^^Nghệ thuật trang trí xe hơi - Sáng tạo không giới hạn...^^

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
@hoavan: bac nghi gj the em chi muon tim hieu chut thoi ma web cua bac thi em zo roai thi em moi thay duoc trinh cua bac cao vay chu, em nguong mo bac do .co gi chi bao em chut de em hoc hoj chut de em hanh nghe voi...khj nao khong co khach thj con biet tu hoa nen chiec non bao hiem cua minh choi cho do buon chu ..... hjx
vấn đề về kỹ thuật có trao đổi tại diễn đàn chuyên về airbrush của iem, bác muốn hỏi gì cứ qua đó iem sẽ trả lời, ở đó cũng có nhiều cao thủ lắm đới. Ở đây là thớt của mấy anh Kzak. sai thớt bác ấy mắng cho đới

www.hoavan.vn/forum <<< welcome bác !

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
Đây là cái lập ra cho ae cùng chiêm ngưỡng chứ bác nói thế khác gì nói đểu em. Mà với lại bác admin đã nhắc nhở rồi, bác đừng nói kiểu vậy, em sẽ làm quả biển tam giác với bác admin.

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
Hee, OTO FUN sắp biến thành OTO PHUN rồi các bác nhỉ !!!!! Em cũng thấy như vậy là đẹp lắm rồi, (hay tại trình em nó chỉ có vậy), hôm nào phải qua bác vẽ mấy cái Laptop, nhớ vẽ đẹp và lấy giá hữu nghị nhé Bác !
Anh em thảo luận xôm bài, như thế mới vui bác ạ.
Chúc anh em OF cuối tuần vui vẻ.

hunglm

Xe hơi
ước gì mình được như anh ấy

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
Con loa cùi bắp!!!

Con loa này em làm từ lâu rồi, giờ post cho các bác xem. Đặt trong con Murano:D, nghe đỉnh phết các bác ạ...:69:

buloonggi

Xe điện
Hình vẽ thì ok, nhưng em thấy nhét vào con Murano cứ thấy "mất đoàn kết" thế nào ý. Như bà già mặc mini juýp :102:

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
Em chỉ vẽ cái loa thôi. Còn đặt vào đâu thì đến lúc chụp ảnh em mới biết ấy chứ.
Keke, dù sao thì post lên để anh em coi cho vui cửa vui nhà :D

123...zo!

Xe tải
Em là mem mới,chẳng phải âm binh của nhà bác Ka zắc,cũng chả biết bác Hoa văn-ai-biết là ai (phải nói trước, em sợ bị chụp mũ rồi bị giữ xe lắm) nhưng khi xem hình của bác Ka zắc em thấy nó chỉ thiếu tên hãng,địa chỉ...sẽ thành một bích chương quảng cáo tuyệt phẩm.Nhìn cái quên luôn.Chả bù cho con xe của bác Zipo (ai vẽ em chả nhớ,xem cũng lâu rồi),em thực sự ấn tượng với nó.Đấy mới là tác phẩm nghệ thuật thực sự của trang trí xe.
2 bác chủ xe đều dũng cảm.Một bác dũng cảm khi dám mang xế yêu ra thử nghiệm,một bác dũng cảm khi trưng biển quảng cáo chạy khắp nơi.
Em so sánh 2 chiếc vì em....chỉ được xem 2 chiếc ấy thôi

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
:21::21::21:
Em ạ bác luôn, xe em bây giờ các nhà trẻ và mẫu giáo trên khắp HN thay phiên nhau thuê rồi, đỗ trong sân trường đến giờ ăn dọa trẻ con cho nó ăn :)):)):)):))
Em là mem mới,chẳng phải âm binh của nhà bác Ka zắc,cũng chả biết bác Hoa văn-ai-biết là ai (phải nói trước, em sợ bị chụp mũ rồi bị giữ xe lắm) nhưng khi xem hình của bác Ka zắc em thấy nó chỉ thiếu tên hãng,địa chỉ...sẽ thành một bích chương quảng cáo tuyệt phẩm.Nhìn cái quên luôn.Chả bù cho con xe của bác Zipo (ai vẽ em chả nhớ,xem cũng lâu rồi),em thực sự ấn tượng với nó.Đấy mới là tác phẩm nghệ thuật thực sự của trang trí xe.
2 bác chủ xe đều dũng cảm.Một bác dũng cảm khi dám mang xế yêu ra thử nghiệm,một bác dũng cảm khi trưng biển quảng cáo chạy khắp nơi.
Em so sánh 2 chiếc vì em....chỉ được xem 2 chiếc ấy thôi

123...zo!

Xe tải
Hay nhỉ,bác kinh doanh phát đạt quá.Ngày thường cho nhà trẻ thuê,cuối tuần cho các điểm dịch vụ thuê để sử dụng....2 cái máy chém 2 bên.Chúc mừng bác

CaptivaLK

Xe hơi
chửi nhau làm éo gì , cao thủ đã không phục tài thì nên lên đài để tranh cao thấp , sắp sinh nhật OF rồi em nghĩ hai cụ cứ làm một siêu tác phẩm gì oành áng vào rồi hôm đấy mang đến cho anh em chiêm ngưỡng đánh giá và bỏ phiếu(chọn mịa nó chủ đề SN OF đi) , nên chọn cùng một loại xe . (chọn mịa nó xe cũ mà trang trí lại , loại như von ga , lada , hay niva ý )

vo_hoan_1982

Xe đạp
hơ hơ.. em tưởng các bác không cãi nhau nữa, thấy nhà bác hoavan có nói gì nữa đâu,tự dưng lại thêm cái bác nào tự xưng là không phải âm binh nhưng ma lại nói như âm binh vào khuấy động cả lên.
tốt nhất theo em các bác cần gì phải cãi nhau cho mệt, cứ để khách hàng đánh giá khả năng của các bác. Em nghĩ dân trí bây giờ cao lắm, trình độ như thế nào mọi người đều cảm nhận được cả.
em cũng mạn phép nói với bác kzak một câu nếu như bác post sản phẩm để mong mọi người đánh giá và góp ý thì bác không nên " sửng cồ" khi có ý kiến chê bai. Mỗi người một quan điểm khác nhau, mà em thấy có phải ai cũng chê đâu cũng có người khen đấy chứ. Còn nếu như bác post sản phẩm lên mà chỉ muốn mọi người khen thì các bác để hàng của mình ở nhà rồi anh em tự khen nhau :D.
sory nếu như em có nói gì phật ý, bac cũng đừng chửi em nhé!

