[Thảo luận] Ngã tư KHỔ, phiên bản mới.

dvd

Xe tăng
Ngày trước, ngã tư SỞ khi chưa có cầu vượt được gọi là như vậy.
Ngày nay, gần đấy thôi, có một ngã tư tương tự như vậy, gần đấy thôi.
Đó là ngã tư đầu cầu Khương Đình.
Chố này dạo này có thể tắc bất cứ lúc nào trong ngày.
Hôm qua thôi, cháu phải mất gần tiếng rưỡi mới qua được chỗ này.

Mới đầu, nhà cháu đứng sau một cụ:

Uploaded with ImageShack.us

Thế rồi, như 2 đàn dê cùng qua cầu, không con nào chịu con nào.
Con đường chỉ đủ cho 2 xe, giờ tất cả đấu đầu với nhau.
Không tắc mới lạ

Cụ Getz này thật là tỉnh táo, phi ngay vào sân đồn CA, mở cửa ra cho vợ con xuống hít thở khí trời.
Còn nhà cháu thì ở lại chịu trận

Thương mợ chạy em Focus này quá: Bị xe máy móc vào, rơi cả "m.õm" ra ngoài mà không làm gì được.
Chả mở nổi cửa xe ra để bắt đền. Phải nhờ cậu đi xe máy phía ngược lại nhặt lên để trên nóc.

Ôi, ngã tư đau khổ của tôi.

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Có phải ngã tư cụ nói là nằm trên đường Kim Giang không. Nhà em từ lâu rồi không đi con đường này, vì vừa hẹp vừa đông lại nhiều công trình đang sửa chữa đường xá. Thôi đi vòng xa một tí mà đỡ hao nơ ron thần kinh. Khi nào đường xong hẳn thì nhà em lại đi.

quang74

Xe buýt
1,5 tiếng thì cũng mệt mỏi lắm. Nhờ thế mà cụ đi massage cũng nên. :D

mrkey

Xe buýt
Chiều tối qua em cũng bị đoạn này mất 1h30 phút cụ ạ. mà đấy là em đi 2b ợ :-s

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đoạn này thì cụ đi tầm nào cũng tắc, chỉ tội là mật độ thế nào mà thôi. Em sợ cái con đường đau khổ này lắm, may nhà không ở trong này chứ ngày nào cũng phải chịu cảnh này chắc không tèo thì cũng điên hết cả đầu mất.

codate

Xe tăng
mị móc rơi cả mồm thì cũng k nhẹ tí nào, thế mừ ko tóm nó lại, ngay đồn xxx cơ mừ

Duong_Anh

Xe buýt
cái gì trên nóc xe đấy hả các cụ?

thangln

Xe máy
hic hic nhà em ngay trong khu này mà, toàn phải chơi bài sáng đi muộn sau 9h, chiều trước khi đi làm về thì canh chừng VOV giao thông, nếu nghe cảnh bảo tắc là phải dông sang nhà người yêu ăn ké :)), đến khổ

dvd

Xe tăng
mị móc rơi cả mồm thì cũng k nhẹ tí nào, thế mừ ko tóm nó lại, ngay đồn xxx cơ mừ
Có mở được cửa ra đâu mà bắt đền ạ, 2b lèn cứng rồi.
Có người nhặt hộ lên là tốt rồi, mai lại lắp vào.

HUNGSMUN

Xe container
Các cụ thông cảm, trước đây ở HN có rất nhiều "ngã tư sung sướng" hay "phố sung sướng" nhưng bị dẹp hết rồi nên bây giờ chỉ còn lại "ngã tư khổ" hay "phổ khổ mà thôi".:((
Không biết bao giờ giao thông VN được như Lào thôi nhỉ[-O<

xeRAV4

Xe tăng
đường bên Hạ đình đang làm nên các phương tiện hầu hết đều đi sang đường bên này nên mới tắc kinh như thế ,đường Kim Giang làm xong thì mong ko còn cảnh tắc đường nữa

dvd

Xe tăng
Sáng nay cháu lại mất gần tiếng ở chỗ này.
Mới đầu thì thế này:

Một lúc sau thì thế này, xung đột các hướng, không thể nhúc nhích được:

tantien

Xe tải
Ngã tư này nổi tiếng lắm, ngày nào cũng lên kênh 91 VOV (anh Văn Công suốt ngày đâm vào đây rồi tắt máy đứng chơi hàng chục phút :-ss).

5starsdba

Xe buýt
Sáng nay cháu cũng mất gần tiếng ở chỗ này (Mà ngày nào cháu cũng 2 lượt qua đây), đi qua rồi lại đến chỗ Khương Đình đường đang làm, một bên là nhà, một bên là vực sâu X_X. Bác Ỉn đi trước cháu sụp ngay xuống hố cát phải gọi cứu hộ, cháu cũng tí nữa rơi xuống vực :D. Đi qua rồi mới dám định thần quay lại làm cái ảnh gọi là có, không các cụ lại bảo cháu chém. À còn cái X-driven thẻ đang ở xe, chiều cháu lấy cháu up lên xem cho vui :((.

Boing767

Xe điện
Ngã tư này thì tắc là chuyện thường mà cụ , ko tắc mới là lạ mà e ở gần đấy e biết mấy thằng dân phòng đứng ra tham gia chỉ đạo hướng dẫn giao thông nhưng mà ngu lắm cơ ...ko có trình độ nhiều khi làm rối thêm chán lắm suốt ngày nghe dân chửi !!!!!

vdung

Xe hơi
Nhà bố mẹ vợ em ở trong khu này, may quá kịp rước vợ ra khỏi khu này, cả thời yêu bị tắc ở khương trung 2 lần mỗi lần 2 tiếng bọ, từ ngày có cái đường cạnh sông thì tắc còn kinh hơn trước.

thangln

Xe máy
Hic hic chiều tối nay em lại dính chưởng, chủ quan về lúc 7h tối mà vẫn dính, tắc ở Khương Đình, em phải chạy ngược lại bờ sông. Đến cuối bờ sông giao với cầu khương đình lại tắc, 1 phần do xe rác đi đúng giờ này, kẹt cứng ở ngã 4 luôn, 1 phần do í thức người dân quá cao, cứ toàn len sang làn đối diện, nhích thêm được mét chứ mấy, nhưng lại làm cho chiều ngược lại chết cứng luôn. 4b toàn phải chơi bài ghếch chân lên vỉa hè mà đi :(

Sáng nay cháu cũng mất gần tiếng ở chỗ này (Mà ngày nào cháu cũng 2 lượt qua đây), đi qua rồi lại đến chỗ Khương Đình đường đang làm, một bên là nhà, một bên là vực sâu X_X. Bác Ỉn đi trước cháu sụp ngay xuống hố cát phải gọi cứu hộ, cháu cũng tí nữa rơi xuống vực :D. Đi qua rồi mới dám định thần quay lại làm cái ảnh gọi là có, không các cụ lại bảo cháu chém. À còn cái X-driven thẻ đang ở xe, chiều cháu lấy cháu up lên xem cho vui :((.
Cụ 5 sao chụp bằng máy gì mà màu trời đẹp thế ạ? Em dự là nikon phải ko ạ :D