[VHGT] Nghệ thuật vẽ vỏ xe bằng tay phanh hay sự vô lương tâm của 2B vô ý thức!

Chi Chi

Xe điện
Em skin vợ 2 của anh mà em cũng điên lên với mấy cái người í :mad::mad::mad::mad:

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Chia buồn với cụ.

Một số 2B thiếu ý thức, họ cứ nghĩ 4B tốn tiền là họ vui, nhưng biết đâu được lương họ không được tăng, kinh tế không đi lên, môi trường ô nhiễm thêm là có sự góp phần của họ.

dht

Xe điện
Thì cụ cứ coi mấy cái vệt ấy cũng là nghệ thuật vẽ vỏ xe bằng tay lái 2B miễn phí thôi mà, nghĩ thế cho nó nhẹ đầu :21:

Có lần tui thấy đường đông có 2 vợ chồng nhà nọ xuống xe đứng 2 bên để ngăn không cho 2B đi sát 4B của họ. Cụ thử cách này xen sao.

Meow

Xe điện
Tầm 5-6pm là em chịu, ngồi yên 1 chỗ cho lành ah, gấp gáp lắm mới mò ra ngoài đường.

Công nhận Đê La Thành, đường hẹp, ai cũng thik thò ra ngoài đường mà ý thức của người dân trên phố đấy và nhiều người tham gia giao thông thì quả thật là n lúc muốn đập vào mặt cho chừa:102::102::102:

Em thường xuyên phải bỏ qua đường này roài. Chia bùn vs bác chủ thớt, hạ hỏa đi bác(b)(b)(b)

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Bác đổ tại tắc đường do 4B thì chắc là bác ít ra đường ạ!Hạ tầng kém nhưng ý thức tham gia giao thông mà tốt thì cũng không đến nỗi.Đi chậm lại một chút, nhưng có lề, có lối, đường ai nấy đi.Ai chả lo mưu sinh, mình vội thì được quyền đè đầu người khác à.Bác rảnh thì chiều nay 6h e mời bác đi qua đoạn Đê La Thành với em, bác sẽ thấy nguyên nhân tắc đường ngay ạ!
vưng. em cũng không nói đến là người tham gia giao thông là đúng.Ý thức của dân mình còn phải bàn nhiều bác ợ!!!
nói thật là từ ngày em bắt đầu biết đi xe và tham gia giao thông, em cộc tính hẳn, nhiều lúc chỉ muốn nhảy xuống xe túm cổ áo mấy bà đâm vào đít xe mình mà cái lời xin lỗi đơn giản cũng không biết nói

TÉP

Xe buýt
Hehe, em cũng bị nhưng không nặng đô bằng kụ chủ thớt.

Mấy lần em bị toàn ở Láng Hạ, toàn mấy mợ đeo khẩu trang đèo con đi học về, mấy mợ í cũng biết là làm xước xe em, ngồi trong xe em cũng chỉ biết cười cười, bắt đền thế qoái nào được.

tmanhthang

Xe tăng
Cũng bởi cụ vẽ xe đẹp quá , nên người ta tô thêm cho đẹp ý mà :21:

Meow

Xe điện
Hehe, em cũng bị nhưng không nặng đô bằng kụ chủ thớt.

Mấy lần em bị toàn ở Láng Hạ, toàn mấy mợ đeo khẩu trang đèo con đi học về, mấy mợ í cũng biết là làm xước xe em, ngồi trong xe em cũng chỉ biết cười cười, bắt đền thế qoái nào được.
Hihi, bác ngồi trong xe nói người ta, ở ngoài người ta cũng chửi 4b nhà bác...thế là huề:69::69::69:, em té...

phongthanhauto

Xe buýt
Có lần tui thấy đường đông có 2 vợ chồng nhà nọ xuống xe đứng 2 bên để ngăn không cho 2B đi sát 4B của họ. Cụ thử cách này xen sao.

:21::21::21::21::21:
Đấy là trên xe còn có lái xe riêng, nếu chẳng may đi một mình thì làm thế nào; hoặc đi cùng gấu và F1 chẳng nhẽ lại bắt gấu và F1 xuống đứng 2 bên:21::21::21:
Chia buồn cùng bác chủ, ĐLT giờ tan tầm ngày nào chẳng tắc mà đấy là còn cấm xe đi 1 chiều rồi đấy (VN mình làm cái gì cũng nửa vời, đã cấm xe ô tô thì cấm xxx cả xe buýt đi, vẫn cho buýt lưu thông chiều từ OCD về CG mà cái đường bé tý thế làm gì chả tắc, vẫn còn nhiều đường đi lên CG được cơ mà)

