[Funland] Ngoài F319 các cụ biết diễn đàn nào thực tế hơn không ạ?

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy trong này toàn môi giới hay sao ý. Không có người tâm huyết chia sẻ đúng nghĩa!

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
F319 là ổ diễn đàn chứng lớn nhất đông nam á rồi chứ ko chỉ VN.
Trên đó vàng thau lẫn lộn, cụ phải gạn đục khơi trong, đi nhặt rác chăm chỉ cũng kiếm được cái iphone của ai bỏ quên :))
Nói chung cụ phải bới nhiều rác để có được tí vàng.

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Trên đó vàng thau lẫn lộn, cụ phải gạn đục khơi trong, đi nhặt rác chăm chỉ cũng kiếm được cái iphone của ai bỏ quên :))
Em lên đó phải gạn lọc nhiều quá, thấy nhiều rác quá ý chứ cụ, nhưng chưa tìm được nơi nào hay hơn. Muốn tìm mấy trang nơi chia sẻ tin với nhau nhiều hơn, đỡ mấy tin gây nhiễu, đỡ tốn thời gian gạn lọc tin.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Tài Chính F88

Xe hơi
Những kẻ tâm huyết thành người tử tế hết rồi

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
cụ cho hỏi, chia sẻ đúng nghĩa là gì? và để làm gì ah???
Thảo luận và phân tích nghiêm túc đó cụ ơi, vừa là chia sẻ, vừa là học hỏi, chứ không phải vào tung tin gây nhiễu, người "lỡ nhịp" vào hô nhiễu vì tức do không kịp lên tàu/ xuống tàu, abc....

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Những kẻ tâm huyết thành người tử tế hết rồi
Trong đó vẫn có một số cụ đầu tư theo trường phái giá trị doanh nghiệp, nhưng các cụ ý kiệm lời lắm. Toàn mấy tay mơ, lướt sóng vào hô lung tung gây nhiễu thôi. Nhất là mấy tay môi giới.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Trong đó vẫn có một số cụ đầu tư theo trường phái giá trị, nhưng các cụ ý kiệm lời lắm. Toàn mấy tay mơ, lướt sóng vào hô lung tung gây nhiễu thôi. Nhất là mấy tay môi giới.
Đóng phí 30 triệu/năm cụ có sẵn sàng bỏ tiền để đc tham gia ko ?

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Chia sẻ là nó mất ổ bánh mì đấy nên cụ đừng hy vọng . Trừ khi nó dc hộp sữa :))

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Đóng phí 30 triệu/năm cụ có sẵn sàng bỏ tiền để đc tham gia ko ?
Đấy là các group lướt sóng rồi cụ, em không chơi lướt sóng, đau đầu lắm. Ở VN chơi kiểu giá trị thôi mới đỡ đau đầu và úp được lái.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là các group lướt sóng rồi cụ, em không chơi lướt sóng, đau đầu lắm. Ở VN chơi kiểu giá trị thôi mới đỡ đau đầu và úp được lái.
Thế thì xét trong nhóm hàng miễn phí thì F319 là siêu cực đại tốt nhất rồi cụ.

Xe bọ xít

Xe container
Nếu cứ vào diễn đàn mà ai cũng nhìn thấy vàng thì đó lại chính là rác =)) Bởi ko ai muốn cứ vác tiền nhà đi mà chỉ mong kiếm tiền về, vì vậy cái diễn đàn nào cũng thế, người mất người đc và người mất bao giờ cũng nhiều hơn người đc, nên Cụ VIEEJTNAM tìm đc thì phím E với nhé

Có sao đâu

Xe buýt
cụ cho hỏi, chia sẻ đúng nghĩa là gì? và để làm gì ah???
E cũng thấy hơi kỳ, nếu biết chia sẻ ko đúng nghĩa thì cứ tự tin bản thân minh thôi.
Mọi 4R đều có nhiều thành phần khác nhau, trong cả biển thông tin phải cố lọc thôi, tất cả nhận định đều mang tinh chất phỏng đoán, mọi phân tích đềucó % chủ quan của nguoi phân tích. Đòi hỏi độ chính xác cao và free nữa thì quá khó rồi.

