[Funland] Ngoại tình có nên tha thứ??

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Trước có 1 bộ film cũng na ná như thế: anh chồng ghi âm lời thú tội của cô vợ đã đi ngoại tình, sau đó thỉnh thoảng a bật nghe giải trí sau bữa cơm. Chị vợ sau hóa điên, bỏ nhà ra đi nhặt lá đá ống bơ ngoài bãi biển.

Hôm trc có cụ thì muốn mang phát cho cả nhà vợ nghe.

Toàn cao thủ L-)
Dám làm lại ctéo dám chịu là thao?

trunghieu27

Xe tải
Chuyện này có nhé. Em đã biết mấy cặp đi vòng quanh thế giới cuối cùng lại gặp nhau (chắc cũng thử chán rồi và thấy mối cũ là phù hợp nhất :)) )
Các cụ có câu là Nồi nào úp vung nấy cụ nhể. Đi úp thử cái nồi khác tưởng bở nhưng đâu có vừa :)

hai.tranhr

Xe container
Sút khẩn trương đánh ván mơí cụ à, chứ về đêm nằm laị nghĩ cảnh banana thằng khác đang cắm vaò kheó laị to chuyện cụ à
Đổi vai tí, nà Mợ kia cũng đang nghĩ quả chùy của Lão đang cắm vào cái Lồng khác thì sao nhể =))

hai.tranhr

Xe container
Các ông hay tưởng bở về bản lĩnh của mình lắm. Thấy vk không mặn mà lắm thì nghĩ ngay đến việc chắc vk yếu nên mới thế chứ đâu biết mấy bà đang chưởi thề trong bụng đại khái là làm méo gì cứ như gà lại đơn điệu đến mức đoán trước được kq và bực hơn là muốn lúc nào thì đè ra lúc đó chứ chả cần biết lúc ấy vk mình ntn :)) Phụ nữ đa số là chịu đựng giỏi nên dù không vui cũng chỉ đến mức giả vờ / né tránh chứ không dám nói toẹt ra do đó các ông lại càng ... tưởng bở là vk mình không đủ sức đáp ứng chứ với điều kiện tự nhiên ưu đãi thì các mợ phải chấp n các cụ may ra mới thấm mệt :))
Sư thầy hiểu rõ tâm lý thầm kín của các Mợ thế :D
Có Mợ nào confirm dùm iem phát, để iem tự cải thiện cho Gấu nhà ạ khú khú

tranmanhha

Xe điện
Những ông nói to thế này hầu như là xấu nên ko có gái dụ, cơ hội đâu mà ngoại tình. Ngoại tình nó cũng cần số má nhá!
Em nhất trí với cụ. Ngoại tình cần số má.
Ở chỗ em có 1 thanh niên, nó đã biến khá nhiều bạn bè, đối tác, đồng nghiệp thành rau. Chả biết trách ai.

hai.tranhr

Xe container
Về đề tài này thì rất nhiều người toàn chém theo cảm tính, mà ko có suy nghĩ sâu xa.
1. Những câu nói kiểu như Em là duy nhất, Anh yêu em suốt đời, Mình ko thể sống thiếu nhau...rất có thể là nói thật, nhưng chỉ có giá trị vào thời điểm đó. Nó giống như miếng bò Kobe giá 15tr/kg, phải nói là ngon nhất thế giới, nhưng chỉ đúng khi nướng ngay lúc nó còn tươi và đút vô mồm nhâm nhi với ly vang, chứ để ngoài vài ngày thì miếng bò ấy sẽ thành ...thối nhất quả đất :)). Tình yêu là cảm xúc, 1 ngày đẹp trời nó đến thì 1 ngày u ám nó ra đi, chứ ty mà vĩnh cửu, thì ai cũng chỉ có 1 mối tình mà thôi.
2. Bản chất của phụ nữ là giống cái, bản năng sẽ muốn đứa con của mình xinh đẹp, thông minh hay khỏe mạnh, giỏi giang đàn hay hát tốt, lương thiện... hoặc có tất những yếu tố trên. Tùy theo sự ưu tiên mà cô ấy sẽ yêu anh chàng nhiều tiền hay khỏe mạnh, hay là giáo sư, nghệ sĩ...hoặc may mắn thì kết hôn với CR7, có tất cả. Còn việc của đàn ông là thể hiện sao cho đàn bà thấy ấn tượng và...chấp nhận lên giường :)). Khi lấy về mà thấy lựa chọn nhầm sẽ có xu hướng tìm đối tác khác phù hợp hơn, dẫn đến ngoại tình.
Tất nhiên là đàn ông cũng có bản năng muốn con mình ưu việt, nên thường có xu hướng thích vợ trẻ đẹp, khỏe mạnh, 3 vòng eo óc (khéo đẻ khéo chăm con...)
3. Ck ngoại tình, vk vẫn được nuôi con ruột của mình. Vk ngoại tình, ck có khả năng nuôi con tu hú, đây là điểm khác nhau chính, dẫn đến việc ck ngoại tình thì dễ đc tha thứ hơn là vk ngoại tình, và điều này xảy ra ko chỉ với đàn ông, mà là với giống đực nói chung. Em đọc ở đâu đó giải thích lí do đầu dv đàn ông có hình nấm, ngoài việc kích thích điểm G, thì nó còn có chức năng nạo vét tinh trùng của thằng khác trong âm đạo ra trước khi bơm tinh trùng của mình vào, để đảm con việc duy trì nòi giống của bản thân.
4. Khi phụ nữ ngoại tình, bản năng mách bảo họ nên duy trì nòi giống với đối tác mới hơn là với ck, nên thường xảy ra khi đã ko còn tc với ck. Còn đàn ông ngoại tình bản năng là tăng xác suất duy trì nòi giống của mình, quan hệ với nhiều con cái thì ít nhất cũng có 1 đứa con là của mình. Em đã từng xem phóng sự về đàn ngựa hoang, còn khỏe nhất đầu đàn chịch hết ngựa cái sau khi đánh đuổi ngựa đực khác. Nhưng vài con ngựa đực già yếu len lén, chịch trộm khi thấy con đầu đàn lơ đãng :))
Tất nhiên là ở con người ( các cụ lưu ý là vẫn có chứ CON nhé), động vật cao cấp nhất, thì những bản năng gốc trên thể hiện dưới hình thức có thể lãng mạn hơn và nghệ thuật hơn.
Iem đọc xong bài phân tích Tâm lý tình dục học của Cụ mà méo cả mồm :D

