[Funland] Ngồi buồn chợt nhớ tuổi thơ...

PPPPP

Xe hơi
Bẩm các cụ các mợ đẹp trai xinh gái tinh hoa phong độ dâm loàn nhà ta.

Chả là, từ khi biết đến cõi ọp thì đón chào mừng các cụ, các mợ em cũng la liếm cà phê dê gái đủ thứ chiện trên đời nài, nhã thì túm năm tụm ba chửi loạn cào cào câu cá thả diều toàn cụ mồm lol đòi thưởng trà vọng nguyệt, xôi thịt thì có tô bích món ngon mấy thým rỗi việc vào chym nhau ôm với cả ịt dư lào cho sướng cái miệng củ cải. Cao xiêu nữa mấy thằng mặt lone mà em đồ rằng dm trước các chú ý học Công nghệ thông tin, suốt ngày vào cốt kiệc ts khiến 1 thằng thông minh như em đây ong hết dm cả thủ, hoa mắt chóng mặt chỉ muốn Alt + F4.

Còn lại, bỏ qua mấy thớt ba lăng nhăng mấy con buôn gian bán lận cầy ki lô mét vào chợ như lấm mọc sau mưa thì thực sự em chả thấy có cái thớt đé o lào là tử tế.

(Hết mở bài)

Hôm nai ngồi buồn buồn tự dưng em nghĩ, sao ko lập lấy 1 cái tô bích để các cụ các mợ tinh hoa phong độ dâm loàn nhà ta vào xả choét, gom hết mấy thứ lằng nhằng cho vào nồi, biết đé o đâu đấy lại chả là thành món ngon, không thử thì biết thế đ nào được, nhỉ?

Vậy nên em xin mạo muội trước các cụ, các mợ em có tí lăn tăn, nó như này:
Hồi bé, thưa thật là thi thoảng ngồi buồn em cũng nắn nắn bi, nắn chơi thôi - giật mình phát hiện ra là đé o thấy hòn kia đâu, còn mỗi 1 hòn, nắn kiểu gì cũng vẫn chỉ là một...Ơ dm thế mới tài. Thế xong 1 lúc nắn lại tự nhiên thấy đủ 2 hòn.

Có cụ nào giống như em không?

Cung kính./.

Chủ thớt nếu nặn ko thấy thì sờ trên cổ là thấy thôi

LeTai1979

Xe cút kít
Ngày bé em bẻ trộm củ Niễng ăn sống sao ngon thế, nay nhớ tuổi thơ xào với Rươi mà ăn ko thấy ngon bằng. :(

QUANG1970

Xì hơi lốp
Bẩm các cụ các mợ đẹp trai xinh gái tinh hoa phong độ dâm loàn nhà ta.

Chả là, từ khi biết đến cõi ọp thì đón chào mừng các cụ, các mợ em cũng la liếm cà phê dê gái đủ thứ chiện trên đời nài, nhã thì túm năm tụm ba chửi loạn cào cào câu cá thả diều toàn cụ mồm lol đòi thưởng trà vọng nguyệt, xôi thịt thì có tô bích món ngon mấy thým rỗi việc vào chym nhau ôm với cả ịt dư lào cho sướng cái miệng củ cải. Cao xiêu nữa mấy thằng mặt lone mà em đồ rằng dm trước các chú ý học Công nghệ thông tin, suốt ngày vào cốt kiệc ts khiến 1 thằng thông minh như em đây ong hết dm cả thủ, hoa mắt chóng mặt chỉ muốn Alt + F4.

Còn lại, bỏ qua mấy thớt ba lăng nhăng mấy con buôn gian bán lận cầy ki lô mét vào chợ như lấm mọc sau mưa thì thực sự em chả thấy có cái thớt đé o lào là tử tế.

(Hết mở bài)

Hôm nai ngồi buồn buồn tự dưng em nghĩ, sao ko lập lấy 1 cái tô bích để các cụ các mợ tinh hoa phong độ dâm loàn nhà ta vào xả choét, gom hết mấy thứ lằng nhằng cho vào nồi, biết đé o đâu đấy lại chả là thành món ngon, không thử thì biết thế đ nào được, nhỉ?

