[Thảo luận] Ngã tư Giảng Võ - Trần Huy Liệu chỗ Cục thuế.

K59

Xe tải
Chẳng lẽ cứ không thấy xxxx thì tự cho phép mình vi phạm luật được hả cụ. Em đi đường chúa ghét những ông hay đỗ vào làn rẽ trái để đi thẳng. Cứ để xxxx nó phạt thì mới sợ, không có nó đứng đường thì làm sai. Nói cụ đừng giận, hành động của cụ chẳng khác gì mấy ông đang đi đường, tiện không thấy ai vạch quần làm một bãi ở gốc cây hoặc bờ tường đâu vì chung qui vẫn là tính thiếu tự giác.

linhnm

Xe tải
Chẳng lẽ cứ không thấy xxxx thì tự cho phép mình vi phạm luật được hả cụ. Em đi đường chúa ghét những ông hay đỗ vào làn rẽ trái để đi thẳng. Cứ để xxxx nó phạt thì mới sợ, không có nó đứng đường thì làm sai. Nói cụ đừng giận, hành động của cụ chẳng khác gì mấy ông đang đi đường, tiện không thấy ai vạch quần làm một bãi ở gốc cây hoặc bờ tường đâu vì chung qui vẫn là tính thiếu tự giác.
Hì em mà giận các cụ thì em đã không post lên đây cho mọi người biết, âu cũng là để tự dặn lòng mình cụ à. :-bd

Pham Quoc Han

Xe buýt
He he, Cụ chủ thớt sai lè rồi nhá, trường hợp này không trách xxx được.:-|Tại hạ mà đi thẳng chiều ngược lại, gặp Cụ là cùng nhau dừng giữa đường, phân tích phải trái cho tắc đường luôn thể nhể.=)) Dù sao cũng vodka Cụ.\:D/

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Dạo này 1000 năm TL nên chỗ nào cũng có CSGT thôi bác ah. Bt em cũng đi qua cái chỗ này suốt (tuần phải 20 lần :)) ) nhưng toàn đi nghiêm chỉnh và... cũng toàn bị xe máy rủa xả vì "dở hơi dừng đèn đỏ" -.-'
Cụ chủ đang nói về đoạn Giảng Võ dưới (từ Trần Huy Liệu đến Triển Lãm), thì xxx mới đứng, còn hướng ngược lại thì chẳng đứng bao giờ (nhưng không vì thế mà anh em OF đi láo nhé %%-)

Gần đây, sau 1 thời gian dài không đứng, chỗ cửa CAP, mấy cu xxx mới trở lại "tác nghiệp", nhưng em thấy chủ yếu bắt lỗi đèn đỏ rẽ phải từ THLiệu ra GV chứ em chưa thấy bắt sai làn bao giờ?

Trưa qua em đi qua đó, trời thì nắng, có thằng cu xxx trẻ măng, đứng nghiêm giữa đường (nghiêm thật í, không phải đi lại tung tăng đâu). Gấu nhà em cứ thắc mắc sao lại có đứa nó tận tâm với nghề thế. Em bảo nó đứng thế để nhìn chẹt vạch cho dễ đấy mợ ạ :|:|

nghianc

Xe hơi
Ngày nào em cũng về đường này. Cũng biết là có chốt của mấy chú Phường hay rình ở đây.
Cơ mà nhiều lúc đèn đỏ có mỗi mình em dừng, đằng sau nó vừa còi vừa thúc *** và vừa ...ửi nên đành phọt tiếp. Nhiều lúc ức chế lắm ạ, nghĩ mà buồn cho ý thức dân ta. :(

nothing

Xe tải
E đi qua chố này thường xuyên nên quen rồi ạ. Cực đúng làn luôn.

vietdungth

Xe buýt
Số 2/167,phố Gia Quất,Thượng Thanh, Long Biên, Hà
Website
www.truongduongsat.edu.vn
Tôi cung luôn đi đúng làn ở đây. Cụ chủ thớt đưa ra lỗi của mình và cũng nhận sai. Ý Cụ muốn nhắc nhở mọi người rất tốt vậy mà vẫn có ý kiến trách. Đúng là miệng lưỡi dân gian ...Pó tay

inochi

Xe điện
Dạo này xxx đứng khắp nơi, chỗ ngày thường không có giờ lại có, các cụ nên cẩn thận cho hết 10./10 rồi nghe ngóng tiếp
nói chung cứ từ từ mà đi đâu mà vội