hai.tranhr

Xe container
Vậy thì mợ ko nên lc. Chắc 99% đàn ông đã, đang hoặc sẽ ôm trên 2 người đàn bà truổng cời mợ ạ. Khác nhau là biết hay ko biết thôi. Mà bây giờ phụ nữ biết hơn 2 chims cũng có ít đâu :)). Quan điểm là mắt ko nhìn thấy tim ko đau cho dễ thở!
May quạ... hình như iem nằm trong nhóm 1% còn nại thì phại.
Dạo này tiêm vài mũi vắc xin xong trí nhớ kém quạ :D

hai.tranhr

Xe container
Nhiều Cụ/Mợ tư véo ly hôn phết, vì ngoại tềnh nghiện như chơi đá. Nhưng lếu có cách để kiểm chứng sự ăn năn cụa đối tác thì sao?

Iem nghe nói các Mợ có 1 chiêu để kiểm chứng sự hối cải của đội Đực sau khi bị bắt đuỵt lồng lạ như sau:

Sáng sớm trước khi rời nhà ra đường, lấy viên phấn phệt 1 lằn lên trym, tối về kiểm lại xem có bị mờ đi không nà biết có tái phạm không.

Còn trường hợp ngược lại thì sao nhỉ? Kiểm chứng sự hối cải kiểu gì nhuề?

hxduong

Xe lăn
Các ông hay tưởng bở về bản lĩnh của mình lắm. Thấy vk không mặn mà lắm thì nghĩ ngay đến việc chắc vk yếu nên mới thế chứ đâu biết mấy bà đang chưởi thề trong bụng đại khái là làm méo gì cứ như gà lại đơn điệu đến mức đoán trước được kq và bực hơn là muốn lúc nào thì đè ra lúc đó chứ chả cần biết lúc ấy vk mình ntn :)) Phụ nữ đa số là chịu đựng giỏi nên dù không vui cũng chỉ đến mức giả vờ / né tránh chứ không dám nói toẹt ra do đó các ông lại càng ... tưởng bở là vk mình không đủ sức đáp ứng chứ với điều kiện tự nhiên ưu đãi thì các mợ phải chấp n các cụ may ra mới thấm mệt :))
Ơ, em tưởng nhà chùa chay tịnh mà anh Sư lắm kinh nghiệm thế :D

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Sư thầy méo miếc loạn xạ cả lên nên e tin vụ này sư thầy uy tín

Sư thầy hiểu rõ tâm lý thầm kín của các Mợ thế :D
Có Mợ nào confirm dùm iem phát, để iem tự cải thiện cho Gấu nhà ạ khú khú

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Những ông nói to thế này hầu như là xấu nên ko có gái dụ, cơ hội đâu mà ngoại tình. Ngoại tình nó cũng cần số má nhá!
Ơ, em hay đọc thấy nguời ta bẩu phụ nữ chỉ cần đàn ông có trái tym (khuyến mãi thêm đĩa lòng) mà ko quan trọng đến hình thức, thế ko đúng hở mợ. :D
Chưa bao giờ xấu lại là ưu điểm như lúc này. :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Nhiều Cụ/Mợ tư véo ly hôn phết, vì ngoại tềnh nghiện như chơi đá. Nhưng lếu có cách để kiểm chứng sự ăn năn cụa đối tác thì sao?

Iem nghe nói các Mợ có 1 chiêu để kiểm chứng sự hối cải của đội Đực sau khi bị bắt đuỵt lồng lạ như sau:

Sáng sớm trước khi rời nhà ra đường, lấy viên phấn phệt 1 lằn lên trym, tối về kiểm lại xem có bị mờ đi không nà biết có tái phạm không.

Ngồi chậu nước nhóe kụ!. Mý cả kiểm tra mòng đóc!

Minhduc2409

Xe tải

E tưởng nó sun vào là hết
Mà làm thế nào để phệt ko bị lộ