Nghỉ tết e đi Hà Nội - Sơn La - Điện Biên

giangsuki

Xe ngựa
cụ làm em lại nhớ tây bắc rồi, chuẩn bị phải lên đường thôi

Songam

Xe hơi
Em cũng đi đúng hôm sương mù giăng kín, công nhận là nguy hiểm, tầm nhìn chỉ khoảng 10-20m thôi :P

Nhiệt độ ngoài trời thì lạnh ngắt :D
Nhưng anh em mình thì được ngắm băng tuyết, còn cụ chủ thì trải qua bao vất vả những vẫn là người đến .. sau nên không có Băng để ngắm.
Nhưng thấy cụ chủ chạy như thế là quá máu.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Thái Phượt

Xe tăng
Cụ Chủ đến được Phong Thổ mà lại ko ra CK Ma lù Thàng phí quá

Kenket

Xe điện
Cụ chủ thay đổi lịch trình, lại đi Sapa hả cụ ?

mrchat248

Xe tải
Ngày mai, Em xuất phát đi Điện Biên lúc 7h sáng. Cung đường dự kiến Hoà Lạc - Hoà Bình - Mai Châu - Mộc Châu - Sơn La - Điện Biên. Em dự định đừng ăn trưa ở Mộc Châu, ăn tối và nghỉ tại Điện Biên, không biết lịch trình thế có ổn không ạ? Nhờ các Cụ tư vấn xem nên ăn uống ở quán nào? Em liên tục online để nhận sự tư véo.
Kính các Cụ 1 ly!

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Ngày mai, Em xuất phát đi Điện Biên lúc 7h sáng. Cung đường dự kiến Hoà Lạc - Hoà Bình - Mai Châu - Mộc Châu - Sơn La - Điện Biên. Em dự định đừng ăn trưa ở Mộc Châu, ăn tối và nghỉ tại Điện Biên, không biết lịch trình thế có ổn không ạ? Nhờ các Cụ tư vấn xem nên ăn uống ở quán nào? Em liên tục online để nhận sự tư véo.
Kính các Cụ 1 ly!
Mộc châu thì trước giờ e chỉ xơi ở quán 64, lên ĐB thì cụ vào có quán Chó thui rơm Nghệ an trong đường 15m ngon rẻ :D , cụ quen lão nào ở ĐB thì bảo đưa vào bản làng văn hóa choén đồ dân tộc, các e đưa rịu tận miệng, e đầu tháng mới về không thì làm hướng dẫn viên cho cụ :D

mrchat248

Xe tải
Kính cụ fly 1 ly.
Đường xá hiện tại lên đến ĐB chắc là ngon lành rồi ạ, xxx hay bắt lỗi đè lắm đúng không ạ? Em copy được thông tin của các Cụ OF nhà ta là cần chú ý ở thì cụ chú ý ở dốc Cun khi qua địa phận TP Hòa Bình, dốc Quy Hậu khi qua thị trấn Cao Phong, đèo Thung Khe khi hết địa phận huyện Tân Lạc - Hòa Bình, khu vực rừng già tiếp giáp Mai Châu - Hòa Bình và Mộc Châu - Sơn La, đèo Chiềng Đông thuộc địa phận huyện Mai Sơn - Sơn La.
Ngoài ra còn cần lưu ý điều gì không ạ, Cụ cứ chỉ bảo Em sẽ online liên tục và về nhà sẽ có ký sự hầu các Cụ,

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Kính cụ fly 1 ly.
Đường xá hiện tại lên đến ĐB chắc là ngon lành rồi ạ, xxx hay bắt lỗi đè lắm đúng không ạ? Em copy được thông tin của các Cụ OF nhà ta là cần chú ý ở thì cụ chú ý ở dốc Cun khi qua địa phận TP Hòa Bình, dốc Quy Hậu khi qua thị trấn Cao Phong, đèo Thung Khe khi hết địa phận huyện Tân Lạc - Hòa Bình, khu vực rừng già tiếp giáp Mai Châu - Hòa Bình và Mộc Châu - Sơn La, đèo Chiềng Đông thuộc địa phận huyện Mai Sơn - Sơn La.
Ngoài ra còn cần lưu ý điều gì không ạ, Cụ cứ chỉ bảo Em sẽ online liên tục và về nhà sẽ có ký sự hầu các Cụ,
đường thì ngon lành cành đào lắm rồi cụ ợ, bắn tốc độ thì nhà e chỉ bị dính ở Sla đoạn bắt đầu đường đôi vào tp và khu Nông trường Mộc Châu, đè vạch chưa ;)) . Nói chung cụ cứ đi đúng tốc, không đè vạch những chỗ nhạy cảm cụ nêu thì yên tâm thôi :D

mrchat248

Xe tải
Thank Cụ. Em đang nghỉ ăn trưa ở Sơn La rồi. Đường xá ngon lành, xxx nhiều nhưng ae cứ đúng tinh thần OF đúng tốc độ và đúng làn đường.
Chiều nay, Điện Biên Phủ thẳng tiến, tối nghỉ ở Mường Thanh.

te tuong

Xe máy
em chưa 1 lần dc đến Tây Bắc.

supersanhdieu

Xe buýt
E thích phượt nên đang cày để làm e bán tải nhưng ko biết thế nào, nghe nói bán tải mà đi ko đủ tải nó nhảy như bà Tưng thì chết. E đã chạy santafe máy dầu của ng quen nhưng e thấy máy dầu đi nhanh mới phê, đi phố e thấy ồn.

Hapro_kiha

Xe buýt
Giá rổ thế nào hả Cụ?

Ko Cụ ạ ,E úp ké cho vui thôi chứ đây là chuyến đi Apachai 11/2011 của E .Cụ nào ngủ lại Sơn La mà ko có Gấu đi kèm thì vào Huơng Sen 2 nhá Mê Li lắm đấy