[Thảo luận] Ngay trước cổng Công an Tỉnh, dí xe máy vào cột đèn NÁT NHỪ!

Loong Phoong

Xe điện
Thế này thì khó mà sống đc, hy vọng k ai thương vong

2R+

Xe điện
Hãi nhất mấy bác đi xe máy ngược chiều, đã đi ngược chiều mà còn cứ làn ngoài cùng mà vít :( hức... hức....

dongkijote

Xe điện
Hé hé, hay quá! Ở toà án hả, hôm nào zao niu nhé!
2 cụ cho em xin số cầm tay, hôm nào em xuống Hòn Gai chơi sẽ "zao lưu" với 2 cụ và các Cụ khác. Em có mấy ông bạn dưới đó tha thiết mời xuống chơi mà chưa đi được, mấy năm trước xuống đó vài lần 1 năm. Bạn em là Bí thư phường Hồng Hà trước là chủ tich của Bạch Đằng, 2 bạn nữa là Trưởng phòng QLĐT và Phó phòng Tài chính - kế hoạch TP.
Sướng nhất lần nào các bác ấy cũng đưa ra bè Hải Sâm nhậu với đ/c chủ tịch phường đó. Các bác Quảng Ninh phải nói là sống tình cảm và chu đáo thật!

Chỉnh sửa cuối:

Babetta6868

Xe tăng
2 cụ cho em xin số cầm tay, hôm nào em xuống Hòn Gai chơi sẽ "zao lưu" với 2 cụ và các Cụ khác. Em có mấy ông bạn dưới đó tha thiết mời xuống chơi mà chưa đi được, mấy năm trước xuống đó vài lần 1 năm. Bạn em là Bí thư phường Hồng Hà trước là chủ tich của Bạch Đằng, 2 bạn nữa là Trưởng phòng QLĐT và Phó phòng Tài chính - kế hoạch TP.
Sướng nhất lần nào các bác ấy cũng đưa ra bè Hải Sâm nhậu với đ/c chủ tịch phường đó. Các bác Quảng Ninh phải nói là sống tình cảm và chu đáo thật!
Ặc, bạn bác toàn cán bộ - chính quyền thế này thảo nào nhiều xiền ra bè :D, buộn iem dân đen nên chỉ bi hà, hàu nướng bình dân bờ biển thôi. Lâu lâu thiếu đạm hao hụt kẽm mới tụ tập ra bè 1 bữa.

jonhnyson

Xe đạp
nguy hiểm quá bác ạ
http://saigontrungtin.vn/ chuyên bán các dòng xe huyndai và cung cấp phụ tùng huyndai, oto nhập khẩu chính hãng với giá cả cạnh tranh.

fuxe

Xe container
Cột đèn ở QN làm đúng chuẩn xdựng :-B, nhìn mà hãi X_X

vutamhoan

Xe tăng
Nó đi ngược chiều rồi đột ngột bổ vào giữa đầu thì chỉ có đi 20 cây chuối mới làm chủ được tốc độ các cụ ạ.
Cơ mà dính vào tai nạn thì thành con gà béo cho xxx cò quay rồi :)

dongkijote

Xe điện
Ặc, bạn bác toàn cán bộ - chính quyền thế này thảo nào nhiều xiền ra bè :D, buộn iem dân đen nên chỉ bi hà, hàu nướng bình dân bờ biển thôi. Lâu lâu thiếu đạm hao hụt kẽm mới tụ tập ra bè 1 bữa.
Các bạn ấy muốn tiếp đãi bạn bè cho ra tiếp đãi thôi chứ được vỉa hè như bác em cũng thích lắm.
Tóm lại: Bác ko cho em bi hà, hàu nướng bình dân với bác chứ gì mà ko cho xin số ĐT :)), số của em thì có đầy trên OF này rồi?

Babetta6868

Xe tăng
Các bạn ấy muốn tiếp đãi bạn bè cho ra tiếp đãi thôi chứ được vỉa hè như bác em cũng thích lắm.
Tóm lại: Bác ko cho em bi hà, hàu nướng bình dân với bác chứ gì mà ko cho xin số ĐT :)), số của em thì có đầy trên OF này rồi?
Số của iem nó cũng đầy trên OF này, thậm trí bác có thể gọi tổng đài Vinaphone, Viettel xin SĐT CỨU HỘ QUẢNG NINH. ;))

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Chẳng giấu gì các bác nhiều khi gặp mấy thằng đi xe ngược chiều mà mặt cứ câng câng em cũng muốn phang cho 1 phát giữa xe

Mazda CX9

Xe điện
người có thoát ko cụ

Civic TN

Xe lăn
Chẳng giấu gì các bác nhiều khi gặp mấy thằng đi xe ngược chiều mà mặt cứ câng câng em cũng muốn phang cho 1 phát giữa xe
E cũng giống cụ, đường đôi mà nó đi ngược chiều, lại cứ bám giải phân cách cứng mà đi, nhiều lúc làm e giật cả mình, điên lắm mà không đâm nó đc

SHD

Xe điện
Hic, Xe máy thật đáng đời, đi 1 chiều ngông nghênh, nếu ko chết thì còn phải đền xe tải ý chứ. ko đền sẽ ra tòa ngày vì vi phậm luật GTDDB. Nhiều lúc e đi thấy xe mấy như vậy cú lắm. Nếu ko kiềm chế thì e đã tương như bác xe tải này.[-O<

gocart

Xe cút kít
Cơ sở hạ tầng kém mà hở lại mở ngõ qua đường cho tiện thì các cụ đừng kêu ca khi GTCC bổ sung thêm biển giới hạn tốc độ < 20 nhá! :))
Chỗ này cơ sở hạ tầng rất khá đấy ạ. Ông xe máy đi ngược chiều nên tự trách mình thôi.

hoanghl

Xe đạp
Ra bè không sướng bằng ra bờ biển bia hàu đâu cụ ah ^^

thienphuc

Xe điện
em dự là xe máy tập dritt bị đập thân vào cột biển báo đuôi xe văng vào đầu ô tô ,do sức văng quá mạnh đã đẩy đổ ô tô :))
em tập làm báo lá cải các bác nghe có thấy đc k?

Babetta6868

Xe tăng
Điềm đạm thôi kụ ơi! Không phang được hết đâu vị có quá đông người như vậy!
Xe còn như thế kia thì người tự hỏi sẽ thế nào????? hic, quảng ninh cũng có tiếng có nhiều tổ lái lắm, <------- có thằng bạn học cùng ở đấy này nên bít
Cái này hình như không đúng! Tối - sáng - đêm - ngày, em cũng lượn suốt nhưng chẳng mấy khi gặp! Chắc mấy chú teen chỗ em có trò gì hay hơn nên không chơi trò "tổ lái"! :D