Cuabien

Xe điện
Thưa các bác!Chả là em yêu quí vợ hai của e lắm, chăm chút nhiều.Vừa rồi e sơn lại toàn bộ xe, lau li, bóng mượt.Thế mà chỉ qua có 1 tiếng đồng hồ tắc đường ở Đê La Thành,những người đi 2B vô ý thức và vô nhân đạo nó làm vợ e ra nông nỗi này đây!Họ lấn làn trái, chen là phải, không quan tâm đến một tài sản có giá trị của người ta trước mắt, ngang nhiên và vô tư cọ quẹt lung tung trước sự bất lực của chủ xe.Em không hiểu trong đầu bọn họ chứa gì và nghĩ gì khi việc sờ sờ trước mắt là càng chen càng tắc và cái việc họ gây ra cho e nói riêng và các bác 4B nói chung sẽ làm người ta thiệt hại một số tiền đáng kể và bao thứ lằng nhằng kéo theo.Em biết sự việc xảy ra, bức xúc lắm mà ko làm gì được, ko mở cửa xe được, hạ kính xuống chửi thì hóa ra lại đồng hạng.:102:

Em xót xe quá, post lên chia sẻ với các bác, đừng giận vì em nói thẳng về sự vô ý thức của 2B.:'(
Em đi làm cũng hay chen nhau ở đường đó lắm nhưng dù tắc cũng không cu nào chen em cả, chắc tại mặt cụ hiền lành quá nên nó cố chen thôi. Chia buồn với cụ Chủ tịch ! :6:

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Hội CV nhiều ông đen thía:)) ông thì mất gương với gạt mưa, ông thì bị vẽ bằng tay phanh:77::77::77: Cái loại đi cái xe máy tay phanh thì gãy mà cọ vào xe người khác như thế này... Xin lỗi, toàn lũ vô học thiếu văn hóa ở đâu mới ra HN...

Có khi như bọn Khựa lại hay, 2B với 4B thu tiền phí đường bộ bằng nhau và thu thật cao để làm cái đường cho ra cái đường đi cho sướng:21: Tính ra nếu không tắc đường thì đóng 1 triệu 1 tháng phí đường bộ còn rẻ hơn tiền xăng và mất thời gian khi tắc đường:21:

datinh

Xe container
Tầm 5-6pm là em chịu, ngồi yên 1 chỗ cho lành ah, gấp gáp lắm mới mò ra ngoài đường.
(b)(b)(b)
Công nhận nhìn đường tầm đấy hãi hùng
Qua được cái đèn đỏ có khi mất mấy nhịp
Đông nghịt + 1 bộ phận rất đao đần đi xe kiểu làm cho tình hình trầm trọng thêm
Quá tải

t_rex

Xe buýt
Em cho rằng Civic có vấn đề trong thiết kế tầm nhìn cho người lái. các cụ cú Guc xem có bao nhiêu tai nạn liên quan đến Civic thì biết.

SốtVirút

Xe tăng
Cũng bực mình thật, E để trong bãi còn bị nữa là ra đường

getz 1.6

Xe buýt
Thỉnh thoảng em để xe trước cửa, các cháu ngoan bác hồ đi qua cũng làm cho vài vệt. Huống chi khi đi ngoài đường 2B đang đau mắt đỏ. Nhưng mờ của bác bị hơi bị nhiều, có khi bác không để ý bị nó khừ từ lúc đang đỗ xe ở đâu ý chứ

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Với bản tính người Việt mình nói chung, 4B và 2B còn đi chung đường thì còn va chạm.
2B thì "ghét" 4B vì nó nóng, nó to làm chật chỗ.
4B thì "ghét" 2B vì nó thiếu ý thức, thiếu...nhiều thứ.
Còn khổ dài dài, còn bức xúc dài dài...

Truongvk

Xe tải
chia buồn với bác!!cơ mà tắc đường ai cũng muốn len lên trên, chẳng ai còn để ý tới ai nữa
nói thật, lúc bị tắc đường em thù hung thần và vợ 2 bác nào đứng ở đới cực
Ô hay, sao lại có tư tưởng này nhỉ :mad:? Tắc đường chủ yếu là do 2b khi thấy bắt đầu ùn lại là chen lên, lấn hết làn đường cho xe đi ngược lại, chứ 4b thì rất ít chen lến kiểu ấy (không loại trừ một số lxe thiếu ý thức). Mợ Quay này là thành viên OF cũng lâu lâu rồi mà lại phát biểu thế này thì lạ quá.

@ Cụ chủ thớt: coi là số đen thôi cụ ạ. Với đường xá, luật và ý thức giao thông như hiện nay thì ko tránh được rồi. Chia buồn cùng cụ!

TÉP

Xe buýt
Hihi, bác ngồi trong xe nói người ta, ở ngoài người ta cũng chửi 4b nhà bác...thế là huề:69::69::69:, em té...
Mợ nhá, chắc chắn là mợ hay đón nhóc đi học về đường LH buổi chiều rồi nhá. Dưng mà iem có nói hay chửi gì đâu, chỉ cười cười thôi mà, sao họ lại chửi em được nhể. :^):^):^)