[VHGT] Ngã 5 Cầu Đuống, tổ 4 xxx thì 2 mặt đỏ gay toàn mùi rượu bia quát tháo xô đẩy lái xe

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này cách đây hơn 1 tháng nhưng em bận quá mà file do quay bằng ip nên dung lượng lớn, kiếm mãi mới có phần mềm convert về chuẩn nhỏ hơn nên hôm nay rỗi rãi up lên hầu các cụ (em để máy dựng đứng trước ngực nên đưa lên nó quay ngang, các cụ chịu khó vẹo cổ vậy). Hôm đó em đưa mấy vị khách sang Từ Sơn ăn hỏi, lúc về em đi đường 1 cũ, đến đoạn ngã 5 Cầu Đuống thì bị lôi vào, đường không hề có xe nào đi ngược chiều lúc em rẽ vào, cũng chả có vạch liền, phân cách cứng hay chỉ dẫn nào nói chỗ này là đường 2 chiều cả. Lúc đầu em cứ ngớ ra không hiểu 1 hay 2 chiều thế nào sau mới biết là nó mới chuyển thành 2 chiều (các cụ cứ xem clip thì rõ). Một xxx già mặt đỏ gay xô đẩy em còn đòi kiểm tra nồng độ cồn em, em lại không biết uống và cũng chả uống giọt nào. Một xxx khác còn nói với khách của em là "Vụ này tao quyết không tha, nó có quỳ xuống liếm giầy tao cũng cho chết", sau đó còn dọa đánh ông khách của em vì thấy ông ấy mặt đỏ, lại can ngăn xxx, em không nghe được hay quay được đoạn đó chứ em mà có bằng chứng là không xong với em đâu. XXX già còn khoe có 2 bằng ĐH trong đó có 1 của ĐH Luật, còn 3 tháng nữa nghỉ hưu nên muốn chết thế nào thì cho chết, cho chết tới cùng. Dân tình bu lại xem đông lắm vì xxx này hành động rất vô văn hóa, xô đẩy em vào xe, xoa đầu em, có người nói mấy hôm trước xxx cũng bị một lái xe chửi cho một trận rồi đi vì bắt lão lỗi này. Một xxx khác thì lên xe em ngồi, lôi đèn pin tự vệ của em ra rồi vu là vũ khí thô sơ, đòi gọi 141 với 113 đến xử em. Em có gọi cho cụ Hà Vũ thì cụ ấy bảo cứ để lập BB rồi ghi vào không nhận lỗi, tính sau. Sau một hồi làm um lên mà không làm được gì em thì khách của em có nói với em là thôi để anh chị giải quyết vì hôm nay em đi chở gia đình anh chị mà bị như thế này thì ảnh hưởng đến công việc nhà anh chị. Cái này cũng đúng ý của xxx vì cãi nhau to như vậy thì xxx không thể thả em tại chỗ được mà phải điều đi nơi khác mới thả, xxx bảo thôi về đồn TT Yên Viên viết cái bản kiểm điểm rồi thả. Về đồn bắt em viết BKĐ, em viết đại ý là nhận lỗi có hành vi cư xử không đúng mực khi CSGT đòi kiểm tra giấy tờ mà em không đưa, chứ em có lỗi gì mà em nhận. Ý của xxx là lấy cái đó để làm bằng chứng sau này em không kiện cáo gì được (cũng có cả câu này trong BKĐ) và bảo anh khách mặt đỏ của em ký làm chứng, sau đó phải thả em đi vì chả làm gì được, mất toi gần 1 tiếng đồng hồ của em. Mời các cụ xem 2 đoạn clip sau sẽ rõ, các cụ đi qua đoạn này nên cẩn thận không lại vướng vào chuyện dở hơi như em. Cụ nào muốn xem chế độ HD thì bấm vào hình răng cưa ở trình xem của Youtobe chọn 720p nhé, em nói vậy vì có cụ không biết cứ thắc mắc tại sao em đưa clip lên mờ thế.

