[Funland] Ngoài đường lắm người Siêu giầu quá các cụ ah

Binhan.4ever

Xe buýt
Nói thật chỗ anh em chơi trên of em chia sẻ chân thành, tài sản tầm nghìn tỉ nhiều lắm các cụ ạ. Riêng hội cà phê sáng bọn em cũng quá nửa rồi. Kể ra thì bảo khoe của chứ tiền đếm không hết số "0" đằng sau. Mà lại giản dị nữa cơ, tiền nhiều mà vẫn chỉ cà phê 25k, xe thì uây tầu, điện thoại ọp pô đời nhà Tống, nhã hết sức luôn, người đâu mà đáng quý.

Lái lùn

Xe hơi
Dân mình chơi thật

Thaoprohp

Xe tăng
Thôi cụ ạ. đừng vội đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài. cái xe cái nhà cũng chỉ là 1 phần nổi của cuộc sống thôi.

Những người cưỡi con xe vài chục tỷ, ở lâu đài hàng trăm tỷ, chưa chắc họ đã sướng như các cụ đang ngồi đây tán gẫu đâu. Họ có ti tỉ thứ phải lo lắng, cơm ăn nhiều khi chẳng đúng giờ, ngủ chẳng được thảnh thơi.
Chưa kể nhiều người giàu thực sự, đi con xe máy cà tàng, hình thức nhìn qua thì nhếch nhác, mà tiền mặt có vài trăm, thậm chí cả ngàn. Đừng vội coi thường họ, nếu chỉ qua hình thức bề ngoài.

Cũng chưa kể nhiều người thích chơi trội, nợ nần như chúa chổm cũng cố phải tỏ ra chất “đại gia”, rồi đến khi vướng vòng lao lý, xã hội mới thấy đâu là đại gia thật, đâu là “dỏm”. Nên đừng vội tán dương ai đó khi mới chỉ thấy 1 mặt của cuộc đời.

Đương nhiên khi XH phát triển, thì người giàu sẽ nhiều lên, và khi nhiều người giàu lên, thì sẽ lại kéo theo XH phát triển. Như vậy sẽ càng tốt, phải ko các cụ !

namngontay

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật chỗ anh em chơi trên of em chia sẻ chân thành, tài sản tầm nghìn tỉ nhiều lắm các cụ ạ. Riêng hội cà phê sáng bọn em cũng quá nửa rồi. Kể ra thì bảo khoe của chứ tiền đếm không hết số "0" đằng sau. Mà lại giản dị nữa cơ, tiền nhiều mà vẫn chỉ cà phê 25k, xe thì uây tầu, điện thoại ọp pô đời nhà Tống, nhã hết sức luôn, người đâu mà đáng quý.

Cụ nói đúng thật. Có cái hình càng thêm sinh động.

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Con 40 tỷ này không biết chịu nổi con Cont 40 tấn không nhỉ

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Chết thật! Lão cho em chính xác time lão chụp ảnh cái...cha cái thằng lái xe. Bảo đem xe đi rửa mà nó lại vác đi lượn,làm em muộn mịa giờ nhậu. Chiều em cho nó cái quyết định thôi việc.
Chiều nay đi Yên Bái nhậu ko cụ. Nửa đêm về Sapa rồi chiều tối mai Ninh Bình. Em hứa sáng ngày kia trả cụ về nhà.

businessman01

[Tịch thu bằng lái]
1 con này bằng 2 cái biệt thự

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Chưa có thì mê, có rồi...cũng thấy bình thường :)).

A Cư

Xe tải
Chết thật! Lão cho em chính xác time lão chụp ảnh cái...cha cái thằng lái xe. Bảo đem xe đi rửa mà nó lại vác đi lượn,làm em muộn mịa giờ nhậu. Chiều em cho nó cái quyết định thôi việc.
Đây ah, xe trắng e chụp từ Cam hành trình
Có giờ và ngày
Trong xe có 1 e cầm ip 3 mắt . Có ngực có mông, đùi to và ngắn
Đặc điểm là trắng
Ko xinh
E chụp trực tiếp màn hình của Cam hành trình nên hơi mờ ah

Chỉnh sửa cuối:

dexom

Xe Cứu Trợ
Ơ hay nhỉ sao cụ thớt lại chộp đúng cặp hắc bạch công tử nhà em vậy?