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cứ vào diễn đàn mà ai cũng nhìn thấy vàng thì đó lại chính là rác =)) Bởi ko ai muốn cứ vác tiền nhà đi mà chỉ mong kiếm tiền về, vì vậy cái diễn đàn nào cũng thế, người mất người đc và người mất bao giờ cũng nhiều hơn người đc, nên Cụ VIEEJTNAM tìm đc thì phím E với nhé
Em không bảo là phải có diễn đàn cho hết thông tin, ý em là những người cùng phân tích, cùng học hỏi ý cụ. Ít người phát biểu tung tin nhiễu xàm xàm hơn. Chứ chông chờ gì chuyên gia vào chia sẻ free :))))

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
E cũng thấy hơi kỳ, nếu biết chia sẻ ko đúng nghĩa thì cứ tự tin bản thân minh thôi.
Mọi 4R đều có nhiều thành phần khác nhau, trong cả biển thông tin phải cố lọc thôi, tất cả nhận định đều mang tinh chất phỏng đoán, mọi phân tích đềucó % chủ quan của nguoi phân tích. Đòi hỏi độ chính xác cao và free nữa thì quá khó rồi.
Cái em không thích ở đó là toàn môi giới, với người vào tung tin nhiễu, toàn titles gây nhiễu, gựt tít vào trong chẳng có gì, toàn nói liên thiên! Ít người nói giựt tít mà có nội dung là cũng mừng rồi, không cần nhiều hơn. Nên em có bảo em không tự tin đâu, mà là tốn thời gian lọc tin quá thôi. Còn vẫn phải vào như một trong cách kênh nhận tin tức!

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Cái em không thích ở đó là toàn môi giới, với người vào tung tin nhiễu, toàn titles gây nhiễu, gựt tít vào trong chẳng có gì, toàn nói liên thiên! Ít người nói giựt tít mà có nội dung là cũng mừng rồi, không cần nhiều hơn. Nên em có bảo em không tự tin đâu, mà là tốn thời gian lọc tin quá thôi. Còn vẫn phải vào như một trong cách kênh nhận tin tức!
Cụ phải tự lọc thôi. Vất đấy chứ ko nhàn đâu.

Có những thông tin hô hào vớ vỉn, nhưng cụ có thể rút ra kết luận hữu ích.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Cụ phải tự lọc thôi. Vất đấy chứ ko nhàn đâu.

Có những thông tin hô hào vớ vỉn, nhưng cụ có thể rút ra kết luận hữu ích.
Vấn đề là trình ko có, kỹ năng ko có, thông tin ko có và muốn mọi thứ giá rẻ!!!!!

bantci

Xe máy
Em thấy trong này toàn môi giới hay sao ý. Không có người tâm huyết chia sẻ đúng nghĩa!
Cụ muốn tìm đọc những bài chia sẻ có chất lượng thì phải tìm đọc những bài tầm hơn 10 năm về trước nhất là thời 2007 -2008 thời kỳ đỉnh cao của chứng khoán. Thời đó ô tô nó còn ít và giá trị. Thời này ô tô nó quá nhiều và phổ thông rồi. Muốn tìm những bài như cụ giờ chắc hiếm.

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là trình ko có, kỹ năng ko có, thông tin ko có và muốn mọi thứ giá rẻ!!!!!
Chỉ cần tìm diễn đàn nào, về chuyên môn, biết thì thưa thớt, không biết phát biểu kiệm lời tý là em mừng rồi :)))).
Nhưng cái giá rẻ là sao cụ nhỉ? Có diễn đàn nào thu phí chất lượng tốt à cụ? Share cháu phát. Cụ tính phí cho cái tin này bao nhiêu thì pm báo giá em phát nhé, hợp lý thì giao dịch :))))