[Thảo luận] Ngại quá! Chúng em đi (các bác đừng soi chúng em nữa)

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Các Cụ check giúp là con xe 31A-3778 đỗ dưới lòng đường đoạn này có vi phạm không nhỉ?
Không biết ông TT kia được chia bao nhiêu % mà nhục thế...

MK2007

Xe tăng
Mấy cái thằng không đủ quyền công dân đi bắt công dân thì chỉ có ở Vịt nhà ta thôi
chẳng khác gì những năm mới giành lại chính quyền, tuyền dùng những thành phần
bần nông và cố nông nắm chính quyền, hỏi đất Việt có hóa rồng được không??? ( toàn giun đất)

_MBBG_

Xe điện
Dân Phòng thì nhiệt tình rồi,dc cầm que ra vịn xe oai vậy cơ mà nên bọn này vịn theo kiểu quyết ko cho chúng nó thoát nên mới xảy ra vụ lộn xọn ở đầu phố nhà e,2 chú CAP đứng trên vỉa hè(sát vào tường nhà dân) còn 1 chú trật tự thì lăng ca lăng quang như chó cún chạy ngược xuôi để bắt MBH,bắt thế nào lại vớ đúng 2 chú đi SH300i ko MBH đầu trọc như sư,chú TT nhao ra vịn nhưng ko có nghiệp vụ,túm vào tay phanh bên phải...hơ hơ phanh dầu ăn quá và thế là xòe,2 chú đầu trọc vùng dậy giật luôn cạp nong đỏ trắng trên tay TTP vụt cho 2 nhát 1 vào đầu 1 vào vai máu me túa lua,chú TTP thì đi cấp cứu còn 2 chú CAP thì ko dám khống chế 2 chú đầu trọc về phường mà chỉ nhỏ nhẹ nói.........2 chú đầu trọc vẫn cầm cạp nong Ba La Ba La chỉ cặp nong vào mặt CAP,cuối cùng 2 chú đầu trọc lên xe đi và ko quên mang theo cặp nong,đúng là nhục cái mặt

scoth79

Xe hơi
Nhằm nhò gì, em còn bị xxx cũng ngồi trong xe bắt giở cả ví cho nó xem xem đúng là em hết money rồi không cơ, thấy đúng là chỉ có bằng đấy nó mới cho đi. Ức lòi mắt mà không làm gì được, đan mạch cả nhà nó.

Kia-forever

Xe tải
Tư liệu chuẩn quá, Vote cụ chủ thớt. Được đào tạo đàng hoàng đôi khi còn làm láo, sợ nhất là mấy thằng lợn nửa nạc nửa mỡ này, kém hiểu biết và lưu manh cực ! Anh em ta cứ làm thật nhiều phóng sự như thế này rồi gửi cho các báo là đã góp phần lớn làm trong sạch ngành xxx, người dân đỡ bị đối xử bất công ! Nếu thực hiện nhiệm vụ minh bạch sao họ phải né tránh công luận thế !x-(
Ô hay, kụ không bít hả. Đây là thực hiện phong trào tái hòa nhập cộng đồng cho các chú có tiền án tiền sự mới đi trại về chưa kiếm được công ăn việc làm. Các kụ cứ chê XXX, nếu không có xxx ở đấy, mấy thằng trật tự kia nó quen thói cũ thì hậu quả còn kinh hơn nhều.
Các kụ nhà of phải cám ơn mấy anh xxx mới đúng chứ lị ! =))

mgmc

Xe hơi
Em là ghét nhất bọn này, cứ rình rình nấp nấp, thấy người tử tế thì xồ ra còn thấy mấy anh em rai tóc vàng, hoặc người có tí nghệ thuật trên da vi phạm thì toàn quay mặt đi coi như không nhìn thấy. Mấy ông 3x này mà bị lên báo thì tốt gì chứ chắc các ông này ko biết chào theo quy định

nambus

Xe máy
ngồi trong xe làm việc kín đáo quá còn gì. e đố bác nào chụp đc cái ảnh cần chụp nhất đấy

_MBBG_

Xe điện
ôssin của xxx ấy mà, em cực ghét bọn này, toàn nhăm nhăm bắt xe để kiếm tí; chẳng thấy phát huy được cái gì
thì e hỏi cụ phát huy cái gì khi nhiệm vụ sống còn của nó chỉ có vậy ạ =))

MIT-ONE

Xe điện
cụ nào giờ còn mơ tưởng sự tốt đẹp của xxx thì thật hết nói
Vì bản chất của nó là dùng để dẹp dân ( Dân chống chính quyền và vi phạm ạ...)
Tuy nhiên , chúng nó không còn là người bình thường vì cũng là con em từ dân ra mà lại đè lên đầu dân để sống Và cái hay nhất là chúng lại tự hào về việc đó

Vậy các cụ mong điều gì ở nó ??

xe thủng lốp

Xe container
Chắc cũng là bị bọn xxx sai vặt thôi nhỉ hay là có ăn chia ở đây rồi

MIT-ONE

Xe điện
Theo chân voi hít bã mía thôi cụ ợ

nhanh.vn

Xe đạp
trời, có chuyện này nữa hả. Bọn này chả xem pháp luật ra gì.