New Santa Fe SLX!

kienvang

Xe buýt
Bác Kiến cho tôi hỏi thêm 1 chút xe của bác có Self Leverlizer và Speed Inductive P/S ko? Nếu có bác có cảm nhận gi khác biệt không? Cám ơn bác kiến nhiều.
Xe tôi có cả hai thứ này. Tôi đã chạy thử xe xăng, 5 người trên xe (đã chạy nhiều xe khác) kết luận là xe dầu hay hơn, tăng tốc tốt và lì hơn. Có người vợ cả không chuộng đồ kim chi, sau khi nghe chồng kể test xe đã gật ngay tắp lự. Kết quả là Hùng Cò có thêm 01 khách hàng.
BTW, hôm nay lắp hút mùi phát hiện xe có tới 7 loa (4 loa ở cánh, 2 loa treble + 01 subwoofer ở hàng ghế thứ 3+ 01 âm li rời ở dưới ghế phụ). Trên đường về nghe Iglesias con, mở volume khoảng 11, đập quá đã ! Sorry nếu các bác phiền lòng nếu tôi khen con xe tôi quá (mẹ hát con khen hay :)) ); nhưng quả thật đó là cảm giác của tôi khi chạy xe (y) .

Lilzay

Xe hơi
kienvang viết
hôm nay lắp hút mùi
Bác Kiến Vàng cho em hỏi bác có thể nói chi tiết cho em cái hút mùi không ạh như chủng loại, giá cả...Thank bác trước.

kienvang

Xe buýt
Bác Kiến Vàng cho em hỏi bác có thể nói chi tiết cho em cái hút mùi không ạh như chủng loại, giá cả...Thank bác trước.
Phía trước tableau tôi gắn Autoban nhờ Hùng cò mua 310 ngàn, nhưng cảm thấy ko đủ đô cho xe 7 chỗ nên chơi luôn một em hút mùi (có khử ion gì đó, dùng được điện AC với adapter riêng) 900 ngàn, gắn hàng ghế thứ 3. Cái này tôi nhờ đ.c Lục trước phụ trách kinh doanh Saigon Part Huỳnh Thúc Kháng nay ra làm riêng ở Trung tâm làm đẹp ô tô, cạnh Honda Giải Phọng

brownrat

Xe hơi
Cám ơn bác Kiến nhiều , nhung tôi muốn hỏi bác khi chạy đường trường bác có cảm giác vô lăng càng ngày càng chặt lại mỗi khi tăng thêm tốc độ không? chạy trong thành phố thì có nặng so với xe Gala cũ của bác không? Bác đã bao giờ thử chở 4 người đằng sau và 1 người phía trứơc để xem nó tự cân bằng chưa? khi bác ghếch 1 bánh lên vỉa hè ba bánh còn lại dưới đường thì xe có nghiêng nhiều không bác?
Xin lỗi bác vì hỏi quá nhiều. Tôi đang lựa chọn giữa xe của bác và VeraCruz nhưng tôi nghiêng về SantaFe nhiều hơn.
Cám ơn bác Kiến mong bác chia sẻ.

kienvang

Xe buýt
Tôi đã thử leo hàng bánh trái lên một ụ khá cao trên đường và thấy là xe không nghiêng nhiều.
Veracruz quả là đẹp nhưng nếu chạy trong phố thì hình như hơi thừa công suất. Đặc biệt option bác đừng hi vọng là hơn gì em SF do HMV nhập. Một bác trên OF đã mua em xe này mà cái tối thiểu là VDC còn bị cắt thì bác còn hi vọng gì vào option của nó? Một vote cho SF!
Thêm thông tin cho bác, so với xe nhập trong nước xe tôi đắt hơn cỡ 10 ngàn. Tuy nhiên, có những thứ mà các bác đang chạy xe trong nước muốn mua để lắp thêm cũng không thực hiện được: đèn Xenon; AC hàng ghế thứ 3, Airbag chạy quanh xe, VDC, self-levelizer, smartkey.... Đa số (nói nhỏ cùng bác) đều nghĩ rằng giá như biết được cách này để mua :D

Chỉnh sửa cuối:

Super_FOX

Xe đạp
Tôi đã thử leo hàng bánh trái lên một ụ khá cao trên đường và thấy là xe không nghiêng nhiều.
Veracruz quả là đẹp nhưng nếu chạy trong phố thì hình như hơi thừa công suất. Đặc biệt option bác đừng hi vọng là hơn gì em SF do HMV nhập. Một bác trên OF đã mua em xe này mà cái tối thiểu là VDC còn bị cắt thì bác còn hi vọng gì vào option của nó? Một vote cho SF!
Thêm thông tin cho bác, so với xe nhập trong nước xe tôi đắt hơn cỡ 10 ngàn. Tuy nhiên, có những thứ mà các bác đang chạy xe trong nước muốn mua để lắp thêm cũng không thực hiện được: đèn Xenon; AC hàng ghế thứ 3, Airbag chạy quanh xe, VDC, self-levelizer, smartkey.... Đa số (nói nhỏ cùng bác) đều nghĩ rằng giá như biết được cách này để mua :D
Bác Kiến đang sướng âm ỉ với em vợ 2 mới cưới nhỉ (h) để hôm nào vợ 2 mới của em về xem có sướng như bác không :P

