Nếu chiếc xe đầu tiên của các cụ là ford thì chiếc xe thứ 2 các cụ sẽ lựa chọn là gì

banphagia

Xe tăng
em vẫn cứ chọn for:P

KYNGLISH

Xe tăng
Nếu xiền vừa phải thì em vưỡn cưỡi Fò thôi. Còn nếu dư dả thì vô cùng lắm cụ ạ... Dự kiến lần đổi xe tới đây vẫn sẽ là Fò, nhưng lần sau nữa hi vọng là em được cưới 1 em Hummer [-O<

vnr_82

Xe điện
Nếu xiền vừa phải thì em vưỡn cưỡi Fò thôi. Còn nếu dư dả thì vô cùng lắm cụ ạ... Dự kiến lần đổi xe tới đây vẫn sẽ là Fò, nhưng lần sau nữa hi vọng là em được cưới 1 em Hummer [-O<
E cũng như cụ, hy vọng FF đời mới xuất xưởng, cụ Hamlong lên đời đẩy xe cũ cho e là e múc :)) Tầm e hiện nay cũng chỉ vậy thôi :P

Loipham

Xe buýt
Hôm Chủ nhật em đỗ vợ hai cùng bọ bạn vào làm chầu, say ngật ngưỡng...ra cửa nhìn thấy có thằng cầm bộ đàm đứng bên kia đường...he, em rủ lũ bạn đi bộ uống cafe luôn...Cấm ko đứa nào lên xe lái...., đi được trăm bước, nhìn lại thấy anh bạn cầm bộ đàm cũng lên xe máy biến mất..., Tôi lệnh tất cả lên xe biến nhanh vì "mật thám" đó là anh CSGT đi phục tại các quán nhậu..., rình xem anh nào khật khưỡng lên cầm vô lăng là Alo..alo.. và có mấy anh đến ngay tuýt còi., Vậy mong các pác nếu khật khưỡng mà có anh nào đó khả nghi cầm bộ đàm thì hãy khóa xe lại mà đi bọ nhé..kẻo....