A Cư

Xe tải
Ơ hay nhỉ sao cụ thớt lại chộp đúng cặp hắc bạch công tử nhà em vậy?
Cụ gọi chuẩn đấy, văn hay chữ tốt
Tình cờ quá nên em mới ý kiến hầu các cụ :))
Nhìn nó nghĩ đến hơn 40 tỷ e muốn tránh xa nó ra, ko may va nhẹ cái thì lại vui quá

dexom

Xe Cứu Trợ
Cụ gọi chuẩn đấy, văn hay chữ tốt
Tình cờ quá nên em mới ý kiến hầu các cụ :))
Nhìn nó nghĩ đến hơn 40 tỷ e muốn tránh xa nó ra, ko may va nhẹ cái thì lại vui quá
Thôi ko sao, chỗ ae trên ô tô phăn có khi lại xuống xe tay bắt mặt mừng mời nhau ly beer ấy chứ.
Xe em bảo hiểm tận răng rồi.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cụ ạ. đừng vội đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài. cái xe cái nhà cũng chỉ là 1 phần nổi của cuộc sống thôi.
Những người cưỡi con xe vài chục tỷ, ở lâu đài hàng trăm tỷ, chưa chắc họ đã sướng như các cụ đang ngồi đây tán gẫu đâu. Họ có ti tỉ thứ phải lo lắng, cơm ăn nhiều khi chẳng đúng giờ, ngủ chẳng được thảnh thơi.
Chưa kể nhiều người giàu thực sự, đi con xe máy cà tàng, hình thức nhìn qua thì nhếch nhác, mà tiền mặt có vài trăm, thậm chí cả ngàn. Đừng vội coi thường họ, nếu chỉ qua hình thức bề ngoài.
Cũng chưa kể nhiều người thích chơi trội, nợ nần như chúa chổm cũng cố phải tỏ ra chất “đại gia”, rồi đến khi vướng vòng lao lý, xã hội mới thấy đâu là đại gia thật, đâu là “dỏm”. Nên đừng vội tán dương ai đó khi mới chỉ thấy 1 mặt của cuộc đời.
Đương nhiên khi XH phát triển, thì người giàu sẽ nhiều lên, và khi nhiều người giàu lên, thì sẽ lại kéo theo XH phát triển. Như vậy sẽ càng tốt, phải ko các cụ !
Thực ra thì có những thứ mà tiền không mua được: sức khỏe, không khí trong lành, thức ăn sạch sẽ, lòng tìn giữa người với người, an toàn trật tự, giao thông thuận lợi, xã hội văn minh, môi trường thiên nhiên xanh-sạch-đẹp... những thứ ấy, với em mới thực sự đáng thèm muốn!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

NguyenBan360

Xe hơi
cụ thớt tính toán cẩn thận quá. tổng tài sản em có mỗi mấy chục củ nhỏ. đang nhắm con Ma tịt còi. tất tay luôn.. :)
em không đợi được đến khi tiết kiệm được 1 củ to rồi mua con bé bé :)) sốt ruột lắm

A Cư

Xe tải
cụ thớt tính toán cẩn thận quá. tổng tài sản em có mỗi mấy chục củ nhỏ. đang nhắm con Ma tịt còi. tất tay luôn.. :)
em không đợi được đến khi tiết kiệm được 1 củ to rồi mua con bé bé :)) sốt ruột lắm
Nên mua sớm cụ ah, ko nên để đủ mới mua
Có xe cũng tiện ah

sutubungto

Xe buýt
Thớt nhảm,chủ yếu khoe con crv