Vậy nên em xin mạo muội trước các cụ, các mợ em có tí lăn tăn, nó như này:
Hồi bé, thưa thật là thi thoảng ngồi buồn em cũng nắn nắn bi, nắn chơi thôi - giật mình phát hiện ra là đé o thấy hòn kia đâu, còn mỗi 1 hòn, nắn kiểu gì cũng vẫn chỉ là một...Ơ dm thế mới tài. Thế xong 1 lúc nắn lại tự nhiên thấy đủ 2 hòn.

Có cụ nào giống như em không?

Cung kính./.

Văn hay chẳng luận ngắn dài,
Ngó vô đầu bài đã biết ra sao!
Cầm bằng chỉ viết tào lao
Thì đừng có hỏi vì sao người cười

Chỉnh sửa cuối:

MiTa

Xe lăn

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Xưa các cụ hay ngồi giữa sàn gạch nóng k? Tối kiểu gì cũng đái rắt, em cũng k hiểu sao, nhưng cứ tè vài đống lửa đang cháy, y rằng chim phồng đỏ ửng lên :))
Đừng lừa người trên bản e. Thấy Cụ kể úp mở thế bố ai dám thử.
Cái lày phải hỏi mợ
Cô gái Hơ Mông bên bếp lửa
Chàng trai mường tè bên cạnh gốc cây :))
Liệu các mợ bắt chước thì có sao không cụ nhỉ?

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Ngồi buồn móc ấy ra chơi
Đ.éo thể tin được đã rơi một hòn

Đừng nhớ lúc đang tham gia giao thông là được.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Nhớ hồi lớp 3 slon 1 em rất thích xong phát ù té chạy...cảm giác giống trúng Vietlott bh :-j :-j

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Xưa các cụ hay ngồi giữa sàn gạch nóng k? Tối kiểu gì cũng đái rắt, em cũng k hiểu sao, nhưng cứ tè vài đống lửa đang cháy, y rằng chim phồng đỏ ửng lên :))

Cái lày phải hỏi mợ
Cô gái Hơ Mông bên bếp lửa
Chàng trai mường tè bên cạnh gốc cây :))
Đái vào cầu chì mí hay ho bác ah:D

T91

Xe container
Ngày bé em có thằng bạn suốt ngày đi rình trộm các chị ở cái xí nghiệp may tắm, xong quay tay luôn trên nóc nhà

dexom

Xe Cứu Trợ

MiTa

Xe lăn
Xưa các cụ hay ngồi giữa sàn gạch nóng k? Tối kiểu gì cũng đái rắt, em cũng k hiểu sao, nhưng cứ tè vài đống lửa đang cháy, y rằng chim phồng đỏ ửng lên:))
Giờ e mới biết, lạ nhỉ ko hiểu tại sao.

Ngày bé em có thằng bạn suốt ngày đi rình trộm các chị ở cái xí nghiệp may tắm, xong quay tay luôn trên nóc nhà
Ngày bé e vào đơn vị bộ đội bà chị chơi, chiều bả dắt đi tắm tập thể nữ vào toàn trần như nhộng, đen thùi lùi. Trẻ con chả biết gì.

dexom

Xe Cứu Trợ
Giờ e mới biết, lạ nhỉ ko hiểu tại sao.
Ngày bé e vào đơn vị bộ đội bà chị chơi, chiều bả dắt đi tắm tập thể nữ vào toàn trần như nhộng, đen thùi lùi. Trẻ con chả biết gì.
Nhân đây em hỏi cụ thông thái, em vẫn có 1 thắc mắc mà mãi đé o giải thích được:
Cái thai nhi nó nằm trong bụng, dcm em thấy nó đạp khá là mạnh mà tại sao cái bọng nước ối nó đé o vỡ ra nhỉ?

MiTa

Xe lăn
Nhân đây em hỏi cụ thông thái, em vẫn có 1 thắc mắc mà mãi đé o giải thích được:
Cái thai nhi nó nằm trong bụng, dcm em thấy nó đạp khá là mạnh mà tại sao cái bọng nước ối nó đé o vỡ ra nhỉ?
Lúc ae dùng dùi cui oánh mẹ nó cũng mạnh phết, chọc vào cứ phầm phập thế mà nó cũng ko sao.