New Camry - Lần đầu sờ mó!

Lacet_ti

Xe container
Tụi Nhật nó đã không làm Smart Key cho Cam thì em nghĩ cái option này chắc cũng có mặt trái của nó! Chả thế mà xe cao cấp khác của Toy hay LX cũng không làm Smart Key đấy thôi. Em chỉ hỏi để trao đổi thôi, chứ không quan trọng gì cái này !
Mấy ông Toy Fan nghiện nặng rồi, Cam ko có ghế da chắc cũng bảo bọn Hàn nó đưa vào là sai, vãi lái ^^

actn

Xe máy
Lần gần đây nhất bạn Quả nhìn thấy LX nào mà kô có SK hả bạn??? :))
Càng ngày càng nặng rồi :))
Cụ đừng làm quá kẻo Cụ Quả lại lặn mấy ngày rồi vào lảng sang chuyện khác bây giờ ;))

Luu Lehong

Xe container
Lần gần đây nhất bạn Quả nhìn thấy LX nào mà kô có SK hả bạn??? :))
Càng ngày càng nặng rồi :))
Tõm không nhớ nhà mình có cả LX 460 LS à mà phải hỏi ngược! Nhưng nhiều xe Toy cao cấp hơn mới năm ngoái mà chưa có sk đấy!
Tõm vào đây chơi chỉ nên đứng ngó chứ đừng hỏi vì nếu bị hỏi ngược là Tõm tịt đấy! Xe Nhật không lựa chọn mấy cái hào nhoáng linh tinh bên ngoài như xe hàn của Tõm đâu 3:-O

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
nhìn qua thì giống Altis thế,hoá ra đây là Cam mới bản nhập Trung Đông ah.e thích mỗi cái nội thất nhìn ngon hơn Cam hiện tại

Pa Panh

Xe tải
Xe đẹp đấy các cụ ah nhìn chưa quen mắt thôi ,bản này cũng khó làm lu mờ bản cũ, đây cũng là cái hay của Toy đấy các cụ ah.

Winstorm07

Xe container
Tõm không nhớ nhà mình có cả LX 460 LS à mà phải hỏi ngược! Nhưng nhiều xe Toy cao cấp hơn mới năm ngoái mà chưa có sk đấy!
Tõm vào đây chơi chỉ nên đứng ngó chứ đừng hỏi vì nếu bị hỏi ngược là Tõm tịt đấy! Xe Nhật không lựa chọn mấy cái hào nhoáng linh tinh bên ngoài như xe hàn của Tõm đâu 3:-O
Thích lắm nhưng đành phải tặc lưỡi "kô có thì cũng chả sao, dek cần" :))
Nói thế cho nhanh :))

Luu Lehong

Xe container
Thích lắm nhưng đành phải tặc lưỡi "kô có thì cũng chả sao, dek cần" :))
Nói thế cho nhanh :))
Hết trò, lại nhai đi nhai lại cái câu cửa miệng! Buồn cho bạn Tõm quá. Sao ko nghĩ ra câu nào mới à. Thử dùng xe khác xem có khá hơn ko?

Winstorm07

Xe container
Hết trò, lại nhai đi nhai lại cái câu cửa miệng! Buồn cho bạn Tõm quá. Sao ko nghĩ ra câu nào mới à. Thử dùng xe khác xem có khá hơn ko?
Toi bị ghét là vì có những fan cuồng như bạn Quả, khổ :)

Luu Lehong

Xe container
Kha kha kha!
Bị ghét nên nó bán chạy nhất ở VN đấy, nực cười nhỉ!
Tõm lẫn rồi, đi khám xem. Hay do chui vào cái xe độc hại quá, nhiễm độc nên lú mất rồi!

CV2.0

Xe tải
Kha kha kha!
Tõm lẫn rồi, đi khám xem. Hay do chui vào cái xe độc hại quá, nhiễm độc nên lú mất rồi!
Mấy bác lại tranh luận xe Hàn với xe Nhật rồi. Em chả là fan của hãng nào, chỉ nhận xét 1 câu này: XE ĐẮT THÌ PHẢI NGON HƠN XE RẺ. HÃNG NÀO NHIỀU XE ĐẮT THÌ PHẢI HƠN HÃNG NÀO NHIỀU XE RẺ. ngon hơn thế nào thì xin mời đặt cái mông lên ghế lái, nổ máy, đạp ga, vi vu vài trăm km rồi hãy nhận xét. sao có nhiều ông xe mua mới rẻ bằng nửa xe người khác mà lại cứ đòi: XE TÔI NGON HƠN, HÃNG XE TÔI XỊN HƠN là thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Kha kha kha!
Dần dần thì cái bản chất thật lưu manh của bạn Quả cũng lộ ra hết, cũng giống như Toi VN làm ăn bố nháo rồi cũng phải lòi đuôi ra thôi, trước thì tỏ vẻ ta đây thùy mị nết na lắm, giờ sống đúng với bản chất thật của mình nên chắc cũng thấy dễ chịu phần nào :))

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trông không ấn tượng mấy nhỉ, mắt híp những cũng không đẹp bằng đời trước, nhìn nội thất hình như bọc da nhiều hơn hay sao ý

Luu Lehong

Xe container
..trước thì tỏ vẻ ta đây thùy mị nết na lắm, giờ sống đúng với bản chất thật của mình nên chắc cũng thấy dễ chịu phần nào :))
Mình vẫn thế thôi, Đi với bụt mặc áo cà sa, gặp bạn Tõm phải thế chứ! chỉ thấy bạn Tõm nói câu trước đá câu sau nên buồn cười và thấy thương cho quá về cái câu Toy bị nhiều người ghét :))! Tõm cứ vào chê khích bác Toy đi, thế nhưng các bản Cam mới ra mà về nó lại bán chạy như tôm tươi ngay, chả hiểu sao :-/

Bát_Quái

Xe buýt
Trông không ấn tượng mấy nhỉ, mắt híp những cũng không đẹp bằng đời trước, nhìn nội thất hình như bọc da nhiều hơn hay sao ý
nhìn sang đẹp vậy mà cụ này kêu ko bằng đời trước ? vãi lọ ra

Winstorm07

Xe container
Mình vẫn thế thôi, Đi với bụt mặc áo cà sa, gặp bạn Tõm phải thế chứ! chỉ thấy bạn Tõm nói câu trước đá câu sau nên buồn cười và thấy thương cho quá về cái câu Toy bị nhiều người ghét :))! Tõm cứ vào chê khích bác Toy đi, thế nhưng các bản Cam mới ra mà về nó lại bán chạy như tôm tươi ngay, chả hiểu sao :-/
Mình từ hôm qua đâm ra lại tự kỷ giống bạn Quả, cứ thắc mắc trong đầu "Cái Cam 12 sang thế sao nó kô có SK??" :))

beamnhi

Xe buýt
Lacet_ti nói:
Mấy ông Toy Fan nghiện nặng rồi, Cam ko có ghế da chắc cũng bảo bọn Hàn nó đưa vào là sai, vãi lái ^^
Mới thấy nick cụ xuất hiện đã chen vào 1 câu vô duyên, nếu không nói là: biết thì thưa thốt. Ai bảo cụ Cam kg có ghế da?