[Funland] Nghỉ dịch, sinh hoạt của các cụ có thay đổi

Chu Gia Auto

Xe hơi
Nhà em thì lệch hết cả, sáng 9-10h cả nhà dậy ăn sáng, 13-14h mới ăn trưa, tối 8-9h mới ăn tối. 12-1h cả nhà mới đi ngủ.
Trước chả bao giờ em uống bia rượu một mình, giờ lắm bữa làm 3-4 lon 500ml, hoặc làm nửa cốc rượu ngâm, 1/2 chai vang. Cân thì tăng lên từng ngày.
Ôm điện thoại vào tiktok, fb, you … giải trí thì toàn các em gái xinh đẹp, mượt…. Khó chịu phết các cụ 🤣😩😆
em làm theo mấy cụ mợ bày,rảnh thì dọn dẹp lau quạt trần,tường,bàn ghế cụ ạ,phụ mái già 1 tay.Ngồi điện thoại ,laptop nhiều lú lẫn lắm .Chống đẩy thêm 30 cái một ngày nuwaax cụ ạ,

T91

Xe container
em làm theo mấy cụ mợ bày,rảnh thì dọn dẹp lau quạt trần,tường,bàn ghế cụ ạ,phụ mái già 1 tay.Ngồi điện thoại ,laptop nhiều lú lẫn lắm .Chống đẩy thêm 30 cái một ngày nuwaax cụ ạ,
Em mai cũng phải lau quạt trần, cụ nói mới nhìn, đầy cánh bẩn chấm đen rồi. Nhà em cơ bản cũng sạch vì chung cư, vs em mới về ở chưa được đôi năm, hàng ngày k dịch thì cũng có giúp việc theo giờ họ lau dọn

Demchinhhang.net

Xe container
Em thích uống vang với ái thôi, hoặc đông anh em có cả ái, cảm giác chạm ly nó cứ nâng nâng.
Đợt tháng tư em có trận sn ông anh, 6 anh em và 5 em, ngồi bú hết 24 chai vang. Phê lòi.
Bổ đầu ra mỗi vị hơn 2 chai, chắc oải uống rất chậm đấy, chứ ào ào chắc phun quá.
Công nhận uống vang có váy đẹp với không khí lung linh thì phê đừng hỏi.

T91

Xe container
Bổ đầu ra mỗi vị hơn 2 chai, chắc oải uống rất chậm đấy, chứ ào ào chắc phun quá.
Công nhận uống vang có váy đẹp với không khí lung linh thì phê đừng hỏi.
Từ 20h ngồi đến 2h sáng cụ, phòng có karaoke luôn nên cũng tiện. Chứ vội 1-2 tiếng k bú hết được đâu cụ. Nói thì thì nói uống vang là ly phải to, phòng đẹp, chị em đẹp, váy xinh nó bánh cuốn lắm cụ.
Kết quả 3h30 mới về, may mà chủ hộ đi ngủ rồi, tắm xong chui sang phòng con ngủ.

phuongmit

Xe cút kít
Từ 20h ngồi đến 2h sáng cụ, phòng có karaoke luôn nên cũng tiện. Chứ vội 1-2 tiếng k bú hết được đâu cụ. Nói thì thì nói uống vang là ly phải to, phòng đẹp, chị em đẹp, váy xinh nó bánh cuốn lắm cụ.
Kết quả 3h30 mới về, may mà chủ hộ đi ngủ rồi, tắm xong chui sang phòng con ngủ.
Em nhậu với full đực muộn lắm 1h sáng về mà cả năm mới dám đi sâu thế 1 vài trận, đi giờ như cụ tả thì thôi rồi đấy :))

Demchinhhang.net

Xe container
Vầng em biết cảm giác đó. Sinh Nhật con gái em tròn tuổi bọn em tầm 7 thằng chủ đạo (khach tổng hợp đông) tẩn hết 40 chai vang trắng. Nôn không nôn được, tỉnh không tỉnh mà ngất cũng không ngất. Sợ đêm giờ.
À hồi đó hơn chục năm rồi:))

Bebon

Xe tăng
E dậy lúc 7h30 ăn sáng dặn dò F1 học hành đến 8h30 xách xe đi làm, 12h30 về ăn trưa cả nhà rồi 36 tư thế ngủ đến 3h dậy dọn nhà tập leo cầu thang bộ đến 5h30. 6h30 cơm chiều rồi phim ảnh chơi và học với con đến 10h30 lùa chúng nó lên chuồng.

