NGA: đất nước của NHÀ THỜ - NHÀ THƠ và NHÀ................ THỔ

biển xanh06

Xe điện
Em nghe mấy ông anh đi nga về kể bên đấy ái ra que thì cũng ghê nhỉ,sáng sớm bước ra cửa đặt chân lên đống tuyết thấy mềm mềm hóa ra bên dưới có người tối hôm trước uống say quá ngủ ngay bên ngoài bị tuyết phủ kín mà không sao

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
oái, tks cụ đã khai quật cái thớt này, à em chửi bọn này to và rõ lắm, bằng tiếng Việt, tiếng Nga nó oánh cho bỏ mẹ :)

Zzz

Xe tải
Hi, hình như Ra-sìa không có nhà thổ cụ nhỉ:P

vietptit

Xe tải
Thằng Namcuif này học cùng khóa 22 HVKTQS với em sao giờ nó lại ở Nga ngố nhỉ, hay nó cũng đi chơi như bác, từ ngày ra trường chưa gặp nó bao h, hehe

DuyThanhSNG

Xe tăng
Hi, hình như Ra-sìa không có nhà thổ cụ nhỉ:P
Chắc Cụ Giang ko dám khai thôi.Ai đã sang đó mà ko đi tắm hơi thì coi như ko sang Nga.Phàm mà đã vào tắm hơi thì chủ yếu đi ZZZZZZ là chính.Còn nếu thích thì cũng có khoảng chục cái quán Karaoke của người Việt hát thì ít mà hít đất là chủ yếu.Các em phục vụ đủ loại Tây,Tầy,đen, đỏ..có đủ bộ sưu tập các mầu da nhé.Hoặc chỉ cần gọi một số điện thoại có xe đưa các em tới tận nhà miễn phí.(hầu như Cụ nào ở bên Nga ít thì hai số nhiều thì chục số điện thoại bí mật phòng khi thiếu người xả trees)

Pavel

Xe tải
topic cụ hay quá.ước gì mình được như anh ý.

Maluc

Xe tải
Bắt đầu vào thành phố, tắc dã man, sau mấy ngày ở đây mới thấy tắc điên hơn HN, xe đi cực láo, chuyển làn đè đầu, còi inh ỏi như ở ta:

Móp mép, đâm nhau uỳnh uỵch suốt, ông Maz3 này chơi 1 phát từ làn ngoài cùng bên phải, đè mấy làn sang tít bên ngoài trái:

Em cứ nghĩ là đường sá ở Nga rộng, thế mà cũng tắc đường vây hả, mà hóa ra vẫn kém lịch sự hơn Đông Nam Á nhà mình nhỉ . Em thấy ở Thái Lan tại Bangkok tắc đường kinh khủng đi cả 1-2h nhưng tuyệt nhiên không một tiếng còi .
Nếu bên đó đột nhiên nghe thấy tiềng còi thì hầu như chắc chắn là cụ trong Otofun nhà mình đang cầm lái .:)

nth71ru

Xe đạp
Москва, переяславская Ср. ул., Д 14 стр.1, КВ. 148
Chắc Cụ Giang ko dám khai thôi.Ai đã sang đó mà ko đi tắm hơi thì coi như ko sang Nga.Phàm mà đã vào tắm hơi thì chủ yếu đi ZZZZZZ là chính.Còn nếu thích thì cũng có khoảng chục cái quán Karaoke của người Việt hát thì ít mà hít đất là chủ yếu.Các em phục vụ đủ loại Tây,Tầy,đen, đỏ..có đủ bộ sưu tập các mầu da nhé.Hoặc chỉ cần gọi một số điện thoại có xe đưa các em tới tận nhà miễn phí.(hầu như Cụ nào ở bên Nga ít thì hai số nhiều thì chục số điện thoại bí mật phòng khi thiếu người xả trees)

phán cứ như đúng rồi í!

nth71ru

Xe đạp
Em cứ nghĩ là đường sá ở Nga rộng, thế mà cũng tắc đường vây hả, mà hóa ra vẫn kém lịch sự hơn Đông Nam Á nhà mình nhỉ . Em thấy ở Thái Lan tại Bangkok tắc đường kinh khủng đi cả 1-2h nhưng tuyệt nhiên không một tiếng còi .
Nếu bên đó đột nhiên nghe thấy tiềng còi thì hầu như chắc chắn là cụ trong Otofun nhà mình đang cầm lái .:)
phần màu đỏ ý cụ là ở Mos hay Bangkok?

nth71ru

Xe đạp
Đây là vòng tròn thứ 3 có tên là МКАД, vòng tròn này có chu vi khoảng 100Km, vòng tròn thứ 4 chưa xây dựng.

Đây có thể gọi là vành đai 4 dài 108 km, vành đai 3 nó có tên три кольцо ở phía trong cách từ 10 đến 13 km tùy từng đoạn cụ ạ[/QUOTE]
Cụ chưa hiểu à, em nói nó là vòng tròn thứ 3 chứ ko phải tên là 3-e кольцо. Ý em nói là tính từ trung tâm ra thì nó là vòng tròn thứ 3. cụ xem lại cái này đi maps.google.ru

phản đồi các cụ đào mộ lên rồi lại để lửng đoạn cuối, làm e bị dính bẫy đọc hết từ đầu mà chả thấy đâu