[Thảo luận] Ngã ba đuôi cá - xxx định ăn bẩn nhưng không xong với em

TL_Vietnam

Xe lăn
Việt Nam mình theo số đông mà kụ - Làn đấy không thấy 4b nào thì mình cũng chả dám :D - Kính kụ 1 ly buổi sáng (b)(b)(b)

Cuonghadhxd

Xe buýt
Em thấy có 1 cụ hôm trước cũng đi như cụ ở chỗ đoạn bến xe Giáp Bát và bị thịt đấy, thực ra thì đường GP chỗ bến xe nước ngầm có cái biển phân làn: 2 làn gần dải phân cách là làn cho ô tô và bên trong là làn cho xe máy. E nghĩ cụ cũng k nên đi vào làn đó vì xe máy cũng rất đông, đi vào lại phải lượn ra.

mai.thanh10

Xe container
Đang đói kém hay sao mà các chú ấy bắt rất bẩn, cũng không phải nhập nhèm 1-2 giây đèn xanh mà rõ ràng đường này có biển phân làn rõ ràng và ngày nào các chú cũng đứng đó mà còn định ăn bẩn. Lạ cái nữa là các xe chen chúc nhau đi vào làn giữa, làn xe mà em đi vào thì chả có cụ nào giám đi vào. Nhiều khi lái xe đi theo cảm tính chứ không phải theo biển báo
Cũng không hẳn là cảm tính đâu cụ. Theo em là nhiều cụ (đôi khi có em) không muốn mứt dính vào đế giày.

dreamwater

Xe điện
Kinh nghiệm vẫn là phải rắn mà cụ.
Chẳng qua nhiều cụ thấy xxx cứ như là thấy cọp ấy. Vãi hết cả ra quần, rồi thót tim với túa mồ hôi thì bị bóp thôi.
Riêng với e, xxx nó cũng như mình thôi, chả việc rì phải xoắn. Xác định là sai thì chấp nhận đi nộp phạt, chả ai không sai bao giờ, nên chả việc rì phải mềm như bún. Mình đúng thì chả phải sợ ai phỏng ơ

trungbattu

Xe buýt
Bình thường em cũng hay bon chen như các cụ khác khi có xxx đứng đấy. Bây giờ em ngộ ra 1 chân lý mới. he he

longimi

Xe hơi
Em thấy có 1 cụ hôm trước cũng đi như cụ ở chỗ đoạn bến xe Giáp Bát và bị thịt đấy, thực ra thì đường GP chỗ bến xe nước ngầm có cái biển phân làn: 2 làn gần dải phân cách là làn cho ô tô và bên trong là làn cho xe máy. E nghĩ cụ cũng k nên đi vào làn đó vì xe máy cũng rất đông, đi vào lại phải lượn ra.
Là vụ của em do xxx Txxxn đội 4 làm http://www.otofun.net/threads/244142-em-bi-bat-sai-tren-duong-giai-phong-cac-cu-chu-y-nhe/page9 Xxx đội 4 đã ko chơi bài đấy một thời gian bây giờ lại quay lại bài cũ. Vok cụ, các cụ đi qua đấy bị lỗi đấy có kinh nghiệm để chiến đấu. Giờ đi trên đường cứ như ra chiến trường ấy các cụ nhỉ

thuytinh

Đi bộ
Nhà cụ ở đâu thế? Em cũng hay đi làn 2 từ phải sang như cụ vì nhà em cũng phải đi đường này. Từ lâu nay nay em không bao giờ gặp xxx đứng ở đó. Hôm qua cụ về lúc mấy giờ? Em nghi cụ chém! :D

zeromanvp

Xe tăng
Em đi theo biển báo trên đường cụ ạ, nếu em sai thì xxx đã không để em cho em đi nhanh và dễ dàng như vậy. Trên đường GP có rất nhiều biển phân làn, có chỗ đèn đỏ oto được đi vào làn thứ 3 từ giải phân cách sang, có chỗ lại không được. Trước đèn tín hiệu chỗ ngã 3 truơng Định này có biển phân làn, làn ngoài cùng giành cho phuơng tiện rẽ trái, hai làn tiếp theo đi thẳng, làn trong cùng cho xe máy.