[video=youtube;p46xaxRmm10]http://www.youtube.com/watch?v=p46xaxRmm10[/video]

[video=youtube;0jcETvA5e_o]http://www.youtube.com/watch?v=0jcETvA5e_o[/video]
KHông có 1 chút tự trọng nào?
Bảo sao dân chán ghét ai oán chế độ này!
Đúng loài súc sinh./

pkhcsht

Xe điện
Cụ đưa bản kiểm điểm và clip gửi cho dân trí đê. Cho chết mệ chúng đi.

ngothuanan

Xe tải
Bọn c h ó nó hành sử thế này bảo sao gặp người không có kinh nghiệm đấm cho nó 1 phát vào mặt ,nó lại ăn vạ chống người thi hành công vụ.

anhthe98

Xe hơi
Sao cụ không tiện xxx đẩy ngôi phết xuống đất cái nhẩy. Xxx đang chờ cụ đủn lại là ngã lăn ra đấy.

hoabinhauto.com

Xe buýt
Đoạn đó trước là 1 chiều giờ mới chuyển sang 2 chiều cụ ạ, mà cụ đi từ phía này về thì cụ làm sao biết được là 1 hay 2 chiều trừ phi có xe đi ngược lại (clip đầu của em cụ thấy xe nào đi ngược lại không cụ), chưa kể đường không có vạch liền nhé. Không thể bắt em ở đoạn này được vì không có vạch liền thì em được đi lán sang chiều đối diện. Có cụ nào đi đoạn Đào Duy Anh chưa nhỉ?
Cụ đang đi từ Bắc Ninh về Hà nội. Cụ phải qua cái gầm xe lửa đúng không. Nếu cụ sang đông anh thì cú chếch sáng phải đi qua đường sắt vào Phan Đăng Lưu ( Phố thổ).
Đoạn cụ đi cũng thỉnh thoảng có xe đi ngược ( đúng luật) nhưng lưu lượng xe ít. Chiều cụ đi bọn xe Bus 15-17 đi Đông Anh nó còn chém làn xoay vòng hơn cụ nhiều nhưng xxx đếch bắt. Cụ đen thì dính thôi.
Còn đoạn Đào Duy Anh thì em ko nói, được phép đi mà nhưng xe đi ngược chiều nó cứ tưởng mình đi vào đường cấm mới chết.

TL_Vietnam

Xe lăn
Kụ nên sửa lại tiêu đề cho đúng sự thật: CA uống rượu bia đi làm nhiệm vụ, quát tháo mày tao xử sự với dân kiểu vô học.

cargoman

Xe điện
Cụ quá chuẩn, gặp mấy con ... này phải thế

USS

Xe tải
Kụ nên sửa lại tiêu đề cho đúng sự thật: CA uống rượu bia đi làm nhiệm vụ, quát tháo mày tao xử sự với dân kiểu vô học.
Chuẩn đấy cụ.xxx chơi tập thể cụ SPL rồi,lần sau nếu có gặp các cụ đề nghị xxx cử 1 người ra làm việc với chúng ta,còn xxx khác ra làm nhiệm vụ và điều tiết giao thông theo quyền hạn. Như thế vừa không lãng phí nhân công mà chúng ta cũng không phải đấu khẩu với 4 cái mồm.

svdaihoc

Xe buýt
Mời cụ 1 ly ạ :)

747

Xe tăng
Hy vọng các phóng viên sẽ sớm đưa vụ này lên trang nhất. Sau vụ thu tiền phí đường trong sgn,nay lại có vụ này ngoài hn ko hiểu bác Lê thế Tiệm, chú Tuyên có đưa ra cải cách gì hay ko chứ cứ như thế này Táo gt tha hồ mà làm trò cười cho thiên hạ. Cuối cùng chỉ khổ dân đen thôi.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Eo ơi, cụ chủ ăn tham thế, để mấy con xxx nó nhảy vào mồm ngồi 1 lúc thế à :D

escape_hd

Xe hơi
Đúng là bọn cướp rồi các cụ ợ.

BobTran

Xe điện
dcm phải em chỉ cần nói đúng một câu : các đồng chí cởi quần áo ra xem đứa nào vỡ mồm trước.
lần đầu xem clip của cụ em quá bức xúc

mat--phanh

Xe tải
cái đệch ... càng xem cháu càng ức chế , ngày nào cháu cũng đi qua đây mấy lần , lần nào cũng đi bên trái giống cụ luôn rồi có khi còn vượt mà k bị gì ( cháu dự là lúc đấy chưa có men ) ... đệch mợ chúng nó chứ , có tí men , già rồi hành xử như mấy thằng trẻ trâu x-(x-(x-(x-(x-(x-(