[Thảo luận] Ngã tư Cát Linh- Giảng Võ , các cụ chú ý

nqthang274

Xe hơi
Chả biết thế nào đâu. Các bác cẩn thận vẫn hơn. CHiều 3/2 em rẽ trái THĐ ra Hàng Bài lúc đèn đỏ bị túm luôn đấy. Chán chả buồn xin thế là ăn quả giấy phạt 150k ra kho bạc.

Thai Ha

Xe buýt
... Mới bỏ biển cấm được vài tháng thôi.
Đa tạ cụ côn phơm ợ. Năm ngoái hình như tháng củ mật nhà cháu có khuyết điểm lơ đễnh, bị vin ở đấy, may có anh bạn đi cùng xe, làm bên VTV xòe cái thẻ nhà báo xin cho. Từ đấy thất kinh không lượn khu vực đó nữa.(b)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ruarualady

Xe tăng
:^):^):^)

chỗ này chả có gì đặc biệt mà các cụ dính vì cái gì nhể, khó hiểu

blackmailer81

Xe tăng
E vừa đi qua nhưng may quá không bị bắt vì lỗi này, lần sau phải cẩn thận hơn. Cảm ơn các bác !

vsmarthome

Xe máy
Đúng là cái nước mình, chả biết sống được đến lúc nào vì lúc nào cũng có thể bị ai đó thuộc cơ quan chức năng bắt. Em chạy ngoài phố nhiều lúc đau hết cả tim vì công an nhảy ra vồ xe bên cạnh. Chả hiểu sao yếu bóng vía thế chứ, cứ nhìn thấy công an là em run, vì họ luôn có sẵn 1 đống lỗi mà mình không thể chối được

Me^4ba'nh

Xe tăng
Đúng là cái nước mình, chả biết sống được đến lúc nào vì lúc nào cũng có thể bị ai đó thuộc cơ quan chức năng bắt. Em chạy ngoài phố nhiều lúc đau hết cả tim vì công an nhảy ra vồ xe bên cạnh. Chả hiểu sao yếu bóng vía thế chứ, cứ nhìn thấy công an là em run, vì họ luôn có sẵn 1 đống lỗi mà mình không thể chối được
Chẳng phải riêng nước miềng đâu cụ ạ. Cụ xem ở Mỹ, Nga cũng thế. Khi cần bọn NSA, FBI ... cũng dựng đứng dựng ngược lên để bắt rồi khép tội ai đó mà.
Còn xxx thì em thấy chẳng có gì mà sợ, mình đi đúng luật qua chỗ có xxx cứ vênh mặt lên mà đi ( mà cái mẹt em nó hơi hất lên thật), hihi

HobbyDriver

Xe tăng
Mọi lần em đi thẳng toàn đi làn giữa có bị sao đâu , đúng là tháng củ mật các cụ nhỉ :102:
Chắc vậy thật, tháng củ mật từ 'vặt gương' cho đến '...'. Thảo nào sáng nay em đi làn giữa, thẳng hướng đi ra NTH cũng thấy các chú ấy dợm dợm định làm gì đó, xong lại thôi. Thôi thì tự nhủ mình may mắn (không thì cũng mất 10' với ít xăng), chắc sang năm làm ăn được.