[Thảo luận] Ngày mai, 01/4 là bắt đầu chiến dịch ???

Cuabien

Xe điện
Sáng nay em làm một vòng từ Cầu chương Dương về Lạc Long Quân, xuống Hồ Tây và về Tôn Đức Thắng gặp khoảng 7 nhóm côn đồ mũ có sao gạch, tay cầm gậy trắng đỏ. Mỗi nhóm khoảng hơn chục chú mặt mũi hùng hổ như trấn áp bạo loạn vậy !
Chiến dịch này nghe chừng có cửa kiếm hay sao mà ra quân đông thế không biết ! Ghét nhất là mấy thằng trật tự, có tí mứt đứng cạnh nên oai như cóc ! :102:

Mazsha

Xe hơi
Lịch làm việc của bác Ta Viet Cuong chuẩn vãi. Phố Lê Thạch hôm nay bị khoảng 50 chú cả CSGT, GTCC, trật tự phường càn quét. Gần chục xe bị tháo biển, may quá - em núp bóng các quan lớn bên Lê lai nên không sao :41::41::41:
Cụ cẩn thận đấy, em thấy mấy chú đã chỉ trỏ sang bên đấy rồi, may có chú nói con magnus kia của quyền phó CT UB phường Tràng Tiền nên hội kia mới thôi đấy

mybin63

Xe tải
Mợ phải xác định lại đi nhé, Đoạn từ ga đi đến Bà triệu toàn đặt biển X trong vòng tròn đó. Đã đặt biển cấm dừng cấm đỗ rồi nhưng vẫn cho đỗ xe để thu xèng thì cái biển có hiệu lực gì nữa hả mợ. :^)
Hôm nay em còn thấy xe của XXX giao thông đỗ ngay trước biển cấm đỗ - cấm dừng tại đây cơ đấy, mà vạch dưới đường cũng không có nữa chứ.
Chắc mụ nhầm thế nào nhỉ, nhà em ngày nào chả lượn THD ra ga hoặc xuống Bà Triệu, em chỉ thấy biển cấm đỗ chả có cái biển X trong vòng tròn nào như mụ nói cả. Em thì chả thắc mắc giề, cắm cái mịe gì thì kệ chúng nó, miễn có chỗ đỗ là được. Mựa, không có cũng kêu, có cũng kêu... ** biết làm thế nào mới vừa haiz