[Thảo luận] Ngã tư Khuất Duy Tiến - Lê Văn Lương / Nhà cháu chém gió

blackpaint

Xe container
Cụ rất cứng...rành mạch, nói năng đâu ra đó. Cụ cứ quay phim thoải mái nhưng cũng không nhất thiết phải quay cả mẹt xxx, cụ chỉ cần bằng chứng nếu có diễn biến xấu nên chỉ cần nói xong, đề nghị xxx confirm là ok rồi cụ ợ.

ThienHoang-EPS

[Tịch thu bằng lái]
Cụ rất cứng...rành mạch, nói năng đâu ra đó. Cụ cứ quay phim thoải mái nhưng cũng không nhất thiết phải quay cả mẹt xxx, cụ chỉ cần bằng chứng nếu có diễn biến xấu nên chỉ cần nói xong, đề nghị xxx confirm là ok rồi cụ ợ.
Tại hôm đó nhà cháu rảnh rỗi, lại có hứng chém gió với mấy chú xxx nên mới gây ra tội.

A TỦN

Xe tải
Cụ chủ rắn quá nên xxx phải buông thôi. Mềm xem, bị thịt ngay ý chứ :D
xxx tình cảm ghê ta, giữa 2 người đàn ông. Lúc bắt dân thì Đe, bị bắt lỗi thì nhũn như con chi chi. :D Haizzzz

tkcserver

Xe tải
clip 1 xem chóng mặt quá! cháu đi 2 bánh hóng học hỏi kinh nghiệm cụ

Vn-Index

Xe buýt
Công nhận cụ chủ cứng thật, chứ mềm là bị thịt ngay. Vãi với bọn xxx không được là giở giọng tình cảm ngay. Hôm vừa rồi em cũng bị bắt lỗi vượt đèn đỏ chỗ ga Giáp Bát bị xxx chặn 1 chú trẻ trâu ra hiệu cho em dừng rồi dùng gậy chỉ vào sếp (đeo lon trung tá) ra hiệu ra đấy làm việc và việc giải quyết diễn ra chưa đầy 1 phút.
xxx sếp : Anh xuất trình giấy tờ
Em : Thứ nhất các anh chặn xe tôi cụ thể xxx1 không chào hỏi theo điều lệ, thứ 2 không trực tiếp giải thích lỗi vi phạm và việc ra giữa đường chặn xe vi phạm có thể gây cản trở giao thông và gây ra tai nạn cho người tham gia giao thông, giờ tôi đề nghị đồng chí xxx1 ra làm việc trực tiếp với tôi về việc xử lý lỗi vi phạm..
xxx sếp : à vâng, cái này chúng tôi xin ghi nhận, anh công tác bên đơn vị nào nhỉ ?
Em : Báo cáo đồng chí tôi là phóng viên phụ trách mảng thời sự của đài truyền hình xxx đồng chí có cần kiểm tra thẻ ngành không ?
xxx sếp : Ô thế anh không nói sớm, anh em với nhau cả mà thôi có gì anh em thông cảm...anh đi cẩn thận nhé.
Em : Anh cũng nhắc nhở anh em đừng ra giữa đường chặn xe như vậy chứ..thôi tôi đi nhé..
P/s : Quả thật em cũng có thẻ ngành phóng viên đài TH thật chứ không phải dọa ạ nên cũng chưa bao giờ bị xxx phạt kể cả đi tỉnh cũng như ở nội đô.

betron

Xe máy
công nhận gay cấn thật, cụ chú quá cứng, em phục cụ