[Thảo luận] Ngã 4 Thái Hà Chùa Bộc

o0NewDriver0o

Xe buýt
Hướng từ Thái Hà đi Chùa Bộc có 1 vạch liền rất ngắn ngay sát ngã tư chia giữa 3 làn đi thẳng và 2 làn rẽ trái đi Nguyễn Lương Bằng. Phần đường của 2 làn rẽ trái rất rộng có thể đỗ 3 hàng ô tô, lên rất nhiều xe đi thẳng đỗ nhầm vào hàng bên phải cùng của làn này. Rất nhiều xe bị lỗi như vậy, nhưng không phải lúc nào xxx cũng bắt. Bác chủ thớt định rẽ trái nhưng rồi lại đổi ý đi thẳng thì em cho rằng bác đã đỗ sai làn, chắc thấy bác rắn đòi xem ảnh lại ko vội nên xxx cho qua. Khi nào vắng người các cụ để ý thì sẽ thấy.

Tantafee

Xe hơi
Tờ giấy cụ đưa ra cho xxx có phải do Ngân hàng cấp ko? Còn cái gì luật đã quy định hoặc có thông tư hướng dẫn được làm thì có nghĩa là được làm.
Cụ cứ loanh quanh luẩn quẩn tự mâu thuẫn với bản thân thế nào ấy, Không phải cụ ạ, nhưng chính xác là nó đúng theo cái xanh anh của cụ nói đấy

Cụ cứ thoải mái cầm bản photo Giấy đăng ký xe có công chứng của UBND phường mà lưu hành vậy. Chúc cụ may mắn!
thanks cụ

SPL

Xe container
Cụ cãi giỏi thật, nó ngán vì chả làm được gì mà cụ cứ đứng đấy nó không kiếm ăn được thì nó đuổi cụ đi thôi.