phuongmit

Xe cút kít
Vầng em biết cảm giác đó. Sinh Nhật con gái em tròn tuổi bọn em tầm 7 thằng chủ đạo (khach tổng hợp đông) tẩn hết 40 chai vang trắng. Nôn không nôn được, tỉnh không tỉnh mà ngất cũng không ngất. Sợ đêm giờ.
À hồi đó hơn chục năm rồi:))
Say vang nó lơ lửng giữa cổ họng và ngang ngực. Đái k dc mà nôn k ra. Bồng bềnh phiêu phiêu, mắt mở dc nhưng tay chân coi như để làm cảnh. Chỉ có nằm bệt chờ trời sáng :)) có lần bọn em uống bia xong quay ra uống vang, say đè lên nhau luôn. Say riêng bia hoặc rượu thì vẫn tự chủ dc, say vang dã man lắm ;))

Demchinhhang.net

Xe container
Say vang nó lơ lửng giữa cổ họng và ngang ngực. Đái k dc mà nôn k ra. Bồng bềnh phiêu phiêu, mắt mở dc nhưng tay chân coi như để làm cảnh. Chỉ có nằm bệt chờ trời sáng :)) có lần bọn em uống bia xong quay ra uống vang, say đè lên nhau luôn. Say riêng bia hoặc rượu thì vẫn tự chủ dc, say vang dã man lắm ;))
Thời đó trai trẻ thôi cụ em, lúc đó đội bạn chúng nó cũng tu như trâu. Tiệc tùng cũng lâu từ 4h chiều đến tầm 12h đêm, cũng này người kia nỗi người một chút rồi. Có 7 thằng chủ đạo còn lại túy lúy thôi. Nghĩ vẫn sợ.

phuongmit

Xe cút kít
Thời đó trai trẻ thôi cụ em, lúc đó đội bạn chúng nó cũng tu như trâu. Tiệc tùng cũng lâu từ 4h chiều đến tầm 12h đêm, cũng này người kia nỗi người một chút rồi. Có 7 thằng chủ đạo còn lại túy lúy thôi. Nghĩ vẫn sợ.
Em thỉnh thoảng nhậu với ông sếp cũng sập hầm :)) dc cái hợp với sếp món này nên nhậu cũng phiêu. Khai vị rượu vang, giữa buổi rượu mạnh và chốt uống bia cho…mát. Nhưng vang ít thì sẽ k sập sâu như full vang cụ anh ạ. Nhậu say xong tiếc sức khoẻ lắm nhưng độ tuần sau có kèo mà đúng chân thì lại thi công ;))

Demchinhhang.net

Xe container
Em thỉnh thoảng nhậu với ông sếp cũng sập hầm :)) dc cái hợp với sếp món này nên nhậu cũng phiêu. Khai vị rượu vang, giữa buổi rượu mạnh và chốt uống bia cho…mát. Nhưng vang ít thì sẽ k sập sâu như full vang cụ anh ạ. Nhậu say xong tiếc sức khoẻ lắm nhưng độ tuần sau có kèo mà đúng chân thì lại thi công ;))
Khi đẹp trời người ta thường quên những lời thề trong giông bão :))

Thichtranduy

[Tịch thu bằng lái]
Em thì từ ngày nghỉ dịch thành ra hư đốn. Bia rượu thuốc lá suốt ngày. Lúc đi làm thì hạn chế được do phải giữ sức để làm việc. Giờ thì rảnh quá nên uống cả ngày, thuốc lá trước thì 3-4 ngày/ gói, giờ thì 2 gói/3 ngày.
Đúng là nhàn cư vi bất thiện. Kể ra được ra đường thể dục thể thao thì cũng đỡ.

T91

Xe container
Em nhậu với full đực muộn lắm 1h sáng về mà cả năm mới dám đi sâu thế 1 vài trận, đi giờ như cụ tả thì thôi rồi đấy :))
Vk em thuộc tuýp hiểu chuyện. Biết tính em ham vui rượu chè, vs sâu như thế thì cũng tháng 1 trận thôi cụ. Hôm đó cũng biết thừa em về muộn, vì sn ông anh đó em thân, anh em quý nhau.
Em thường thì em uống rượu ngâm em mang đi, hoặc bia hoặc vang. Chứ em k uống rượu quán. K khoái món rượu tây, em uống rượu tây chả hiểu sao về cứ bị mệt.

dpl

Xe lăn
Nghỉ dịch quen thức muộn, giờ mắt vẫn tỉnh :))

T91

Xe container

dpl

Xe lăn
Em vẫn đang bốc phét từ fb đến otofun đây cụ, nghĩ ló chán :)):((
E thì cày game từ tối còn chưa ăn. Giờ mới xong vừa úp mì vừa lướt fb :D
Cố lên cụ 2 tuần nữa thui

ngocquybk

Xe điện
thay đổi là rửa bát, vợ nhờ..., quát con. hic em chỉ muốn đi làm ạ