Chi hội Ngôi nhà thứ 3 của Bang hội Ven Za- Sự trở lại mạnh mẽ lợi hại hơn xưa!

hieu1907

Xe tăng
Oánh Dunlop Pro Tour chuẩn hơn các cụ ei.
em cung nghi thế wilson hơi nặng, thôi để em mua bóng pen hehhe. xem ra có vẻ giải tenis flamingo open có vẻ nóng rồi đây. chia cặp thế nào các bác nhỉ. bốc thăm ngẫu nhiên thôi nhỉ. xem ra bác nào cũng có đôi ba năm kinh nguyệt rồi. thì ta cứ bốc thăm ngẫu nhiên thôi các bác nhé. bác spy chuyển nốt tiền cho em đi còn nhõn bác chưa chuyển thôi.

Chỉnh sửa cuối:

NamThanglong1

Xe buýt
cả nhà ơi anh Việt chủ tịch danh dự đã chuyển khoản nhé, em đợi mỗi anh thôi đấy. anh đi thì cả hội mới đi lên đc. em mừng quá
Kaka, phải cổ vũ hết lòng cho hội Venza ta chứ nhỉ, thiên hạ nó đang đồn Bất động sản ế nên ông Việt đang đi đánh trống múa rối :))

slava

Xe đạp
chủ tịt lên danh sách được bao nhiêu cụ roài. mọi người check xem còn ai chưa có trong danh sách thi lôi hết ra để đi cho rôm chứ. nhà cháu thấy còn cụ Thông (venza đen) và cụ Hưng (venza trắng) là chưa thấy lên tiếng đâu nhá. đề nghị các cụ ko được trốn đâu đấy. trừ cụ cò và black jack ra . ka ka ka

slava

Xe đạp
ah mà các cụ cho nhà cháu hỏi tí. cái vụ thi đấu tennis ấy mà ai ko tham gia được thì chuyển sang thi đấu môn gì ah? cụ nào ko tham gia tennis thì hú lên cùng nhà cháu để còn xếp đội nhé. ka ka ka

hieu1907

Xe tăng
ah mà các cụ cho nhà cháu hỏi tí. cái vụ thi đấu tennis ấy mà ai ko tham gia được thì chuyển sang thi đấu môn gì ah? cụ nào ko tham gia tennis thì hú lên cùng nhà cháu để còn xếp đội nhé. ka ka ka
cụ thông lên tiếng rồi, giờ chỉ còn một người duy nhất ta nên vận động đi đợt này chính là Ong co. còn blackjack thì kêu bận, Gari thì chua confirm được, thằng hieutd thì kêu sếp bắt làm không nghỉ được đang động viên nó. đấy tất cả chỉ có bằng đấy người có vấn đề không đi được thôi. bực mình nhất vẫn là cụ cò.

SPY6789

Xe hơi
chiều tối về HN qua đóng cho a Đức LVL chủ tịt nhoé.

Ông Cò

Xe buýt
cụ thông lên tiếng rồi, giờ chỉ còn một người duy nhất ta nên vận động đi đợt này chính là Ong co. còn blackjack thì kêu bận, Gari thì chua confirm được, thằng hieutd thì kêu sếp bắt làm không nghỉ được đang động viên nó. đấy tất cả chỉ có bằng đấy người có vấn đề không đi được thôi. bực mình nhất vẫn là cụ cò.
Mựa chỉ tụt chởi bới em nhiều thế, k đi sa đọa đc với hội Ven cũng tiếc lắm nhưng vì trùng với SN OF Hà Nam.
Quê huơng là chùm khế chua, hội Hà Nam có mấy cái ngã ba sông mùa này nhiều lước nắm :D

hieu1907

Xe tăng
Mựa chỉ tụt chởi bới em nhiều thế, k đi sa đọa đc với hội Ven cũng tiếc lắm nhưng vì trùng với SN OF Hà Nam.
Quê huơng là chùm khế chua, hội Hà Nam có mấy cái ngã ba sông mùa này nhiều lước nắm :D
Anh cứ đi xong cắp nách một số hang đi ko phải ngại đâu. Nói chung e chán anh lắm

Sir.Quy.Venza

Đi bộ

Sir.Quy.Venza

Đi bộ
Bác cư lên đây chém thì anh e cũng chỉ giúp bác đc cái số dt như thế thôi chứ cung khó mà giúp đc hơn. Bác muốn giup kỹ và sâu hơn mời bác tham gia of ẹp cùng chi hội

Vâng, e cũng muốn og lắm chứ ạ, mỗi tội nhà e ở tỉnh ngoài, xa lắm, hi. mà lâu lâu lại mới ra Hà Nội, hj. Các bác cứ thông báo lịch of trên diễn đàn ạ, nếu hôm nào rãnh e đến giao lưu cùng các bác ạ, em cám ơn bác, hi

BentleySport

Xe buýt

riêng cụ cho làm tổ trưởng tổ nhặt banh (chủ tịt nó biểu thế)%-(

hieu1907

Xe tăng
Xi ca lô :D khi tham gia giao thông anh phải nhớ mang giấy tờ xe cho đầy đủ :)) anh hết sức lưu ý xxx bắt đầu phạt xe không đóng phí đường bộ :P
em nói thẳng mà thật luôn cả hội chỉ mỗi anh không đi là không có lý do, còn black jack, Gari, hieutd không đi đều có lý do.