chất âm hay, dở phụ thuộc vào mắt đọc, bộ giải mã tín hiệu âm thanh của nguồn phát, tiếp đến là hệ thống ampli và loa, dây dẫn đóng vai trò hết sức quan trọng. Nói chung để ra được âm thanh hay phụ thuộc rất nhiều yếu tố. Quan điểm của riêng em, set up trên oto chủ yếu phục vụ nhìn cho trẻ con, còn âm thanh chỉ cần kha khá là đủ. Còn thích âm thanh hay về nhà nghe, hiện nay em đang dùng hệ thống Bang Olufsen, gửi hình khoe tạm các Bác, chơi đồ âm thanh em đã có cả 1 quá trình, từ người chơi đến con buôn:
[/URL][/IMG]

hieu1907

Xe tăng
cái đầu DVD JVC xe em nhìn xấu kinh khủng, mấy lần định thay cái đầu JBL theo xe nhưng em hỏi mấy chỗ toàn trên 1000$ nên chưa giám quyết, giải pháp của em là để nguyên như thế sau này có điều kiện thì làm thêm cái ms8 thì âm thanh xe của em cũng tạm ổn
Bác lại đá chúng bác tuqua rồi. Hệ Thống loa focal của bác đấy đc phát từ mồm con jvc đấy ra mà bác nói nó chẳng ra gì. Hix e lượn ko bác ý chém.

hieu1907

Xe tăng
Về cơ bản thì không nên so sánh hàng Tầu hay hàng xịn, chất âm hay, dở phụ thuộc vào mắt đọc, bộ giải mã tín hiệu âm thanh của nguồn phát, tiếp đến là hệ thống ampli và loa, dây dẫn đóng vai trò hết sức quan trọng. Nói chung để ra được âm thanh hay phụ thuộc rất nhiều yếu tố. Quan điểm của riêng em, set up trên oto chủ yếu phục vụ nhìn cho trẻ con, còn âm thanh chỉ cần kha khá là đủ. Còn thích âm thanh hay về nhà nghe, hiện nay em đang dùng hệ thống Bang Olufsen, gửi hình khoe tạm các Bác, chơi đồ âm thanh em đã có cả 1 quá trình, từ người chơi đến con buôn:
[/URL][/IMG]
Nhìn hoàn cảnh gia đình cũng có vẻ khá giả đấy nhỉ sao lại mua con venza bản base lắp thêm cái loa jbl nhỉ

BentleySport

Xe buýt
[/URL][/IMG]

Hôm nào bác đú hà thợ giả dân qua nhà cháu đọ level nha! haha:>:-&

BentleySport

Xe buýt
Bác sửa lại cái logo đi để còn chuẩn bị in ấn chứ. E ý e bác cứ bỏ 2 cái tép cam đi. Và dùng hai màu đỏ và bạc là ok đấy.
Báo cáo chủ tịt! Nhà cháu thấy a e Bang hội thờ ơ quá đâm cũng nản. Hay là?????

duhahp

Xe tải
Website
www.odo.com.vn
Người lính tiếp tục dê. Xoăn phải sáo?(*)(*)(*)
Món này em chia tay cách đây 2 năm rồi, thú vui này mất rất nhiều thời gian và công sức, mệt hoài vì nó mà chẳng nên cơm cháo gì.:-s Giờ làm món khác ngon hơn anh ạ!

NamThanglong1

Xe buýt
Kaka, có vẻ Bang hội ta có nhiều người giỏi giang đây, để rủ nhau ăn chơi chán thì sẽ trổ tài làm ăn.
Nói chung các bác mua được Venza đi thì cũng là tuổi trẻ tài cao roài, sang năm chắc đổi xe xịn gần hết, nhưng ta vẫn duy trì cho vui, còn có kế hoạch xây riêng khu nhà nghỉ cuối tuần như bên hội Santa Fe nữa cơ mà

tuqua

Xe tải
[/URL][/IMG]
Trình chụp ảnh tệ quá nhìn ảnh tưởng lắp đồ cho mấy ông bán thuốc tẩy . Chụp lại đê show hàng cho anh chiêm ngưỡng bộ Bang Olufsen

hieu1907

Xe tăng
Báo cáo chủ tịt! Nhà cháu thấy a e Bang hội thờ ơ quá đâm cũng nản. Hay là?????
Anh ơi mọi người nhiều người máu đi lắm ai cũng nt bảo e là đi nhưng ko có thời gian vào diễn đàn nên ko chém gió trên này đc. A cứ thiết kế lại đi. Cuối tuần này ra cafe đầy đủ mà.

hieu1907

Xe tăng
Mai 3h các bác đi họp đông đủ nhé

NTH

Xe điện

Ảnh của mọi người mờ quá, up cái này lên cho rõ
À, hoá ra Namthanglong 1 là cụ Việt KCN NTL à. Em là bạn thằng Hưng béo đây. Hôm nào nó ở Vũng Áng ra nhậu cụ nhá...:o)
Hội nhà cụ có 2 bóng hồng đẹp quá !

hieu1907

Xe tăng
À, hoá ra Namthanglong 1 là cụ Việt KCN NTL à. Em là bạn thằng Hưng béo đây. Hôm nào nó ở Vũng Áng ra nhậu cụ nhá...:o)
Hội nhà cụ có 2 bóng hồng đẹp quá !
Cụ này là cụ ở hội HL nhưng hâm mộ venza đấy cụ ạ