Bác cho em hỏi bác thay dầu lần đầu của em nó hết bao nhiu và ở đâu vậy? Cảm ơn bác nhiều :)

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Thế bác Kiến còn chờ gì mà không gắn cái thớt với 2 con vợ của bác cho AE biết mặt để còn tổ chức xúc bình nước cho 2 em nó nhỉ? Xúc bằng Be hơi ý!

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Báo cáo các bác quả xe của bác Kiến Vàng đang được độ body kit tại cửa hàng Minh Khôi, ngày mai chắc sẽ có ảnh hầu các bác!

Super_FOX

Xe đạp
Thế bác Kiến còn chờ gì mà không gắn cái thớt với 2 con vợ của bác cho AE biết mặt để còn tổ chức xúc bình nước cho 2 em nó nhỉ? Xúc bằng Be hơi ý!

Sao lại "2 con vợ" nhỉ ;)

brownrat

Xe hơi
Nghe ý kiến của bác Kiến càng thì cũng ưng em FE rồi đấy. có lẽ mai tôi sẽ dạo 1 vòng xem còn cái nào ưng nữa không , có gì sẽ phải liên lạc với bác Color matịt vậy. Muốn cưới 1 em giống bác quá nhưng vẫn đang còn lăn tăn vì cái thương hiệu

Lilzay

Xe hơi
brownrat viết
Nghe ý kiến của bác Kiến càng thì cũng ưng em FE rồi đấy. có lẽ mai tôi sẽ dạo 1 vòng xem còn cái nào ưng nữa không , có gì sẽ phải liên lạc với bác Color matịt vậy. Muốn cưới 1 em giống bác quá nhưng vẫn đang còn lăn tăn vì cái thương hiệu
Bác có tính và nghĩ rằng bác đi con xe mà bác sắp mua quá 10 năm không ạh?????:^) :^) :^)
Nếu có thì bác cần tính thêm chút nữa, cân nhắc cẩn thận hơn, nếu không thì em khuyên bác thật lòng là nhờ bác Cò mai mối khẩn trương cưới ngay em Santa Fe về mà cưỡi cho nó nhanh!:D

brownrat

Xe hơi
Bác có tính và nghĩ rằng bác đi con xe mà bác sắp mua quá 10 năm không ạh?????:^) :^) :^)
Nếu có thì bác cần tính thêm chút nữa, cân nhắc cẩn thận hơn, nếu không thì em khuyên bác thật lòng là nhờ bác Cò mai mối khẩn trương cưới ngay em Santa Fe về mà cưỡi cho nó nhanh!:D
Cám ơn bác Xejeep cái nhu cầu của tôi nó cũng hơi lằng nhằng 1 tý. Muốn có 1 cô vợ đẹp để show hàng:P một tý nhưng công việc lại hay đỗ xe lung tung. Mấy thằng nghiện nó bẻ tai thì :'( tiếc. Có vẻ em SF là lựa chọn tốt nhất nhưng nhìn em RDX và em X3 mê quá. Biết lấy em nào đây :^)

dongnat

Xe điện
Bác Màu cho em hỏi tý, em đặt con Cap của em nó luẩn quẩn quá, tính chuyển sang Cap nhâp. Bác có thể cho em tý thông tin được không, em quan tâm đến Cap màu đen (MT hay AT) đều ok hết, mong bác thông tin cho em sớm nhé

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cap nhập thì làm béng con Santa Fe xong cho rồi bác ơi, giá cũng gần ngang ngửa nhau bác ạ.

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Bác Màu cho em hỏi tý, em đặt con Cap của em nó luẩn quẩn quá, tính chuyển sang Cap nhâp. Bác có thể cho em tý thông tin được không, em quan tâm đến Cap màu đen (MT hay AT) đều ok hết, mong bác thông tin cho em sớm nhé
Option thua xxa xe liên doanh, chỉ có mầu trắng, hơn xe liên doanh có cái cửa nóc , giá hình như 42k

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Một số hình về em MLX Delux trước khi về làm dâu xa xứ ở... nhà bác Cáo!

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Xe đẹp quá. Nếu đặt hàng thì thế nào hả a Hùng????

Chỉnh sửa cuối:

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn

thongnhat

Xe buýt
Bác CM, Bác lưu ý vụ của em đấy nhá, em đã PM cho bác rội Nghiêm túc đấy. Nhìn SF nghiện quá, tiếc là mình không đủ "đẹp trai".