New sorento hay fotuner

kia morning van

Xe máy
Chào các cụ, em đang nghía chú new sò máy dầu, đã đi lái thử vài lần, thấy phê nòi, nhưng mấy ông bạn cứ khuyên xơi em fotuner, làm e phân vân, nhờ các cụ tư vấn cho chút kién thức vè 2 em này (so sánh). Thank các cụ
Kính cụ ạ, Cụ mua xe để cụ chạy thì cụ mua sò, nếu cụ mua xe cho bạn cụ chạy thì mua phò, Chúc cụ sớm rinh được vợ 2 về nhà ạ. :)

Haiphong2013

Xe tải
Kiểu như đẻ con Trai và con Gái ấy cụ. Con Trai thì khổ đến lúc chết còn con Gái thì sướng đến khi chết vì vậy cụ tự chọn thôi

doremonmattich

Xe tăng
Cụ chủ mua fortuner 2.7 đi cho vừa lòng ông bợn vàng. Nhưng ra cao tốc đừng xin vượt Sorento máy dầu 2.2 nhé nó chỉ cần dí ga nhẹ là cụ đứt hơi đấy.

Su kem

Xe tải
Đi loại nào cũng tùy vào sở thích nhu cầu thôi.bác cứ nghe tham khảo xong chẳng mua được xe nào đâu.cứ thích xe nào ôm tiền phang luôn

5banhxe

Xe điện
E copy cm của bác đưa qua box Toy cho bác bị chém mát mặt luôn hehe :))
Nhà cháu phát hiện ra cụ "Thích đu. thử" hay sang box Toy chọc phá nhé, lâu lâu lại mò sang đó thả quả thuỷ lôi rồi té về đây bịt tai. Công nhận box Kia chán, ai cũng khôn cả thành ra mình chìm nghỉm trong đám đông thông thái. Lúc nào buồn quá lại sang Toy một lúc tự nhiên thấy mình thông minh phi thường, như kiểu sói già lạc giữa đám cừu non, nhìn chảy hết cả nước dãi. Công nhận làm kinh doanh như Toy sướng thật đấy, lúc nào cũng có một đàn cừu chầu chực nằm chờ để bị ăn thịt.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nhà cháu phát hiện ra cụ "Thích đu. thử" hay sang box Toy chọc phá nhé, lâu lâu lại mò sang đó thả quả thuỷ lôi rồi té về đây bịt tai. Công nhận box Kia chán, ai cũng khôn cả thành ra mình chìm nghỉm trong đám đông thông thái. Lúc nào buồn quá lại sang Toy một lúc tự nhiên thấy mình thông minh phi thường, như kiểu sói già lạc giữa đám cừu non, nhìn chảy hết cả nước dãi. Công nhận làm kinh doanh như Toy sướng thật đấy, lúc nào cũng có một đàn cừu chầu chực nằm chờ để bị ăn thịt.
Thực ra ban đầu e đâu có ý đó đâu tại mới chia tay e ỉn thấy cũng nhớ nhớ nên vào box Toy để hóng hớt ai dè mới nói mình đang sử dụng xe hàn là được cả hội đồng bu lấy chém. Đã thế thì em cũng tìm chỗ xả trét luôn hehe :))

TYFN

Xe tăng
Theo em cụ phải xác định được là cụ thích xe Hàn hay xe Nhật đã. Khi biết mình thích xe của nước nào hơn thì rất dễ quyết định, em thật