zeromanvp

Xe tăng
Nhà cụ ở đâu thế? Em cũng hay đi làn 2 từ phải sang như cụ vì nhà em cũng phải đi đường này. Từ lâu nay nay em không bao giờ gặp xxx đứng ở đó. Hôm qua cụ về lúc mấy giờ? Em nghi cụ chém! :D
Em ở Linh Đàm cụ ạ, em về lúc 6h30 tối. XXX đứng ở đây từ rất lâu rồi. Cụ thích em gửi file ghi âm cho mà nghe

Hkoa82

Xe máy
Cụ Chủ cứng nên xxx cũng phải nhún thôi. Vodka cho cụ

trungk8888

Xe tải
xxx chùn cụ rồi,giờ cứ gặp là phải có phương tiện tác nghiẹp thôi,em học cụ

BobTran

Xe điện
Tại sao ,tại sao đó là câu hỏi của em là xxx sao bây giờ họ cứ phải làm những viêc trái với lương tâm như thế? khoán sản phẩm cao qus chăng?
Tối nay trên đường đi làm về, đang phấn khởi trong lòng vì gấu nhắn tin về nhà sơm, gấu đãi món ngon :x. Bon bon về tới ngã 3 đuôi cá (giải phóng giao với Truơng Định) chiều từ nội thành về Thanh Trì, tới đèn xanh, đèn đỏ thì thấy các cụ khác chen chúc nhau vào làn giữa (thứ 2 từ trái sang), em xi nhan sang làn thứ 2 từ phải sang và ung dung thẳng tiến. Vừa qua tới bên kia đường thì 1 xxx lao ra chỉ cạp long vào xe em bắt dừng lại. Hay rồi đây, vì em biết sao dừng xe em. Em bình tĩnh xi nhan vào lề, ung dung cho xxx thấy mình vẫn cài seat belt, bật ghi âm dt cầm tay, mở cửa xe bước ra ngoài.

xxx: Chào anh, anh cho kiểm tra giấy tờ xe, rồi liếc mắt thấy điện thoại em đang bật ghi âm, dt em ghi âm hay quay là đèn chớp đỏ sẽ bật.
em: Anh cho biết tôi vi phạm lỗi gì
xxx: Anh cứ xuất trình giấy tờ
em: Anh phải cho em biết lỗi
xxx: Anh đi vào làn giành cho xe máy (đúng như em dự)
em: xin lỗi anh tôi không đi vào làn xe máy, tôi đi theo biển báo
xxx: Đấy là làn giành cho xe máy
em: Phía bên kia có 2 biển phân làn, đề nghị anh đi theo tôi, tôi sẽ chỉ cho anh
xxx: Anh tắt ghi âm đi, anh em thanh niên với nhau, đường đông có gì tôi nhắc nhơr anh thôi (bài quen thuộc của xxx khi không ăn được)
em: Tôi đi đúng luật, ngày nào tôi cũng đi đường này
xxx: Tôi chỉ nhắc nhở anh thôi, anh đi di

Nói chung xxx, nói năng nhẹ nhàng nên em cũng không làm um lên, chả thèm chào, vào xe đi luôn. Tất cả diễn ra trong vòng 1 phút.

Nói chung xxx chỉ bắt nạt những người không hiểu luật, và rất đề phòng khi nhìn thấy máy ghi âm.

quatmo212

Xe điện
cụ chủ chuẩn quá ạ (b) vote

zeromanvp

Xe tăng
Tại sao ,tại sao đó là câu hỏi của em là xxx sao bây giờ họ cứ phải làm những viêc trái với lương tâm như thế? khoán sản phẩm cao qus chăng?
Bởi vì nhà dột từ nóc cụ ạ. Làm càn mà không bị xử lý lại được nhân rộng ra toàn quốc như điển hình tiên tiến nên các chú cứ thực hiện thôi.

nesta_vn84

Xe buýt
em học cụ chủ thớt! chuẩn nhất bác!

longvu

Xe tăng
Đường GP đoạn này các cụ cứ lưu ý 2 điều:
  1. Trước ngã tư thì phân làn theo hướng đi
  2. Sau ngã tư lại phân làn theo phương tiện
Cứ thế mà đi, chả sợ bố con thằng nào cả

Matizcoi

Xe cút kít
tranh thủ rét mượt, định làm tí!.. gặp phải ca khó!.. Hôm nay đi đường về gặp chú thiếu úy, ko thấy có biển xanh mới đeo ở ngực. ko hiểu mấy loại này có đc chỉ cạp long thổi còi ko nhỉ? hay chỉ hướng dẫn giao thông ko?
Nó mà phi ra thì mắng cho 1 trận cái tội ko có biển hiệu đúng quy định cụ ạ.