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
hơ hơ.. em tưởng các bác không cãi nhau nữa, thấy nhà bác hoavan có nói gì nữa đâu,tự dưng lại thêm cái bác nào tự xưng là không phải âm binh nhưng ma lại nói như âm binh vào khuấy động cả lên.
tốt nhất theo em các bác cần gì phải cãi nhau cho mệt, cứ để khách hàng đánh giá khả năng của các bác. Em nghĩ dân trí bây giờ cao lắm, trình độ như thế nào mọi người đều cảm nhận được cả.
em cũng mạn phép nói với bác kzak một câu nếu như bác post sản phẩm để mong mọi người đánh giá và góp ý thì bác không nên " sửng cồ" khi có ý kiến chê bai. Mỗi người một quan điểm khác nhau, mà em thấy có phải ai cũng chê đâu cũng có người khen đấy chứ. Còn nếu như bác post sản phẩm lên mà chỉ muốn mọi người khen thì các bác để hàng của mình ở nhà rồi anh em tự khen nhau :D.
sory nếu như em có nói gì phật ý, bac cũng đừng chửi em nhé!
Lói thế này e biết bác là ai roài. Mới kong kòng kòng lại là hoan nữa chứ. Haha, xem cái email cũng biết ngay bác là ai...Haha

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
đía mịa. Toàn âm binh nhẩy vào đây, tốt nhất mấy bác đi bộ tránh vào đây spam trong lúc này.
Mà theo e cứ như cụ Cap nói là chuẩn nhất đấy, SN of rồi, thể hiện trực tiếp trước bàn dân thiên hạ đê, dành cho mỗi bên 1 góc, ko ai biết đối phương thể hiện j, đến cuối mang lên cho mọi người chiêm ngưỡng và đánh giá

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
đía mịa. Toàn âm binh nhẩy vào đây, tốt nhất mấy bác đi bộ tránh vào đây spam trong lúc này.
Mà theo e cứ như cụ Cap nói là chuẩn nhất đấy, SN of rồi, thể hiện trực tiếp trước bàn dân thiên hạ đê, dành cho mỗi bên 1 góc, ko ai biết đối phương thể hiện j, đến cuối mang lên cho mọi người chiêm ngưỡng và đánh giá
Nếu các bác có thiện ý thì em biết có hai con yamaha cho các bác thể hiện khả năng :1 của Traingheo ,1 của Bulonggi (Xe đã độ và rất sì tin)chứ ô tô chắc chắn sẽ không kịp .Các bác cho ý kiến luôn đê ,như thế sau này đỡ cãi nhau !:mad::mad::mad::mad::mad:

Explorer

Xe buýt
Em thì con mắt nghệ thuật nó kém, nhìn thấy sao thì nói vậy thôi. Em thấy sản phẩm này của bác Kzak không có chiều sâu. Con bạch tuộc như được in, cắt bằng bìa rồi đặt lên cái nền xanh xanh í ạ. Ngay cả cái thùng loa của con Murano cũng vậy, vết rách nhìn đúng là một "hình vẽ" ạ.

@Cụ Rack: phải xe oto mới có đất múa chứ cụ :)

Hitoriki

Đi bộ
nói chung Ôtô Xe tăng vẽ kiêủ này không khoái.nhìn không mạnh mẽ .:|

Mô kích 50

Xe buýt
Em xin mạn phép góp ý 1 tí thế này, có gì ko phải bác chủ thớt bỏ qua:
- Cái chỗ vòi con bạch tuộc đâm vào và chui ra có gì đó hơi giả, theo em nên tạo vết rách sắc và cứng thêm chút nữa, mép vết rách nên có ánh kim loại. Vết rách chỗ cánh cửa nhìn mềm quá, trông như cánh hoa vậy.
- Hai cái gương nhìn lạc lõng quá, bác có thể cho vài cái bong bóng sủi lên hoặc 1 cài cánh rong rêu em nghĩ sẽ đẹp hơn.

nampan80

Xe tải
Hôm nay em mới đọc topic này, em mới toe mạn phép bác Kzak với các bác cho em có ý kiến, mọi thứ mọi người đã nhận xét rồi em ko ý kiến thêm nữa, em cũng chả vẽ giỏi như bác, nhưng thực sự em thấy cái hình của bác vẽ lên xe là chỉ lạ thôi chứ không đẹp, nhìn màu xe và màu hình vẽ nó không hề ăn nhập với nhau tý nào bác ạ, không hề có sự chuyển màu. Xin các bác đừng chửi em vì em chỉ đi bộ thôi, các bác nói thế làm những mem mới như em tủi thân lắm, em cũng chỉ vì yêu xe cộ, mong học hỏi các bác nên em mới tìm đến các bác, vậy mà các bác cứ nói bọn em đừng nên vào, chả nhẽ em vào góp ý kiến cũng không được ạ?! Em còn đang sống nhăn mong các bác đừng coi em là người chết rồi (âm binh), vài lời loạn ngôn xin các bác thứ lỗi ạ.