Mr Bean2

Xe tải
Thực ra ban đầu e đâu có ý đó đâu tại mới chia tay e ỉn thấy cũng nhớ nhớ nên vào box Toy để hóng hớt ai dè mới nói mình đang sử dụng xe hàn là được cả hội đồng bu lấy chém. Đã thế thì em cũng tìm chỗ xả trét luôn hehe :))
Thảo nào nick cua cụ đúng như con người cụ. Hihi em chém tí....cụ đừng giận.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thảo nào nick cua cụ đúng như con người cụ. Hihi em chém tí....cụ đừng giận.
Đâu có gì mà giận hả bác :)) Con người e như vậy thật mà cái gì e cũng thấy thích ! ô tô lúc trước e dùng xe đời cô lựu của liên xô sau đó matiz, innova còn bây giờ sorento, i10 và đang rất thích audi a6 nhưng chưa có điều kiện thỏa mãn ... ngoài ra e còn thích nhiều thứ linh tinh tinh lắm và đặc biệt thích "chém gió" :D

Mr Bean2

Xe tải
Đâu có gì mà giận hả bác :)) Con người e như vậy thật mà cái gì e cũng thấy thích ! ô tô lúc trước e dùng xe đời cô lựu của liên xô sau đó matiz, innova còn bây giờ sorento, i10 và đang rất thích audi a6 nhưng chưa có điều kiện thỏa mãn ... ngoài ra e còn thích nhiều thứ linh tinh tinh lắm và đặc biệt thích "chém gió" :D
cụ sử dụng cả kia và toy rồi chắc cảm nhân và kinh nghiệm của cụ nhiều, vậy cụ hãy tư vấn cho cụ xedapdien để cụ ấy có quyết định đúng, em thấy giữa xe Hàn và xe Nhật vẫn có nhiều ý kiến đánh giá khác nhau và thực tiễn xe Nhật vẫn bán rất chạy ở thị trường Việt

xerua006

Xe đạp
Cụ cứ mua Fortn đi cho em. Xe cao,vỏ đẹp,hầm hố. *** có cân bằng đtử. Máy móc lỗi thời. Đi bị lật,nát,đâm,va đi mông má lại bán vẫn k lỗ.
Đừng đi new srt nhé. Xe hàn mà,thương hiệu cùi. :v nó chỉ đc cái phun ọp thôi ạ .

5banhxe

Xe điện
cụ sử dụng cả kia và toy rồi chắc cảm nhân và kinh nghiệm của cụ nhiều, vậy cụ hãy tư vấn cho cụ xedapdien để cụ ấy có quyết định đúng, em thấy giữa xe Hàn và xe Nhật vẫn có nhiều ý kiến đánh giá khác nhau và thực tiễn xe Nhật vẫn bán rất chạy ở thị trường Việt
Nhìn cụ ấy xuống tiền mua Sò máy dầu là biết rồi. Tiền đó cụ ấy có thể mua CR-V hoặc CX-5, nếu thích 7 chỗ mua fò thu nợ hay Pajero Sport, vậy mà chọn Sò. Vấn đề đặt ra là sao vẫn rất nhiều người mua xe Nhật, và nhiều dòng áp đảo xe Hàn? Câu trả lời cũng là một câu hỏi: phải chăng đám đông luôn đúng?

Haiphong2013

Xe tải
Đến em đây đắn đo suy nghĩ đến 8 tháng ( cũng do em đợi bản New Sò ) và khi đi mua đã đến Toy rồi lại quay về Kia. Kết luận của em là mình mua cho mình thì cái gì thích thì mình mua còn không thích thì thôi bởi cái otô các cụ dùng 3-5 năm là bán lên không thể hỏng được

major

Xe đạp
Bác ko ngại xe Hàn thì New Sò là chuẩn đó

MARI0

Xe tải
Có 1 sự thật là dù chê đứng ngồi chê ỏng chê eo thì Fortn vẫn có doanh số bán hàng khủng :)) .Bất cập quá các cụ nhỉ? em fun thôi ko sâu seo cho hãng nào nhé.Cụ chủ lên danh sách mọi tiêu chí cần cho nhu cầu của Cụ trên 2 xe rồi quyết cụ ạ (chẳng hạn: địa hình thường xuyên đi lại,xăng cộ, option, nhạc nhẽo, ngồi êm, lái sướng,v.v).Hỏi thế này là khó lắm, mua xe này xong rồi lại tiếc là ko mua xe kia