[Funland] Ngày làm việc cuối cùng của năm!

htran

Xe hơi
Em làm đến 31. Năm nay bằng năm ngoái, dự là năm tới cũng bằng năm nay.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Em tâm tư với cái nick của cụ chủ quá. Nick của cụ đang rất hot đấy :))

xeganmay

Xe máy
giờ em vẫn đang kỳ cạch gõ kỳ gõ cạch , nhưng nhìn ly cf của bác mà ấm lòng

hoami

Xe tăng
Em tâm tư với cái nick của cụ chủ quá. Nick của cụ đang rất hot đấy :))
Haha, tính công suất mã lực thì em là tôm tép so với các cụ khác, nhưng thời gian tham gia ÒF thì em từ 2007 roài, năm nay mốt họa mi hót làm em cứ giật mình thon thót :))

Romeo_HN

Xe tăng
Trưa cuối năm của em đây ạ, tâm tư quá!!!

hoami

Xe tăng
giờ em vẫn đang kỳ cạch gõ kỳ gõ cạch , nhưng nhìn ly cf của bác mà ấm lòng
Em đã trải qua nhiều binh biến nên khuyên cụ cứ bình tâm mà gõ, cơ hội sẽ đến sớm hay muộn thôi, quan trọng là cụ giữ vững niềm tin nhé >:D<

xeganmay

Xe máy
Em đã trải qua nhiều binh biến nên khuyên cụ cứ bình tâm mà gõ, cơ hội sẽ đến sớm hay muộn thôi, quan trọng là cụ giữ vững niềm tin nhé >:D<
bác lại cho thêm sữa và mật vào ly cf ban mê roài , ths bác

StepUp

Xe tăng
Cụ làm thế là hư người đấy. Mình đúng thì sợ gì.

Năm cũ đã qua, năm mới đến chúc cả nhà otofun nhiều thuận lợi và may mắn, vạn sự hanh thông, xuôi chèo mát mái nhé!

Năm rồi nhà em xui đủ đường các bác ạ, cũng may là cuối cùng mọi sự cũng qua, vợ chồng con cái bình an vô sự là em mừng rồi.
Nói đâu xa, cách đây 2 hôm đi xe sắp dừng đèn đỏ, đang hạ tốc độ thì một bà 49 tuổi chạy xe máy tự đâm vào đuôi xe em, em tử tế thấy bà ấy cũng là phụ nữ, bị ngã thế thì xuống xe hỏi han, đưa đi bệnh viện, thế là kêu nguyên hội đồng tới ăn vạ với em, tính em cũng khá cứng nhưng không muốn cãi vã lùm xùm, nhưng thấy kiểu hổ báo cáo chồn không biết lí lẽ em đành gọi công an, bà ấy thì kêu nguyên 1 băng nhưng may rồi có bác chồng bà ấy lên gặp em cũng hiểu chuyện, em lại thấy bà ấy té bị trầy xước, rạn xương, em cuối năm rồi chẳng muốn bé xé ra to, mình an toàn không bị gì là phúc nhà nên cũng chả buồn phân đúng sai với người ta nữa, công an tới thì công an cũng kêu hòa giải, nhưng bả bù lu bù loa đòi tiền thế là em đành đưa mấy triệu còn kịp đi công chuyện của mình. Coi như của đi thay người.

hoami

Xe tăng
Em làm đến 31. Năm nay bằng năm ngoái, dự là năm tới cũng bằng năm nay.
Năm tới dự báo nhiều khó khăn, ít ra bằng năm nay thì ko phải là cái đáng buồn, chúc cụ *2 kết quả là được !

lanlanvnu

Xe hơi
Cụ làm thế là hư người đấy. Mình đúng thì sợ gì.
Em định để công an xử lí, nhưng công an thì muốn cho 2 bên hòa giải, công an đi cùng em đưa bà ấy vào bệnh viện, 2 đứa con bà ấy chạy tới, theo cách nói năng thì em biết là kiểu gì rồi, nên đưa cho bà ấy ít tiền, dạng cho tiền thuốc.
Bác mắng em đúng lắm, tiếc là lúc đó em bị một đám hội đồng nên tự nhiên ngu luôn, lần đầu tiên em bị kiểu thế, đúng năm xui rủi nên mụ mị Lần sau rút kinh nghiệm vậy.

hoami

Xe tăng
Em định để công an xử lí, nhưng công an thì muốn cho 2 bên hòa giải, công an đi cùng em đưa bà ấy vào bệnh viện, 2 đứa con bà ấy chạy tới, theo cách nói năng thì em biết là kiểu gì rồi, nên đưa cho bà ấy ít tiền, dạng cho tiền thuốc.
Bác mắng em đúng lắm, tiếc là lúc đó em bị một đám hội đồng nên tự nhiên ngu luôn, lần đầu tiên em bị kiểu thế, đúng năm xui rủi nên mụ mị Lần sau rút kinh nghiệm vậy.
Kinh nghiệm sau biết mình đúng thì cứ gọi CA luôn cho nhanh cụ ạ, mà thôi cụ cư xử thế là đàng hoàng lắm rồi, coi như số đen, những người kia họ cũng chẳng khá được với tính cách đấy đâu. Vui lên cụ, năm mới sang gia đình nhiều niềm vui nhiều lộc lá, em chúc cụ thế thôi :)

Phuco2007

Tháo bánh
Bận quắn cả đít mà chẳng việc gì ra hồn cả:D:D

lanlanvnu

Xe hơi
Kinh nghiệm sau biết mình đúng thì cứ gọi CA luôn cho nhanh cụ ạ, mà thôi cụ cư xử thế là đàng hoàng lắm rồi, coi như số đen, những người kia họ cũng chẳng khá được với tính cách đấy đâu. Vui lên cụ, năm mới sang gia đình nhiều niềm vui nhiều lộc lá, em chúc cụ thế thôi :)
Em chủ động gọi công an cụ ạ. Nhưng cuối cùng em vẫn cư xử như thế...Em cảm ơn lời động viên và lời chúc của cụ nhiều nhé! Em cũng chúc cụ buổi chiều vui vẻ, năm mới tới tấn tài tấn lộc như ý ạ!

U10

Xe buýt
Em làm liền luôn sang năm sau, không nghỉ này nào.
2018 với em là một năm khá may mắn và ổn. Em không hi vọng gì nhiều, hi vọng 2019 được như 2018 thôi.

Chúc cụ năm sau nhiều thành tựu. :)