Nếu có khoảng 50k Obama, bạn sẽ chọn Sedan nào (Cam, Cọt, Sonata, Teana, Malibu ...)

Bo_Dau

Xe tải
Mấy cái con 2.0 đấy của Bác đắt thế!
Em khoái con Mazda 3 2.0S rẻ hơn nhiều, cũng nhập Đài luôn.
Tầm tiền của Bác chắc em làm con khác.

IZZ

Xe tăng
Dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng em vẫn kết Kamzi` tôta (toyota)!
Em thấy ở ngoài em nó đẹp hơn trong ảnh, nhất là mầu đen.

Đại ka Thắng

Xe đạp
Còn 1 tuần nữa là xe tăng giá rồi, có bác nào đang vắt chân lên cổ mà chạy không :D

doquangt

Đi bộ
Bác thích hào nhoáng ban đầu thì sonata 2010, riêng em lúc đầu nhìn cũng phê lắm, nhưng rồi nhìn vào tấm gương santafe ngày mới ra cũng đẹp long lanh như sonata bây giờ nên quyết định chuyển sang Cam đài hông dám xài vợ Hàn nữa, tuy không thích lắm nhưng dùng tạm đến khi thuế giảm bán cũng không lỗ lắm lúc đó sẽ chuyển sang em khác rẻ mà ngon chứ không rẻ mà raiiiii như bây giờ

Victory78

Xe tải
Em cũng vote cho Teana, kiểu dáng và công nghệ, đặc biệt số tiền phù hợp với Bác chủ thớt đưa ra.

BINBIN09

Xe đạp
Theo em thì Sonato 2011 bac nhé, Accord, Teana, Cam và sau cùng là Ford. Bac có lấy Sonato thi nhớ lấy 2011 nhé, vì em thấy cái lazang của nó đẹp hơn. Mua đi bác rồi lên show cho anh em xem với...chúc bác mau có xe đẹp đi.

letrung2009

Xe buýt
Accord hoặc Teana đi cụ ơi, Cam TW đèn xấu hơn Cam Mỹ

DRM

Xe hơi
Voute cho Niss Teana , hình như giá giờ tầm 48K thì phải

coccungoisapgu

Xe đạp
Nghe địch nó đồn là VMC sẽ lắp ráp cho Nissan VN (NVL) & sản phẩm sẽ ra mắt từ 2010, chắc là không thể thiếu Teana được. Khi đó chắc Nissan sẽ không mất lợi thế về phụ tùng nữa.

Cọc thì nhà cháu không hiểu hơn gì Tin Cam về máy móc & óp sừn không chứ chỉ vì bị "áp thuế cao" mà phí thêm 6k Obama chắc cũng hơi phí, trừ phi mê em này thì khỏi phải nghĩ

Sonat từ mức 37k version Kỷ Sửu chuyển sang ver. Canh Dần lên hẳn 45 - 50k, đương nhiên là thay đổi cũng nhiều mà không hiểu có đáng cái khoản chênh lệch này không nữa:^). Em thấy hồ nghi nó có thể trở nên phổ biến như Santafe quá nếu không thực sự ưu việt so với mấy em kia. Thành Công Auto sẽ có lô 2010 về vào tháng 2/2010 thì phải, chưa biết óp sừn rổ rá ra sao?

Cam "Radio" có lẽ là sự lựa chọn của những ai không biết chọn em nào trong số các các em khác, em nói vậy không phải nó kém hay nói tốt bởi nó không ưu việt hơn ai thì nó cũng không kém ai (mà cũng chẳng phải bằng đâu) Nói chung là không hiểu phải diễn tả thế nào mà các cụ đọc chắc cũng không hiểu em định nói jì :102:

Đúng là với 50k Obama là tốt lắm rồi mà đúng là đau đầu thật (cụ nào súng đạn đầy mình em chả chấp :P). Rân nghèo thành thị ta đau đầu cũng phải thôi vì để đổi được con trâu sắt này cũng mất khối thóc nhà ta rồi các cụ nhể, em chia sẻ tí đau đầu với các cụ.
Mong cụ nào có thành ý Vốt cho cái Kar nào thì cho mấy dòng ưu nhược điểm để anh em biết.

Kính các cụ lại nhà

quangnd

Xe buýt
Xe gì cũng được, miễn là có xe đi (b) Trời đang mưa to lắm.

plan

Xe tải
theo e bác mua Tean hoặc Acc thôi,nếu bác cá tính thì Sonata cũng ok. CAM nhiều nhàm lắm bác ơi, được cái giữ giá. Trước e cũng định mua vàng tây để đeo cho đẹp nhưng thấy mọi ng khuyên nên mua vàng ta cho giữ giá, sau này bán còn lãi thế là e nghe theo... Thỉnh thoảng về quê mới dám đeo. Qua đây e thấy là chuyện xe cộ cũng vậy, tùy tiêu chí , kinh tế, văn hóa và nhu cầu của mỗi ng, mỗi vùng. Tỉ dụ như EU thì ko chuộng TOY. Nhưng TOY doanh số bán toàn cầu là số 1. Giống như Vinataba ko có cửa ở Miền Nam nhưng rất đc lòng dân Bắc vậy. Từ đó e thấy cứ cái gì nhiều thì ko thể gọi là Đẳng Cấp đc. (e thấy nhiều cụ hay phát biểu Cam là Đẳng Cấp cũng đúng với tầm kiến thức và kinh tế mới nổi của ta thôi. Các bác đi các vùng thấy cực nhiều LAC CDX, KF, CAPTIVA, KAREN.., và các loại tầm tầm. :21: e thì nhận xét CAM VN là chuẩn mực (ko chơi, ko sang, ko cá tính, ko hoành tráng, ko giản dị) thế mới bán đc nhiều...:41: E thấy ít ca sỹ, nhạc sỹ ít đi CAM lắm (dân feel mà), giáo viên, bác sỹ, sư thầy ít thấy đi Gennesis couple lắm... He he.. !

Chỉnh sửa cuối: