[Thảo luận] Nếu các cụ sai lè,lỗi nặng,xxx gạ chuyển sang lỗi khác....các cụ thế nào???

minh0942461234

Xe tải
Website
baohiempro.vn
E kể các cụ nghe, có lần do sơ ý, vừa đi vưa nói chuyện với cô bạn từ HN vào mà rẽ vào đường cấm . Hai xxx từ đâu xuất hiện hăm hở lắm chặn xe kể một loạt lỗi và kết luận" của anh 2,8 triệu tiền phạt!!" em thoáng nghĩ, khung phạt gì mà 2,8 triệu??? Cứ cho nó bịa!! xxx hình như cũng chờ mình xin xỏ!!!
"Rồi!! em ghi biên bản và hóa đơn phạt đi!! ghi đúng nhé!!" em lên giọng !!" ( lúc ấy cũng bựa , chả thèm xin, tới đâu mình sẽ đóng nếu đúng các lỗi mình sai ) Thằng nhỏ ớ người một chút rồi nói" anh cứ đưa tiền em nộp giùm, không cần hóa đơn, lỗi này mà anh đi đóng thì sẽ bị thu bằng"
À ra thế!! Em tấn công luôn " có vụ đóng hộ thì không hóa đơn à?? đấy là em nói nhé!! Anh ghi âm đấy !! Có gì anh sẽ làm nghiêm túc đấy!!( tay em cầm Đt, mà có bấm ghi đâu):))
thằng bé bắt đầu run!! Em bồi tiếp" đóng hộ thì đóng 400 thôi!!" " em đồng ý thì lấy!! Thằng nhỏ nói" " dạ!1 Em xin!!" ( bây giờ thì nó xin mình các cụ ạ!!":))
Thế là em rút 400 ra đưa cho nó lấy giấy tờ lên xe đi!! Nó còn cảm ơn rối rít, và chỉ đường quay lại!!
Các cụ phán giúp em có SAI QUÁ!! không???:))
cụ ảo quá :-B, chắc xxx thấy cụ ảo và chảnh nên cũng rén

xe thủng lốp

Xe container
Đó là chính sách khoan hồng của pháp luật vn mà cụ :))

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
EM đi ngược chiều + không deo dây an toàn. Hôm đấy mặc áo OF, cười tươi vui vẻ. EM được ăn cái biên bản 200k lỗi không thắt dây.

xexuccat

Xe hơi
Ko phải đâu em nghĩ là thiếu 1 cái biên bản nữa là XXX đi về uống rượu. mà là biên bản khoán rồi lỗi nào về đội nộp chả được.

bemylover

Xe hơi
Báo cáo cụ là chỗ đó xxx gần như cả ngày ko bắt đc ai, thấy cụ vào nên tha.Xin kể với cụ là hôm em vào Đà nẵng đi ngược chiều 1 đoạn có một đồng chí csgt đuổi theo, e nghĩ thôi toi rồi nhưng may có bác Thanh bt chỉ đạo nên anh csgt chỉ hưỡng dẫn mình và bắt mình quay lại cho đúng chiều thôi, chiều về gặp ông a kể lại câu chuyện ông bảo là may cho chú đi biển ngoại tỉnh chứ như anh thì bị xong fim rồi, đúng là hú vía

hn03

Xe điện
vói e thì e k XIN !:-w:-w chấp nhận hết dể lần sau nhớ .còn GẤU nếu biết cũng sẽ thông cảm thôi,:-ss !timh thần OF phải là trên hêt!\:D/
Cụ này nói là em không ủng hộ. Chấp hành đúng theo tinh thần OF thì chỉ cần nhớ và sửa thì dù đi nộp phạt 100K cũng là phạt và sẽ nhớ rồi. Cần gì oai hùng mà phải nộp đên 1tr7. Chỉ cần như vậy và không dùng phương án 50/50 là đúng tinh thần OFer's

anhtho

Xe ngựa
Báo cáo cụ là chỗ đó xxx gần như cả ngày ko bắt đc ai, thấy cụ vào nên tha.Xin kể với cụ là hôm em vào Đà nẵng đi ngược chiều 1 đoạn có một đồng chí csgt đuổi theo, e nghĩ thôi toi rồi nhưng may có bác Thanh bt chỉ đạo nên anh csgt chỉ hưỡng dẫn mình và bắt mình quay lại cho đúng chiều thôi, chiều về gặp ông a kể lại câu chuyện ông bảo là may cho chú đi biển ngoại tỉnh chứ như anh thì bị xong fim rồi, đúng là hú vía
\

xxx Hà nội thì ngược lại nhá, biển ngoại tỉnh là anh thịt luộc ngay.
Em cũng có lần vào Đà Nẵng, lúc lên cái cầu quay, thấy biển cấm 4b theo giờ, em tới gần để đọc giờ nào cấm, giờ nào không (lúc đó cũng ngay sát cầu, nếu xxx HN là có thể vịn rồi). Nhưng có một anh chạy ra nhẹ nhàng hướng dẫn em chạy lối cấu Thuận Phước, rất ân cần.
Trường hợp cụ chủ, chắc do cụ khóc mùi mẫn quá thôi. xxx cũng là human mà.

trần thành

Xe hơi
Thế là ổn rồi , xxx nó cũng trông từng hoàn cảnh mà

VuQuangHieu

Xe tải

mrto0ms

Xe buýt
cụ gặp xxx tốt quá còn gì nữa ạ. chúc mừng cụ

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Em thấy nhiều trương tuần cũng tử tế mà :D thật đấy, có lần (hồi em đi 2b) em trình bày xong, họ thả em luôn, chả phạt, còn có lần không đội mũ, họ lại viết cho cái bb để xe lòng đường xong cứ giải thích mãi, nào là chỉ tiêu, nào là trách nhiệm, rồi tiền "thuế"... thương quá :D

VuQuangHieu

Xe tải
Em thấy nhiều trương tuần cũng tử tế mà :D thật đấy, có lần (hồi em đi 2b) em trình bày xong, họ thả em luôn, chả phạt, còn có lần không đội mũ, họ lại viết cho cái bb để xe lòng đường xong cứ giải thích mãi, nào là chỉ tiêu, nào là trách nhiệm, rồi tiền "thuế"... thương quá :D
Cụ gặp xxx kiểu này ở đâu trên phố nào để em còn đến làm quen với ạ

waa

Xe tải
Hic, em cũng bị ở Đà Nẵng như cụ, nhưng ngay cổng bến xe liên tỉnh, phạm lỗi cấm đậu đỗ , cũng biển số ngoại tỉnh , cũng blo - bla , gãi đầu , gãi sứt cả tai ! nhưng xxx bảo khu vực này chuyên phạt xe ngoại tỉnh , còn ưu đãi nhắc nhở là khu trung tâm thôi , mất 2 xị có vào sổ đàng hoàng , phạt tại chỗ , còn nếu cứ đưa đ/c Bá Thanh ra thì 4 xị , 10 ngày sau ghé chơi Đà Nẵng đóng phạt lấy bằng. ..

lamvha

Xe máy
Em thấy cụ may mắn đới, chúc mừng cụ nhé \:D/

giangnam03

[Tịch thu bằng lái]
hôm trước cũng bị lỗi vượt đèn đỏ tai ngã tư Đền Lừ Tam Trinh, số e hôm đó may mắn lại gặp 1 chú trẻ măng, đưa tiền không lấy mà chỉ nhắc nhở thôi. Nghĩ lại chắc xxx cũng có người nọ người kia

Nói chung xxx thì cũng là người, cũng có lúc nọ lúc kia, mình vi phạm mà không cãi cùn, thái độ hòa nhã thì họ cũng mềm mại hơn

Có lần em vượt chỗ cấm vượt, đi qua thì xxx ven đường vẫy vào, lúc xuống đành tươi tỉnh bảo các anh đứng kín thế, em đi qua biển mới nhớ bla bla bla...cuối cùng phạt tí chút (tha bổng hơi khó), thôi còn hơn là phạt đúng lỗi